Các Thắc mắc - Khiếu nại liên quan đến Bảo.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod07, 17/12/13.

Các thẻ:
  1. dodinhbao

dodinhbao Học chơi

Mình bị trừ tiền 1 cách khó hiểu. đánh 20k/dich ù chì lèo mà mất tới 800 bảo, onl ko đánh vào trò khác chơi quay lại mất hơn 1 triệu bảo. Mong BQT xem lại giúp mình!!

2. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn vào phần lịch sử để xem lại tất cả giao dịch của mình nhé, nếu có bất kì ván bài nào bạn bị trừ tiền sai bên mình sẽ đền bù và có phần thưởng cho bạn vì tìm ra lỗi mới.

3. beb123

beb123 Chánh tổng

Mod xem cho mình ván bài này với. Mạng mình chạy tốt mà do Trang chanphom lag nên khi ù bị lag nên ko xướng được, mất ván to quá! Ván này không lag thì Hội làng! Giúp mình nhé! tks.
    ChanPro2015.1.16.17.45.40. ChanPro2015.1.16.17.45.40_1. ChanPro2015.1.16.17.45.40_2. ChanPro2015.1.16.17.45.4_3.
    Đây là log ván chơi của mình:
    https://chanphom.com/replay?l=l1ni9n84_ffk

4. beb123

beb123 Chánh tổng

Mod xem cho mình ván bài lỗi lag mạng do trang chanphom.com làm mình mất ván ù đã gửi hôm thứ 6 vừa rồi với! thanks!

5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh, trong thời gian vừa qua thường xuyên sảy ra tình trạng đứt cáp quang quốc tế nên Sân Đình nói riêng và các trang mạng nói chung cũng bị ảnh hưởng. Sân Đình cũng là một đơn vị đi thuê dịch vụ internet như các bác nên sự cố sảy ra thì Sân Đình cũng bị như các bác chứ không phải là nguyên nhân do hệ thống của Sân Đình. Chúng tôi cũng phải chờ bên cung cấp dịch vụ mạng (VNPT, FPT) khắc phục sự cố. Rất mong nhận được sự thông cảm của toàn thể các ACE chắn thủ.

Nobitaviet01 thích điều này.
  6. beb123

beb123 Chánh tổng

Hôm thứ 6 vừa rồi, ai chơi trong bàn cũng bị out liên tục như vậy, ae chơi thấy ức chế vô cùng, mọi người đều cho rằng do trang chanphom lỗi bàn chơi chứ không nghĩ do mạng. mạng mình thì chạy ầm ầm, khi bị out ra thì không cả hiện số bảo, phải f5 nhiều lầm mới lại hiện đc số bảo và vào chơi tiếp được!

7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh, Sân Đình đã hỗ trợ cộng Bảo cho ván bài này của anh rồi ạ. Thật tiếc là đứt kết nối internet đúng ván bài ù to :((

8. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

Mod cho Anh hỏi...Tại sao chỉ còn 947k mà vẫn vào chơi được nhỉ?:-w
    ChanPro2015.1.19.23.21.24.

9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh, cái lỗi Bảo nhỏ hơn 5 lần cược mà vẫn chơi được Sân Đình đang tìm cách tái hiện lại để sửa anh nhé.

_Tàn Chi Lệnh_ thích điều này.
  10. DuyHV

DuyHV Chắn Hội LÈO TÔM

Mod xem kiểm tra giúp chơi mãi bắt đc con gà thì lag mà mạng tôi VNPT hồi này chơi chán lắm cứ thế này mãi thì ...chán quá :((
    ChanPro2015.1.26.23.1.26.

11. Mod07

Mod07 Moderator

Vấn đề mạng theo thông thường bên mình không hỗ trợ, tuy nhiên một số ván bài to khi bị mất người bản thân người chơi rất tiếc, chính vì thế mình sẽ cộng lại cho bạn ván bài này nhé.

DuyHV thích điều này.
  12. DuyHV

DuyHV Chắn Hội LÈO TÔM

Thank Mod 7 nhé!!! nhưng bàn đó bị mấy ván liền mình chỉ đưa lên 1 ván đó thôi ........... mà hình như trong bàn chơi có người chơi bằng Điện thoại hay Ipad thì độ lag cao hơn nhiều .....1 vài góp ý.

13. jjO Ojj

jjO Ojj Dân đen

14. Nobitaviet03

Nobitaviet03 Dân đen

15. Mod07

Mod07 Moderator

jjO Ojj thích điều này.
  16. Mod07

Mod07 Moderator

17. nhaquedanhchan83

nhaquedanhchan83 Học chơi

chào BQT
    Mình nạp bảo qua tin nhắn ngày hôm qua lúc 17h 15,hai tin nhắn mỗi tin 10000 nghìn nhà mạng viettel báo giao dịch thành công nhưng tài khoản chắn của mình không nhận được bảo.Mình đã có khiếu nại nhưng đến hôm nay vẫn chưa thấy phản hồi.Mình nhờ BQT giúp mình trong trường hợp này.Mình cám ơn

18. hamsay68

hamsay68 PV Báo Ảnh Sân Đình

Chỉnh sửa lần cuối: 3/2/15
  19. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, bên mình kiểm tra thì không thấy có giao dịch nào vào thời gian như bạn nói. Bạn liên lạc trực tiếp với các sđt hỗ trợ của Sân Đình để bên mình hỗ trợ kiểm tra chính xác nhé.

20. Mod01

Mod01 Administrator

Nobitaviet03hamsay68 thích điều này.