[Sự kiện] Báo lỗi, tặng Bảo - Phiên bản Chắn Pro 4.0

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod06, 21/8/19.

1. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Ván bài bạn phản ánh đã được Sân Đình ghi nhận và chuyển bộ phận kỹ thuật kiểm tra xem khi lên cây Nhị bạn không ù được bạch định do lỗi mạng người chơi / lỗi hệ thống game.. hay vì lý do nào khác.
    Trước 12h trưa mai, thứ hai ngày 09/9/2019, mình sẽ phản hồi lại bạn nhé!

Trân trọng!

Sân Đình là số 1mainhi1005 thích điều này.
  2. mainhi1005

mainhi1005 Dân đen

3. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Bộ phận kỹ thuật đã kiểm tra ván chơi của bạn và thấy rằng: trong thời điểm ván chơi bạn phản ánh, chất lượng mạng của bạn rất không ổn định nên khi cây Nhị lên bạn đã bị mất mạng dẫn đến không có tín hiệu gọi Ù (bạn có thể theo dõi trong hình ảnh mình đính kèm, các vòng tròn vàng hiển thị việc bạn mất mạng rồi có lại, chập chờn liên tục).

loi 22.

Do vậy, rất tiếc trong trường hợp này Sân Đình không hỗ trợ đền bù cho bạn với sự cố lỗi nguyên nhân xuất phát từ chất lượng tín hiệu của người chơi.
    Mình xin chia sẻ sự không may này. Mong rằng sau này, bạn cố gắng đảm bảo tín hiệu mạng của mình để không gặp những sự cố đáng tiếc như vậy nữa.
    Chúc bạn giải trí vui vẻ với chắn dân gian Sân Đình.

Trân trọng.

Anh Hà Nội 1102 thích điều này.
  4. Saladin16

Saladin16 Dân đen

Chào MOD.
    Chắn 4.0 có lỗi, ấn ù thì k ù được, cước là ù bòn trì bạch thủ chi tám đỏ, mình vào xem lại để chụp ảnh thì thấy mất lịch sử ván bài đó. k xem được

Các tệp đính kèm:

5. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Lỗi này đã được gửi sang bộ phận kỹ thuật kiểm tra, sau khi có phản hồi thì sẽ trả lời bạn ở đây nhé.
    Chúc bạn chơi vui

6. thanhloan8888

thanhloan8888 Lý trưởng

7. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn! Bạn có thể nói rõ hơn về vấn đề bạn gặp phải không? Chứ bạn đưa 1 cái đường link xem lại ván chơi và bảo lỗi quá thì thực sự Mod không biết phải tìm lỗi bạn muốn nói là lỗi gì? Lỗi như thế nào? Bạn nên đưa cụ thể thông tin cần hỗ trợ để Mod hỗ trợ bạn một cách tốt nhất nhé. Thân!

8. thanhloan8888

thanhloan8888 Lý trưởng

Tôi chơi phiên bản chắn4.0. Ván bài như linhkk tôi gửi trên. Không hiểu sao khi nhà dưới ù rồi mà tự nhiên báo tôi ù Láo. Một buổi tối tôi bị 2 lần mod xem lại giúp tôi

mod02 thích điều này.
  9. mod02

Chào bạn,
    Bộ phận kỹ thuật đã ghi nhận lỗi này của bản Chắn 4.0 và đang sửa chữa. Số bảo bạn bị đền trong ván chơi này đã được cộng trả lại tài khoản của bạn.
    Trong thời gian này nếu bạn gặp phải lỗi khi chơi Chắn 4.0 thì gửi lên phần báo lỗi Chắn 4.0 để SĐ ghi nhận & hỗ trợ lại bạn nhé. Những bài viết này mình sẽ chuyển về mục báo lỗi Chắn 4.0 để tiện theo dõi.
    Thân.

10. Dũng Bùi 6789

Dũng Bùi 6789 Dân đen

Mod kiểm tra ván này cho mình nhé, chơi trên điện thoại, chắn 4.0. Chi nổi cửa trì ù CB Chi 8 đỏ mà không cho ù, tự nhiên báo Ù láo trừ đi bao nhiêu bảo của mình. Kiểm tra sớm giúp mình để có bảo còn kiếm giải trung thu nhé
    https://chanphom.com/replay?l=l1pxqn2g_n5d

Các tệp đính kèm:

11. mod02

Chào bạn,
    Bộ phận kỹ thuật đã ghi nhận lỗi này của bản Chắn 4.0 và đang sửa chữa. Số bảo bạn bị đền & số bảo bạn được cộng với ván Trì Bạch thủ Chi trong ván chơi này đã được cộng trả lại tài khoản của bạn.
    Trong thời gian này nếu bạn gặp phải lỗi khi chơi Chắn 4.0 thì gửi lên phần báo lỗi Chắn 4.0 để SĐ ghi nhận & hỗ trợ lại bạn nhé. Những bài viết này mình sẽ chuyển về mục báo lỗi Chắn 4.0 để tiện theo dõi.
    Thân.

12. mod02

Chào bạn,
    Mình đã cộng bù số bảo bạn bị đền & số bảo bạn được nhận từ ván ù do lỗi Chắn 4.0.
    Thân.

13. Mod ơi lại bị lỗi. mình ù bạch định tôm 3 văn mà không được ù

Các tệp đính kèm:

14. mod02

Chào bạn,
    Bộ phận kỹ thuật đã ghi nhận lỗi này của bản Chắn 4.0 và đang sửa chữa. Số bảo bạn được nhận của ván Bạch định Tôm trong ván chơi này đã được cộng trả lại tài khoản của bạn.
    Thân.

15. Mod ơi sao 4.0 không có người chơi từ hôm qua thế

mod02 thích điều này.
  16. mod02

Chào bạn,
    Chắn 4.0 vừa được bộ phận kỹ thuật cập nhật sửa các lỗi do người chơi báo cáo nên tạm thời không kết nối với bản Chắn 2. Hiện tại đã hoạt động bình thường rồi bạn nhé.
    Thông tin đến bạn.

17. Mod ơi lại bị ù láo nhé

Các tệp đính kèm:

18. Lại ván nữa mod nhé mình ù chì bạch định tôm

Các tệp đính kèm:

19. mod02

Chào bạn,
    Mình đã cộng bù số bảo bạn bị đền & số bảo bạn được nhận từ ván ù do lỗi Chắn 4.0.
    Thân.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.