[Sự kiện] Báo lỗi, tặng Bảo - Phiên bản Chắn Pro 4.0

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod06, 21/8/19.

1. Mod xem cho mình ván này, mình ù chì bạch định, ấn ù lại báo ù láo hay bị đè rồi nhà trên cánh ù mất

Các tệp đính kèm:

2. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Mình đã cộng bù số bảo bạn bị đền & số bảo bạn được nhận từ ván ù do lỗi Chắn 4.0.
    Thân.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  3. Trungvv215

Trungvv215 Lý trưởng

Mình chơi chắn 4.0 trên IOS (ip6sp) thấy nặng máy hơn chắn 2 nhiều. Hao pin, nóng máy, lag; nhiều lúc âm thanh còn không khớp với hình

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàngmod02 thích điều này.
  4. mod02

Chào bạn,
    Cảm ơn bạn đã trải nghiệm và góp ý cho phiên bản Chắn 4.0. Mình sẽ chuyển đến bộ phận kỹ thuật xem xét, kiểm tra, điều chỉnh để cho chắn 4.0 được hoàn thiện hơn.
    Trân trọng

5. HDanh1376

HDanh1376 Lý trưởng

Lỗi nhận quà tân thủ, làm xong hết nhiệm vụ rồi mà ko nhận được 5 triệu cuối cùng, các mod xem hộ

6. mod02

Chào bạn,
    Mình kiểm tra trong Ngân hàng của bạn chưa thấy nhận thưởng nhiệm vụ liên kết tài khoản Facebook, cập nhật số điện thoại, cập nhật họ tên. Nếu bạn đã hoàn thành thì bấm vào nhận thưởng nhé. Trong trường hợp nhận thưởng xong mà vẫn chưa được cộng 5tr bảo thì bạn vui lòng chụp ảnh phần Quà Tân thủ của bạn gửi lên đây để mình gửi qua KT kiểm tra.
    Thông tin đến bạn.

7. 4Mod xem cho mình ván này nhé. mình chơi lúc gần 5h sáng nay. được ù cbt 4 văn, chọn cước ù nhưng không ấn ù đc nhé, mà chọn cbt, trên bảng lại hiện có cả trì ù bòn

Các tệp đính kèm:

mod02 thích điều này.
  8. mod02

Chào bạn.
    Mình đã gửi ván bài bị lỗi sang bộ phận kỹ thuật kiểm tra và sửa. Đồng thời cũng đã cộng bù số bảo bạn nhận được ở ván chơi đó vào tài khoản rồi.
    Chúc bạn chơi vui

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  9. chancuchuoi01

chancuchuoi01 Dân đen

MOD thử xem sao nha.
    1. Mình đang chơi ơ Vương, xong quay về Thương gia chơi. Xong ko quay lại Vương đc. Phải thoát ra vào lại mới vào lại dc Vương. Mình kiểm tra mấy lần vẫn bị vậy.
    2. Nên thông báo Vương có bàn mới như chắn 2.0. Nhiều lúc lập bàn mới ae ko biết.
    Thanks.

mod02Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  10. mod02

Chào anh,

Về các góp ý của anh, Sân Đình xin được trả lời như sau:

1. Mình đang chơi ơ Vương, xong quay về Thương gia chơi. Xong ko quay lại Vương đc. Phải thoát ra vào lại mới vào lại dc Vương. Mình kiểm tra mấy lần vẫn bị vậy: Mình sẽ tổng hợp chuyển đến bộ phận kỹ thuật xem xét, kiểm tra, điều chỉnh để cho chắn 4.0 được hoàn thiện hơn.
    2. Nên thông báo Vương có bàn mới như chắn 2.0. Nhiều lúc lập bàn mới ae ko biết: Hiện tại tính năng chạy Headline chưa được có trên Chắn 4.0, thời gian tới sẽ dần dần được tích hợp đầy đủ.

Cám ơn anh đã góp ý để con Chắn 4.0 được hoàn thiện hơn.

Trân trọng

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  11. caonguyenxanhhg

caonguyenxanhhg Dân đen

lỗi không bấm ù được. trên wed Chắn Pro 3.0 - 2019.10.07.21.35.07.

Các tệp đính kèm:

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàngmod02 thích điều này.
  12. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Lỗi này đã được bộ phận kỹ thuật ghi nhận và đang sửa chữa. SĐ sẽ cộng bù lại cho bạn số bảo bạn được nhận trong ván ù này, làm tròn là 1tr Bảo.
    Trân trọng

caonguyenxanhhgHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  13. caonguyenxanhhg

caonguyenxanhhg Dân đen

cảm ơn mod ạ

14. Lưng còng

Lưng còng Dân đen

Không thể tải dc mod ơi, cứ ấn vào cài đặt là nhảy sang thông báo này
    4BFE597E-6A7E-4C83-9A97-7C51C219E8AD.

15. Mod13

Mod13 Moderator

Anh gọi trực tiếp đến số Hotline của Sân Đình 0988.15.3993 để được hỗ trợ tốt nhất nhé anh!

16. Trungvv215

Trungvv215 Lý trưởng

Ván này hết thời gian 12s mà họ vẫn bấm ù được. Ván hôm nọ mình còn bấm sớm hơn, mới bốc cấy kế mà bị phạt ù láo. Các bác làm không thống nhất gì hết, thế mà cứ nói các khu như nhau, thời gian bấm ù 12s, có vòng tròn xoay.

17. Trungvv215

Trungvv215 Lý trưởng

96C304A5-C8ED-4F25-B4F4-7756F99DD3BB.

18. Trungvv215

Trungvv215 Lý trưởng

D70552DF-0033-4A19-AF4D-89BCC8B9CFC1. Ván hôm trước bị đền ù láo đây. Không khác ván kia gì

19. mod02

Chào bạn,
    Ở ván bài bạn mới gửi thì thời gian để gọi ù cây tam vạn của người chơi thanh12951 vẫn còn 1 chút, họ gọi ù khi gần hết thời gian và hệ thống xác định đã có lệnh ù gửi lên:
    ChanPro2019.10.21.21.54.17.

Trong ván bài lần trước bạn gửi báo lỗi ngày 1/10, bạn gọi ù là cây nhị văn, khi mà thời gian gọi ù của cây 3 vạn đã qua, người chơi bql21cl ăn tam vạn, đánh thất sách, người chơi Minhphuong81 không ăn, bốc tiếp nhị văn thì bạn mới bấm gọi ù:
    ChanPro2019.9.30.23.27.2.
    Ảnh này được chụp tại thời điểm bạn gọi ù, cây tam vạn đã hết thời gian, cây thất sách cũng gần hết thì bạn mới bấm ù. Khi đó hệ thống xác định bạn gọi ù cây nhị văn (là cây bốc nọc)

ChanPro2019.9.30.23.27.2-1.

Thông tin đến bạn.

Chỉnh sửa lần cuối: 21/10/19
  20. 29h206880

29h206880 Dân đen

Gửi các MOD: Chắn 4.0 bị lỗi hiển thị rất nhiều, cụ thể khi vào khu Lý trưởng mà có những bàn hiển thị cược 2000 cho đến 4000 và 10000. Nhưng khi vào thì bàn 10000 thành 100000 và bàn 4000 thì báo bạn không đủ bảo...vân vân và vân vân.

Các tệp đính kèm: