Các Thắc mắc - Khiếu nại liên quan đến Bảo.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod07, 17/12/13.

Các thẻ:
  1. 2leoevn

2leoevn Dân đen

thảo nào tôi đọc câu trả lời của bạn chả hiểu gì!@@ ý mình nói mình chuyển bảo cho người khác ấy hehe

mod23Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn! Như mình đã trao đổi qua điện thoại thì chúng ta đã thống nhất về phương thức hỗ trợ cho sự cố bạn gặp phải. Và hi vọng bạn sẽ hài lòng với sự hỗ trợ của Sân Đình. Một lần nữa mong bạn thông cảm vì sự cố làm ảnh hưởng đến ván chơi của bạn nhé. Cảm ơn bạn!

baichanvn thích điều này.
  3. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Không có gì em à, em mới tham gia trả lời khách hàng diễn đàn trong ngày đầu tiên nên không tránh khỏi việc nhầm lẫn là chuyện bình thường. Cái sai là cấp quản lý của em không hướng dẫn cho em cụ thể mà đã để em làm việc này cái đó mới là cái sai cơ bản.
    Cần gì cứ nhắn cho anh, anh giúp được anh giúp hết mình.

P/s : Nếu em lấy chồng nhớ mời anh là được, chứ cứ như @Mod04@Mod21 tổ chức đám cưới với nhau , tung facebook ầm ầm mà không thèm mời anh đến dự.

Mod07mod23 thích điều này.
  4. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Anh nhìn ở chỗ nào mà biết người ta có 50 điểm Công thần thế ? Chia sẻ cho em với 8->8->8->

Mod07 thích điều này.
  5. dachem123

dachem123 Thổ địa

Thiên cơ bất khả lộ... :))

Mod16Mod07 thích điều này.
  6. thongchi114

thongchi114 Dân đen

Mình đang chơi bình thường đến khi ù trì bạch thủ tri thì tự dưng bị đẩy ra ngoài phải vào lại. Mong mòd xem xét lại vì mạng mình dùng rất tốt. Thời gian ván đấu là 11h33' ngày 30/12/2018

Các tệp đính kèm:

• image.
      Kích thước File:
      355.6 KB
      Lượt xem:
      0
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/12/18
    Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  7. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này mình đã cộng hỗ trợ cho bạn rồi nhé, tốt nhất bạn cũng nên tự kiểm tra đường mạng của mình để chơi tốt nhất và không bị các tình huống mất mạng.
    Cảm ơn bạn nhiều.

8. slashs

slashs Học chơi

Tôi nạp bảo hai lần cho tài khoản slashs, lần 1 ngày 29.12.2018 là 89k, lần 2 ngày 30.12.2018 là 179k. App báo khg thực hiện đc nhưng vẫn mất phí nạp bảo. Mong mod quan tâm giải quyết.

Mod07Mod22 thích điều này.
  9. Mod22

Em chào anh. Anh cho em xin số điện thoại để em gọi hỗ trợ anh nhé. Nếu anh không tiện đưa số lên đây, phiền anh nhắn tin cho em vào số: 0977.99.3553 để em có số anh và gọi lại ngay anh nhé. Cảm ơn anh.

10. Mod22

Em chào anh. Em đã nhận được cuộc gọi của anh. Vì vậy em xin phép sẽ hỗ trợ anh qua điện thoại và dừng hỗ trợ tại bài viết này. Cảm ơn anh. Chúc anh chơi game vui vẻ ạ!

11. thongchi114

thongchi114 Dân đen

ăn cửu vạn đợi bạch thủ bát văn lúc lên thì không u dược do mạng lag ván chơi vẫn tiếp tục. chẳng hiểu sao mong mod xem lại ván này Mạng mình dùng luôn tốt.

Các tệp đính kèm:

12. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh..
    Trường hợp này em sẽ tiếp nhận và kiểm tra.. Sau khi có kết quả chính xác em sẽ phản hồi lại đến anh.
    Chúc anh luôn chơi vui trên Sân Đình.

Mạnh Đức thích điều này.
  13. thongchi114

thongchi114 Dân đen

minh van chua thay phan ho ve viec minh u ma khong bam u duoc, chang hieu bi lam sao, mat oan van u chi bat thu nhu tren. mong admin som kiem tra lai truong hop nay

14. mod23

mod23 Administrator Ban quản trị

Em chào anh @thongchi114
    Em đã nhờ bộ phận kỹ thuật kiểm tra ván chơi này. Kỹ thuật phản hồi lại do mạng của anh kết nối đến game mất ổn định nên bị out ra anh ạ.
    Thật tiếc về trường hợp ván ù này của anh!
    Chúc anh chơi vui vẻ tại Chắn Sân Đình ạ

15. thongchi114

thongchi114 Dân đen

khong phai vay vi luc do sau khi an xong con 9 thi van choi duoc binh thuong va khi len 8van cua tri thi khong bam u duoc va hom do minh sai mang wifi rat tot tai nha rieng chu khong phai 3g, 4g. mong mod kiem tra lai truong hop nay, theo minh la do he thong cua sandinh bi loi nen khong bam u duoc.

16. Mod22

Chào anh! Sau khi bộ phận kỹ thuật Sân Đình kiểm tra thì đã có phản hồi thông tin anh báo cáo. Về trường hợp mạng bị chậm trễ gây gián đoạn ván chơi thì có nhiều nguyên nhân như dùng 4G sóng 4G yếu, wifi thì do dùng lâu chưa khởi động lại modem (cái này anh có thể tham khảo đơn vị cung cấp mạng cho nhà anh), hoặc do trong lúc chơi cũng có người dùng wifi xem phim, xem clip thì lúc tải các video đó để xem sẽ gây hiện tượng nghẽn mạng... Tuy nhiên ván bài của anh là ván Trì Bạch Thủ, một ván bài mà các chắn thủ đều háo hức gò bài để đạt được nên trường hợp này em xin phép sẽ hỗ trợ lại anh số Bảo của ván ù đó, nhằm mang lại cho anh cảm giác thoải mái và có thêm thời gian chơi trên Sân Đình. Qua đó anh có thể gặp những sự cố gì khác thì mong anh lại báo lại giúp Sân Đình để bên em ngày càng hoàn thiện game hơn nữa. Và số Bảo của anh nhận được như sau:
    Bàn cược 20.000 (20k) Bảo.
    Ù Trì Bạch thủ = 15 điểm x 20k = 300k x 2 nhà = 600k x 0,95 (-5% phí) = 570.000 Bảo
    Tiền gà nuôi: 1.080.000 Bảo
    Tiền anh bị trừ do nhà binthanchan ù cước Tôm: 80.000 Bảo
    Tổng số Bảo anh nhận được: 1.730.000 Bảo
    Mong là anh sẽ hài lòng với cách hỗ trợ này của em. Chúc anh chơi game vui vẻ trên cộng đồng game Sân Đình. Trân trọng!

Góp ý nhỏ với anh: Khi anh dùng mạng wifi tại nhà, thỉnh thoảng anh khởi động lại modem phát sóng để có thể có được kết nối mạng tốt hơn anh nhé. ^_^

cuongmah0911Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  17. Thoitambao

Thoitambao Dân đen

Mod cho xin duong dan cai dat tren đt. Android

Mod22 thích điều này.
  18. Mod22

Chào anh! Anh vui lòng vào kho ứng dụng CH Play của hệ điều hành Android, tiếp theo anh gõ từ khóa tìm kiếm "Chắn dân gian online" của nhà phát hành Viet Sao, đó là sản phẩm Chắn Sân Đình anh ạ. Sau đó anh tải về, máy sẽ tự động cài đặt cho anh.

Hoặc anh có thể tham khảo bài viết sau để biết cách cài đặt game Chắn Sân Đình trên hệ điều hành Android bằng file APK:
    https://chanphom.com/threads/huong-dan-tai-va-cai-dat-game-su-dung-hdh-android-bang-file-apk.15853/
    Thông tin đến anh!

19. thuyhu10888

thuyhu10888 Lý trưởng

không nạp đc thẻ vina mod ơi

20. Mod04

Mod04 Administrator

Mod04 xin chào anh ạ!
    Qua kiểm tra thì em thấy đúng là đã phát sinh lỗi nạp thẻ, ngay sau đó hệ thống thanh toán của Sân Đình đã tự động cộng bù số Bảo tương ứng với mệnh giá thẻ nạp của anh vào lúc 21h38. Anh có thể tự kiểm tra giao dịch trong mục "Ngân Hàng", ở phần "Loại giao dịch" anh chọn "Khác".
    Sân Đình chúc anh chơi vui vẻ!
    upload_2019-1-7_21-56-41.