Báo lỗi trong quá trình thử nghiệm Chắn 2.0 alpha

Thảo luận trong 'Chắn Phỏm 2.0' bắt đầu bởi mod10, 6/7/13.

1. flightwind

flightwind Dân đen

lỗi ù BT Chi nhưng không xướng được

ChanPro2013.7.9.23.59.47.

2. không thoát ra mà cũng không chơi được, 2.0 ơi sao lỗi thế?

Các tệp đính kèm:

3. Tuấn là Tôi

Tuấn là Tôi Học chơi

không gõ được tiếng viêt trong cử sổ chat.
    Khi các người chơi hiện tại trong bàn thoát hết thì bàn đó treo luôn, những người chầu rìa không thể chơi tiếp

4. tranphamkhanhan

tranphamkhanhan Học chơi

báo bạn đang chơi ở bàn khác khi nhấn có thì bàn không tồn tại lỗi game nặng

Các tệp đính kèm:

5. babom

babom Chánh tổng

ở sd2.0 các mod nên thay đổi việc này ở phiên bản trước: mình đang chơi nhưng máy lag hay vì lý do nào đó mình thoát khỏi bàn chơi rồi vào lại máy lại báo bạn không đủ bảo để vào bàn chơi. ví dụ? hôm nọ tôi đang chơi thì lỗi xếp bài (quân bài lộn xộn)phải ra vào lại thì không vào chơi tiếp được do nói "bạn không đủ bảo để vào bàn" hay như vừa chơi may lag quay tít vào lại báo không được mà đi bàn khác không xong vẫn nhìn thấy bàn có chân mình, điều này là thực tế nhưng vấn đề ở chỗ mình đang chơi dở ván, có thể nuôi gà lớn nữa rồi, mình thua gần hết bảo, tóm lại là mình đang còn bảo chơi ít hay nhiều thì ván đó cũng đang chơi dở mình vẫn có chân trong bàn chơi mà không vào lại được:( . Sân đình chơi chắn thưc vui như ngoài đời chính vì vậy điều này các mod xem sửa lại cái:)

6. Gian Hùng

Gian Hùng Học chơi

Lỗi: Hai người cùng đường truyền mạng (cùng Switch) có thể chơi với nhau trong 1 bàn chắn pro. Điều này mất tính khách quan cho người chơi khác vì có hiện tượng đánh cho nhau để ù to.

7. Giaoca

Giaoca Học chơi

lỗi nhiều:|,:-B

8. Giaoca

Giaoca Học chơi

em nghĩ chỉ nên thay chiếu ở các bàn thôi,vẫn giữ bản 1.

Các tệp đính kèm:

9. chichibat9999

chichibat9999 Học chơi

lỗi này là sao chia song không chơi được mà avata chèn vào cả bài thế

10. vesau67

vesau67 Học chơi

Lỗi về cược điểm khi vào

11. Bá Thông

Bá Thông Hội chắn Hà Tây

ChanPro2013.7.9.17.50.54. Không vào được bàn khác dù bàn đã chơi trước đó không còn ai.

12. Lê Huy Vũ

Lê Huy Vũ Chánh tổng

Lỗi hiển thị sai thắng lớn nhất và hiển thị giới tính(làm gì có lưỡng tính>:)) ChanPro2013.7.11.15.7.39.

13. Lê Huy Vũ

Lê Huy Vũ Chánh tổng

Tiếp: Lỗi bị báo nhưng không phải đền làng 12.

14. HaiPhong1310

HaiPhong1310 Học chơi

15. Cái này không phải lỗi của phiên bản 2.0 mà là lỗi của bạn .
    Mình mới lập nick được 1 tháng .
    nhưng mình đã tốt nghiệp loại giỏi của cuộc thi trả lời các câu hỏi ở lệ làng sân đình.
    Bạn có thể vào lệ làng học lại luật của cước này nhé.
    1. địa ù phải là cây bài đầu tiên bốc , chưa qua cửa chì .nhưng không áp dung cho người có cái vì bạn đã có cước thiên ù rồi .
    2. ở ván bài này bạn đã ăn 2 văn và đánh 3 văn rồi .
    chúc bạn vui vẻ nhé .

16. Mod07

Mod07 Moderator

Luật ở Sân Đình hơi khác một chút so với bên ngoài đó là cước địa ù ngoài cây đầu tiên bốc nọc lên còn thêm điều kiện chưa qua cửa chì. Bạn đã đánh đi con tam văn nghĩa là bạn đã qua cửa chì rồi và sẽ không có cước địa ù nhé.

17. Báo lỗi: CÓ NHÀ BỊ BÁO, NHƯNG KHI 1 AI ĐÓ Ù LẠI KHÔNG BỊ ĐỀN. TẤT CẢ ĐỀU TRẢ TIỀN NHƯ NHAU.

P/S: Lỗi xuất hiện từ sáng nay, bận việc chưa báo lại BQT

18. Lê Huy Vũ

Lê Huy Vũ Chánh tổng

Lỗi địa ù, chụp ảnh nhưng không ghi đc lỗi:(, cái trinh hoai nam1981, ztrunghoacityz mở con 3 vạn đầu tiên, hô chì địa ù bạch thủ bị báo ChanPro2013.7.12.14.4.5.

19. Mod07

Mod07 Moderator

Trong ván bài này đã có thất sách được bốc trước tam vạn rồi bạn nhé.

20. Lê Huy Vũ

Lê Huy Vũ Chánh tổng

Tiếp: Khi chơi trên vương xếp bài bằng tay, nút chíu che gần hết phần xếp bài, lúc dồn chắn vào đầu bài rất khó ChanPro2013.7.12.15.23.49.