[Sự kiện] Báo lỗi, tặng Bảo - Thử nghiệm Chắn Pro 3.0

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi mod02, 5/4/17.

1. khuong duy 3003

khuong duy 3003 Dân đen

sao toi ko u dc tri u bon bach thu tu van

2. khuong duy 3003

khuong duy 3003 Dân đen

ko xep dc bai la sao

3. nhattieuakay

nhattieuakay Dân đen

mình k chíu đc

4. nhattieuakay

nhattieuakay Dân đen

ván bài này mình k chíu được cây thất sách khi còn thời gian

Các tệp đính kèm:

Mod09 thích điều này.
  5. nhattieuakay

nhattieuakay Dân đen

ván bài này bình thường đang tự xếp khi chia bài xong. mình gần hết bảo (còn 12683 bảo). ra nhận quà tặng hàng ngày, khi vào bàn thì bài không tự xếp nữa. các mod xem xét nhé. có hình ảnh

6. nhattieuakay

nhattieuakay Dân đen

lỗi không tự xếp bài. khi bình thường tự xếp bài khi chia bài xong. nhưng lúc đó mình gần hết bảo (còn 12683 bảo). khi quay lại bàn chơi thì sau khi người trên cánh đánh bài thì bài không tự xếp bài, chỉ sau khi ăn cây bài nhà trên đánh hoặc bốc bài thì bài mới tự xếp lại. điều này gây khó khăn cho người chơi, nếu ăn đúng thì không sao, nhưng khi ăn nhầm thành cạ( trên bài có cây vạn cây sách ăn cây văn của nhà trên đánh), thành chắn thừa cây (ăn rồi hạ xuống còn một cây vừa ăn trên bài), hay không nhìn thấy trên bài có cây bài đó hoặc thời gian đánh hết không ăn được cây bài đó thì thành ra hỏng ván bài (cây chi chi thì còn dễ nhìn, nhưng những cây bài khác khó nhìn hơn què lẻ bài hay không)..... Đại khái là sẽ dễ làm hỏng ván bài của người chơi. các mod xem xét nhé

Các tệp đính kèm:

TaichenhotMod07 thích điều này.
  7. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn bạn đã báo cáo, lỗi này đã được báo cáo và kĩ thuật đang sửa rồi bạn nhé.

8. dungcarem

dungcarem Dân đen

tốc độ bài ra quá nhanh nhiều khi không kịp nhìn để như bản chắn 2 hợp lý hơn

Mod07 thích điều này.
  9. thuantanlac

thuantanlac Dân đen

Đang chơi thấy ù trì bt chi không bắt đc gà là sao

10. nhattieuakay

nhattieuakay Dân đen

khi chụp ảnh mất bảng chat mod nhé. ngoài ra còn bị thế này trong giao diện chát trong lúc chơi: giao diện chát có 4 thanh công cụ là "tất cả, chát, tổng kết, hệ thống". khi đang chơi mình có kích sang thanh "tất cả, hoặc tổng kết, hoặc hệ thống" và khi đang ở 3 giao diện này mình viết để nói chuyện thì tự chuyển sang giao diện thanh chát luôn. điều này cũng hơi phiền phức cho người chơi. vì mình thường hay để ở giao diện "tất cả" để tiện cho chơi quan sát người chơi, nói chuyện, theo dõi ván ù để nhớ "thông", nếu muốn quay lai giao diện "tất cả" thi kich lai mat thao tacs. mod xem xet nhe

Các tệp đính kèm:

11. nhattieuakay

nhattieuakay Dân đen

mod xem ki lai nhes day laf luc minhf ra nhan baor roif vao laij ban choi

12. tran lao hoi01

tran lao hoi01 Dân đen

tôi có cạ ngũ văn, ngũ vạn. Mở ngũ sách k ăn được vòng sau mở ngũ vạn tôi ăn trên tay còn ngũ văn,mở lên ngũ sách sao báo toi lỗi bị báo là sao?

13. bop10

bop10 Dân đen

toi u chi lai bao chua u dc

14. bui van11

bui van11 Dân đen

Sao hôm nay phải ăn cây rồi mới xếp bài thế?

15. Mod07

Mod07 Moderator

Đây là lỗi và bên mình đang sửa lỗi này bạn nhé.

16. Alibabavn

Alibabavn Lý trưởng

Xin lỗi các mod xem lại giọng nữ chưa có hồn lắm, nghe nó cứ đều đều, phải chọn bạn nào thật đam mê món này hô nó mới ngọt được :)

Tào Tháo thích điều này.
  17. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã góp ý, bên em đang thu âm giọng nữ khác. Giọng hiện tại chỉ là để tạm thời thôi ạ :D

Tào TháoAlibabavn thích điều này.
  18. thích đàn ông

thích đàn ông Chắn hội Hải Phòng

19. thích đàn ông

Chắn Pro 3.0.2017.3.11.6.3.55. Chắn Pro 3.0.2017.3.11.6.3.55.

Các tệp đính kèm:

20. thích đàn ông

các mo xem ko chơi gà vẫn hiển thị vào gà
    trừ phế cũng khác nhau khi có người ù