Các Thắc mắc - Khiếu nại liên quan đến Bảo.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod07, 17/12/13.

Các thẻ:
  1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, mình đã kiểm tra ván bài này của bạn. Theo mình thấy thì bạn đã bị đứt kết nối internet nên khi cây 7 vạn lên bạn không có thao tác gì.
    Đây là hình ảnh kèm log ván bài đó của bạn:
    1004.
    https://chanphom.com/replay?l=l1nmiq4n_fid
    Sân Đình đã hỗ trợ cộng Bảo cho bạn rồi nhé. Chúc bạn chơi vui vẻ và may mắn.

2. hunggiang02

hunggiang02 Dân đen

Bác Mod07 ơi xem giùm em ván này với. Đang cầm lục văn chờ rộng lục thì lục vạn lên cửa chì, bấm nút ù thì bị báo bỏ ù. Chán quá ! Đáng lẽ được ăn tiền thì lại bị phạt tiền. Bác xem giúp em với nhé. Em cán ơn bác !
    ChanPro2015.4.11.1.11.29. ChanPro2015.4.11.1.11.29. chanpro.

3. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này do mạng lag nên bạn bị phạt oan, mình đã cộng hỗ trợ lại cho bạn rồi nhé.

4. No1HaNoi1988

No1HaNoi1988 Chánh tổng

ván này con 7 s ấn ù sao ko đc mod xem hộ em cáiii :-&:-&:-&:-& :x:x:x -----9999.

5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, mình đã kiểm tra ván bài này của bạn. Nguyên nhân là bạn bị đứt kết nối internet nên không ù được. Sân Đình đã hỗ trợ cộng Bảo cho bạn rồi nhé.
    Đây là log ván bài của bạn, bạn có thể xem lại:
    https://chanphom.com/replay?l=l1nn3s60_fg2

6. No1HaNoi1988

No1HaNoi1988 Chánh tổng

thanhks mấy anh mod >:D<>:D<>:D<

7. _ Selket _

_ Selket _ Học chơi

8. Mod07

Mod07 Moderator

_ Selket _ thích điều này.
  9. _ Selket _

_ Selket _ Học chơi

Nhung bi tru tien roi ma

10. Mod07

Mod07 Moderator

Tất cả những giao dịch không thành công sau khi bị trừ tiền sẽ được hoàn lại toàn bộ số tiền trừ bạn nhé. Bạn vui lòng kiểm tra lại tài khoản điện thoại trước, nếu vẫn không được hoàn tiền có thể gọi trực tiếp cho các số hỗ trợ để được hỗ trợ tốt nhất.

_ Selket _HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  11. _ Selket _

_ Selket _ Học chơi

Đến giờ phút này mình vẫn chưa được hoàn tiền...nếu được hỗ trợ mình hy vọng các mod cộng bảo vào tài khoản cho mình...xin lỗi vì mình viêm họng bị mất tiếng nên ko gọi dt cho sdt hỗ trợ được..còn ko thì mình đành chịu vì đây là lỗi của mình mà

12. khoa2412

khoa2412 Dân đen

Chào các Mod, nhờ các mod giúp đỡ hỗ trợ, 2 đêm chơi nick Khoa2412 trên vương đen quá thua hết sạch. Hôm qua mình chơi bàn 2 lúc 0h 24 phút log ván chơi: Vương phủ/Bàn 2, cược 10000000. Pham Duy Hien vào gà 20000000, tuan101010 vào gà 30000000, Ới Giời Ơi vào gà 30000000, khoa2412 vào gà 30000000. Pham Duy Hien ù [Bạch thủ]. Bao nhiêu ván không ù được ván CBT con 3s thì lag không bấm ù được thành ra bỏ ù để người khác ù mất. Mong các mod xem xét, xin cảm ơn.

Các tệp đính kèm:

13. _ Selket _

_ Selket _ Học chơi

Trường hợp này của mình không được hỗ trợ hả mod....

14. Mod07

Mod07 Moderator

Anh có thể liên lạc trực tiếp để nhận được sự hỗ trợ vì lỗi này xuất phát từ nhà mạng viễn thông điện thoại chứ không xuất phát từ bên em nên bên em không hỗ trợ được.

15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, việc đứt kết nối internet là do từ phía người chơi chứ không phải do lỗi từ hệ thống Sân Đình. Sân Đình vẫn hỗ trợ 1 phần cho người chơi nhưng chỉ được 1, 2 lần. Bạn nên xem lại chất lượng đường truyền của mình để không sảy ra tình huống tương tự nhé.

16. h5n1 an thoi

h5n1 an thoi Dân đen

u lao. ù láo. mod ơi trả lại e tiền đi,chưa kịp xướng gì bài ù thông bt mà. u lao. u lao.

17. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Nho cac Mod bat lai con ga chia cho 4 nguoi trong ban choi nhe, tu nhien no chay mat tieu. Cam on cac Mod (thong cam vi may tinh hong nen ko go tieng Viet duoc)

ChanPro2015.4.28.0.39.50.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  18. Mod07

Mod07 Moderator

Em đã cộng lại gà cho 4 người rồi anh nhé :D

19. Mod07

Mod07 Moderator

20. h5n1 an thoi

h5n1 an thoi Dân đen

oki,tks mod7