[Phỏm] Bơm bài

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi loigilai, 16/9/15.

1. loigilai

loigilai Lý trưởng

Hôm nay chơi gặp hai bọn chơi bơm bài ma mình chơi trên máy tính bản nên không xem lại được để báo các bác tức thật

nammt333HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  2. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Thế thì mai sáng em mượn máy tính của anh em rồi vào lại kiểm tra lock bài xem có đúng là bơm bài thật không ?

Em nói mà không có bằng chứng cụ thể , rồi cứ giật tít thế này mà lại viết bài ở chuyên mục nhậy cảm có phải đổ oan cho bạn chơi và trang mạng không ?

Quan điểm của anh đỏ thì quên đi, đen phải chịu , anh dám chơi , dám chịu , éo bao giờ đái dầm đổi tại cho chim..... mai kiểm tra nhé.

p/s: nhớ ván bài này không em, trước đây khi chơi dưới khu lý anh nộp cho mày hơi nhiều đấy :D.

3. loigilai

loigilai Lý trưởng

Chơi cả ngày nhớ thé nào dược. Tối về xem lại ma tìm co ra ván bài đó đau. Thấy nó bơm bài lo ma te đi chứ ngồi đấy ma chịu trận a huynh

nammt333KSKV Vương Phủ thích điều này.
  4. Thụy phương5

Thụy phương5 Dân đen

Đề nghị mod kiểm tra ván bài bơm thô thiển này, đang chơi cược 1000 thì tự ý nâng cước lên 1500 khi nik sói xám ngồi Screenshot_2015-10-02-20-02-28. Screenshot_2015-10-02-20-02-28. tay trên. Phát hiên thấy bơm cho nhà dưới ù (nik tai hoo) tôi nhắc là bơm lộ quá thì nik đó rất ngạo mạn là thách đó và nói là gọi mod vào đay mà kiểm tra.tôi đã xem lại ván đó thấy rõ ràng là bơm 2 cây. Nhưng thái độ ăn nói rất mất lịch sự.khẩn thiết đề nghị mod xem lại và có hình thức sử lý nghiêm minh. Screenshot_2015-10-02-20-02-28.

Các tệp đính kèm:

nammt333 thích điều này.
  5. Thụy phương5

Thụy phương5 Dân đen

Đây là ảnh cua log. Ván đó vaò Screenshot_2015-10-02-20-24-48. Screenshot_2015-10-02-20-24-48. Screenshot_2015-10-02-20-24-48. lúc 12;13 phút

6. HàNộiMùaThuVàng

7. hoo_tal1

hoo_tal1 Chắn hội LÈO TÔM

8. HàNộiMùaThuVàng

Anh không cần xem em à, vì anh em mình chơi chắn sân đình mòn đít không ai lại đi làm 3 cái trò đấy .

nammt333, anhcuaday, KuBin_Love1 người khác thích điều này.
  9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, Sân Đình đã kiểm tra 2 nick này và khẳng định đây không phải là 2 nick chơi bơm bài bạn nhé. Thanks

nammt333 thích điều này.
  10. ducsang1234 bơm bài cho caohiephn9999. bài nhiều cây đánh chết k đánh, đánh cây cho nhà dưới ù. cần loại bỏ những nick chơi ko đàng hoàng dù chỉ là chơi với mức cược nhỏ. thanks!

Các tệp đính kèm:

• bom bai.JPG
      bom bai.JPG
      Kích thước File:
      190 KB
      Lượt xem:
      0
    HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  11. vui nhỉ, cây cuối bài hạ nó có cây đánh chết ko đánh, bơm cây cho nhà dưới ăn thêm ù bắt con gà to thế mà ko phải bơm thì lạ thật. chịu mod rồi

12. loigilai

loigilai Lý trưởng

Có nhiều nick chơi nhỏ cũng bơm bài đánh cặp này

13. loigilai

loigilai Lý trưởng

14. loigilai

loigilai Lý trưởng

15. loigilai

loigilai Lý trưởng

16. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình đã kiểm tra và không thấy có dấu hiệu bơm bài nào ở trong các ván bài bạn nêu. Bạn có thể phân tích rõ hơn được ko?

17. anhcuaday

anhcuaday Lý trưởng

congaidangyeu thích điều này.
  18. mytamhanoi

mytamhanoi Lý trưởng

Kẻ chơi xấu nhất mình mới găp. các bạn hãy tránh xa 2 nick nich này. Tưởng mình hết bảo - đá mình ngay sau ù ván cuối

Các tệp đính kèm:

19. bảo_trân_HN

bảo_trân_HN Dân đen

mình vừa vào phỏm chơi được mời vào bàn chơi có 2 người ngồi sẵn và chia luôn
    kết quả mình thấy đánh con 3 chốt cho ù nhanh quá mình sinh nghi thoát ra xem lại thấy như vầy ne.mod xem lại giúp mình xem như này có phải bơm không tại sao không chốt cây 8 bích nhỉ PhomPro2015.11.13.18.10.54. PhomPro2015.11.13.18.9.23.

20. bảo_trân_HN

bảo_trân_HN Dân đen

_Bạn xem lại ván này của bạn mới có vấn đề nhé bạn[-X[-X[-X PhomPro2015.11.13.18.10.54. PhomPro2015.11.13.18.10.54. PhomPro2015.11.13.18.9.23.