Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Hình ảnh ván bài này của bạn được chụp từ tính năng xem lại nên không thể hiện được kết nối từ thiết bị của bạn tới game ở thời điểm cây bài ù được bốc lên. Sân Đình sẽ gửi bộ phận kỹ thuật kiểm tra và trả lời bạn sau.
    Bạn vui lòng chờ kết quả nhé.

2. mod02

Chào bạn,
    Sau khi kiểm tra thì Sân Đình không thấy có lệnh bấm ù từ phía bạn nhưng chưa xác định lỗi từ đâu. Do vậy Sân Đinh sẽ hỗ trợ bằng cách set cho tài khoản của bạn được qua kỳ thi Hương vòng 1, vào ngày 15 bạn sẽ bắt đầu từ Vòng 2.
    Tuy nhiên, lần sau báo lỗi bạn vui lòng gửi hình ảnh chụp trong bàn chơi chứ không phải từ hình ảnh xem lại thì Sân Đình mới có thể xác nhận lỗi và hỗ trợ bạn (nếu có lỗi) nhé.
    Chúc bạn chơi vui.

3. Hiện ở trên App desktop có lỗi này khiến mình không chơi được Chắn. Tuy nhiên nếu vào nick khác thì có thể chơi được. Như vậy là sao ạ
    upload_2022-6-20_15-50-6.

4. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào anh,
    Với vấn đề anh phản ánh, anh vui lòng xóa bớt bạn bè trong Danh sách bạn của nick này. Sau đó anh thoát ra đăng nhập lại.
    Nếu vẫn chưa vào được Game, anh để lại số điện thoại hoặc gọi đến số hotline 0988153993 để Sân Đình hỗ trợ anh tốt nhất anh nhé!

Trân trọng.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  5. no_208

no_208 Dân đen

Mod kiểm tra giúp ko ấn ù chi chi đc

6. mod02

Chào bạn,
    Để Sân Đình có thể hỗ trợ bạn tốt nhất, bạn vui lòng cung cấp thêm các thông tin như: hình ảnh thời điểm xảy ra lỗi, thời gian ván chơi, thiết bị bạn đang chơi, phiên bản game Chắn 2/Chắn 5... nhé.
    Thông tin tới bạn.

7. no_208

no_208 Dân đen

8. mod02

Chào bạn,
    Hình ảnh bạn gửi là khi bạn gọi ù cây Bát sách sau đó => báo chưa ù được. Ở thời điểm quân Chi chi bốc lên mà bạn không ù được thì chưa rõ là lỗi do kết nối của bạn hay lỗi từ game, việc kiểm tra cần nhiều thời gian. Tuy nhiên, do ván chơi có giá trị không lớn nên Sân Đình sẽ hỗ trợ bạn số Bảo mà bạn nhận được khu ù quân Chi Chi nhé. Về kết quả khoa thi thì sẽ trả lời bạn chậm nhất vào ngày thứ hai.
    Mặt khác, bạn vui lòng vào Appstore cập nhật phiên bản mới nhất của Chắn 5G với các tính năng mới cũng như sửa một số lỗi game.
    Thông tin tới bạn.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  9. *THICHĐUTHU*

*THICHĐUTHU* Dân đen

Tam sách lên mà không ù được

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  10. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn. Bạn vui lòng sử dụng chắn 5G để giải trí và trải nghiệm được đầy đủ các tính năng mới nhất của game nhé. Sân Đình đã chuyển sự cố bạn gặp phải sang bộ phận kỹ thuật để kiểm tra và tặng bạn 1m Bảo vào tài khoản, chúc bạn giải trí vui vẻ!

11. mod02

Chào bạn,
    Sau khi kiểm tra thì Sân Đình xác nhận đây là lỗi của game. Do vậy, Sân Đình đã bồi hoàn số Bảo mà bạn chưa nhận được của ván ù và set lại kỳ thi Hội cho bạn rồi nhé, ngày 30/6 bạn sẽ tham gia thi Hội từ kỳ 3.
    Rất mong bạn thông cảm cho sự cố ngoài ý muốn này.

12. Tuyết sơn 88

Tuyết sơn 88 Lý trưởng

Sao tổ tôm tải về mà lại ko nhập vào chơi được vậy Adam

13. mod02

Chào bạn,
    Bạn vui lòng cung cấp thêm thông tin về thiết bị của mình nhé. Hiện tại game Tổ tôm vẫn vào bình thường.
    Thông tin tới bạn

14. Tuyết sơn 88

Tuyết sơn 88 Lý trưởng

Tôi đang dùng đt oppo A37 neo 9 tải về được mà ko nhập được hay là tổ tôm nâng cấp phiên bản mới mà không vào được vậy

15. mod02

Chào bạn,
    Bạn thử xóa đi và cài lại xem sao nhé. Hiện tại phiên bản game cho Android vẫn đang dùng bình thường.
    Nếu gặp khó khăn, bạn gọi tới hotline 0969191944 để được hỗ trợ.
    Thông tin tới bạn. tt.

Mod06 thích điều này.
  16. maphhc

maphhc Dân đen

Dear Mod
    ván bài đang chơi bị lag và không vào lại được
    Thời gian out 13h22 ngày 01/7 giờ mới vào lại được, không thấy chia Gà, Mod kiểm tra lại giúp em nhé
    Em cảm ơn
    Chắn Pro 4.0 - 2022.07.01.15.47.31. Chắn Pro 4.0 - 2022.07.01.13.22.04.

17. mod02

Chào bạn,
    Sau khi bạn thoát bàn thì bàn vẫn tiếp tục chơi đến 13h36 thì người chơi @tiên ông vào chùa ù Trì bạch thủ và bắt gà. Như vậy, gà sẽ không còn để chia bạn nhé.
    Thông tin tới bạn. screenshot_1656666026.

Mod01 thích điều này.
  18. thanhphongd3

thanhphongd3 Lý trưởng

mod ơi cho em hỏi chút.em chơi trên điện thoại rất hay bị out khi đang chơi,mặc dù wifi vẫn căng đét.mà chơi trên máy tính thì chưa gặp bao giờ.

19. mod02

Chào bạn,
    Khi chơi game bạn thử đóng bớt các ứng dụng khác không sử dụng để tiết kiệm bộ nhớ cho game. Mặt khác, bạn vui lòng cung cấp thêm 1 số thông tin về thiết bị và phiên bản game bạn đang chơi để Sân Đình kiểm tra nhé.
    Thông tin tới bạn

20. UCTT_1102

UCTT_1102 Dân đen

mạng máy chủ bị chậm phải làm sao