[Sự kiện] Báo lỗi, tặng Bảo - Phiên bản Chắn Pro 4.0

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod06, 21/8/19.

1. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Mình sẽ gửi báo cáo của bạn về bộ phận kỹ thuật kiểm tra.
    Cảm ơn bạn đã báo lỗi.

2. hoangductai12

hoangductai12 Lý trưởng

Mod coi dùm e 3 ván ù ko hiện lên cước ù CB3C280C-B2B0-49CE-B133-2C9F0E14AE10. 24D1E641-8BEE-495E-BF5B-866C7A616609.

mod02HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  3. mod02

Chào bạn,
    Mình sẽ gửi báo cáo của bạn về bộ phận kỹ thuật kiểm tra và hoàn trả lại số bảo bạn bị thiệt hại của những ván ù bị lỗi.
    Nếu lần sau bị gặp lỗi này bạn vui lòng hỗ trợ Sân Đình bằng cách chụp ảnh màn hình ván chơi (bằng tính năng chụp ảnh của điện thoại)
    Cảm ơn bạn đã báo lỗi.

ANH HYE thích điều này.
  4. hoangductai12

hoangductai12 Lý trưởng

Chơi chắn 4.0 mỗi lần chụp lại pị thoát ra ko ah Mod

5. mod02

Bạn dùng chức năng chụp ảnh màn hình của điện thoại chứ không phải chức năng chụp ảnh của game bạn nhé (Chức năng này hiện chưa sử dụng được)
    Cảm ơn bạn

6. hoangductai12

hoangductai12 Lý trưởng

hiện lên như này ah

Các tệp đính kèm:

7. hoangductai12

hoangductai12 Lý trưởng

Nhờ các Mod coi lại dùm e ván này D2B1ACA2-0C41-4A88-8269-101606B6AE37.

8. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Em chào anh. Em đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo về ván bài này, em đã tiến hành kiểm tra và gửi lại kết quả tới anh.
    Anh vui lòng gửi 1 nội dung báo cáo tại topic Báo lỗi Chắn pro 4.0 để SĐ hỗ trợ, em xin phép xóa những bài có nội dung tương tự anh đã gửi ở các mục khác ạ.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  9. mod12

Em chào anh. Hiện tượng này là do mạng yếu khiến việc load trang web bị chậm và hiển thị như này thôi ạ.

10. Thưa mod! Tôi chơi trên Web 4.0 ở điện thoại! Có người gọi đến thì bị kích ra ngay khỏi bàn! Khi vào xin chơi lại thì bị đá! Xin các Mod hồi bảo, chia gà cho mình! Cảm ơn!

11. [​IMG] [​IMG] Thưa mod! vào khoảng16h33p Tôi chơi trên Web 4.0 ở điện thoại! Có người gọi đến thì bị kích ra ngay khỏi bàn! Khi vào xin chơi lại thì bị đá! Xin các Mod hồi bảo, chia gà cho mình! Cảm ơn![​IMG]

Chỉnh sửa lần cuối: 27/11/19
    mod12 thích điều này.
  12. mod12

Em đã gửi đền bù tới nick anh ván bài Ù Trì bạch thủ Chi + Gà rồi ạ. Mong anh thông cảm vì sự cố này xảy ra, Sân Đình sẽ khắc phục sớm.
    Chúc anh vui vẻ!

13. hoangductai12

hoangductai12 Lý trưởng

14. mod12

Em chào anh. Em sẽ tiến hành kiểm tra trường hợp anh gửi lên ạ. Kết quả em sẽ gửi tới anh sớm nhất có thể.

Nguyễn Đăng Việt thích điều này.
  15. Bao giờ giải quyết giúp mình với Mod ơi?

16. mod12

Em chào anh. Sau khi kiểm tra thì em xin gửi kết quả tới anh như sau ạ
    - Sau khi chơi dở ván đấu, anh đã có nghe điện thoại và không tương tác trong bàn nên sau 1 thời gian, anh bị rời bàn vì chức năng tự thoát nếu không tương tác khi chơi của Sân Đình.
    - Khi đăng nhập vào lại, anh tham gia vào bàn và xin chơi, tuy nhiên 3 chắn thủ trong bàn đang chơi dở ván bài và có người ăn gà. Về trường hợp này thì Sân Đình không thể can thiệp mà chỉ góp ý nhắc nhở người chơi trong bàn nên để người chơi bị thoát trong lúc cuộc chơi còn dang dở, tiếp tục nuôi gà.
    Thông tin đến anh!

17. Đó là cuộc gọi nhỡ màu đỏ! Mình không hề nghe máy nhé Mod! Bạn xem lại tấm hình mình chụp đi!

18. ko ấn ù đc mò ơi, hu uh uh h

Các tệp đính kèm:

19. mod02

Chào bạn,
    Lỗi này trên Chắn 4 đang được bộ phận kỹ thuật sửa chữa và đưa ra trong phiên bản mới. Sân Đình sẽ bồi hoàn số bảo bạn nhận được với ván ù này, làm tròn là 7tr bảo.
    Cảm ơn bạn đã báo lỗi.

20. vậy tôi có 7 tr bảo ko hả mod 2 ơi?

Các tệp đính kèm: