Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. Bỏ qua thông báo này (sẽ không bao giờ được hiển thị nữa, dù bạn đăng xuất/ đăng nhập lại)
  2. Ấm Áp Mùa Đông 2020: Nối vòng tay lớn!

Từ ngày 01/12/2020 đến 31/12/2020. Mục tiêu: 0

Đã có 0 người ủng hộ. Số tiền nhận được là 0

0
    Bỏ qua thông báo này (sẽ không bao giờ được hiển thị nữa, dù bạn đăng xuất/ đăng nhập lại)
Bỏ qua thông báo này (sẽ không bao giờ được hiển thị nữa, dù bạn đăng xuất/ đăng nhập lại)
  1. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này có thể anh lag thôi và khi vào một bàn chơi bất kì kết thúc ván anh đều có thể xem lại được ván chơi của những người đó :)

2. Báo lỗi khi kích ù ở những vòng tròn quay màu đỏ :

https://chanphom.com/replay?l=l1nt6m4x_uvx

Đây là ván bài đáng nhẽ ra hanoi được Ù , nhưng vì mải chát , mải chém gió nên Kích ù ở những giây khi vòng tròn quay màu đỏ (có hình minh họa kèm theo)

Khi kích ù ở những giây khi Vòng quay mà đỏ , vẫn hiện lên Bảng tính điểm Ù ở những giây 34 rồi 33 và tắt phụp , đãng nhẽ ra phải bắt đầu từ giây 60.

Và tiếp theo là không được tính bài Ù khi chắn thủ khác đã xướng xong .

Các bạn có thể kiểm tra Khi Kích Ù ở 4s mà vòng tròn quay màu đỏ .

Các tệp đính kèm:

nammt333 thích điều này.
  3. beb123

beb123 Chánh tổng

keo dính ruồinammt333 thích điều này.
  4. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này em sẽ kiểm tra và báo lại cho anh nhé.

HàNộiMùaThuVàngnammt333 thích điều này.
  5. keo dính ruồi

keo dính ruồi Dân đen

ơ ơ ơ ơ!trường hợp beb báo không phải lỗi hả mod07! hay chỉ xem xét các trường hợp víp thôi vậy?

nammt333 thích điều này.
  6. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp của beb mình đã gửi lên kỹ thuật để sửa lỗi rồi, theo như mình nhớ thì có trả lời bài viết này ở 1 topic khác rồi nên ở đây mình không trả lời nữa chứ không phải là không xử lí bạn nhé :D

7. Đây là lỗi nhỏ , các bạn có thể kiểm tra và xem nhé !!!

Mình không vào bàn này hay chơi bàn này 2p trước nhưng máy chủ báo mình bị đá và 2 phút sau mới vào lại được.

hết 2 phút mình lại vào lại thì máy vẫn báo vậy . :D:D:D

hết 2 phút mình lại vào và vẫn báo vậy. hihi

lỗi nhỏ thôi. lỗi nhỏ.

nammt333 thích điều này.
  8. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này xảy ra do anh sửa 1 số cài đặt trên nền flash, đây không phải là lỗi từ phía Sân Đình mà là lỗi do anh tự tạo ra trong quá trình thay đổi cài đặt flash. Anh chỉnh các cài đặt đó về như ban đầu là sẽ không xảy ra lỗi nhé.

9. Gửi bạn @keo dính ruồi !!!!

Ở Sân Đình này không ai là Vip , không ai là dân đen hết . mọi người khi lập Nick đều bình đẳng như nhau . lỗi tại @beb 123 quá nhiệt tình , quá tâm huyết với chắn Sân Đình .:D

keo dính ruồi.

Chỉnh sửa lần cuối: 20/8/15
    HàNộiMùaThuVàng, nammt333beb123 thích điều này.
  10. cetrumgd2

cetrumgd2 Dân đen

ChanPro2015.8.9.12.17.2.

nammt333 thích điều này.
  11. cetrumgd2

cetrumgd2 Dân đen

toi khong hieu sao van bai nay lai noi toi bo u

nammt333 thích điều này.
  12. Mod07

Mod07 Moderator

Đây là lỗi phát sinh do mạng không ổn định, hiện tại em đã cộng lại số bảo thiệt hại trong ván chơi này cho anh rồi nhé.

nammt333HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  13. Hero Dragon

Hero Dragon Dân đen

14. KSKV Vương Phủ

KSKV Vương Phủ Chánh tổng

Lỗi chụp ảnh luôn ở ngoài màn hình các khu chơi chắn đã được chỉnh sửa mà chưa thấy @Mod07 thưởng nhỉ :D

nammt333 thích điều này.
  15. Mod07

Mod07 Moderator

Rất cảm ơn anh đã báo lỗi lên để bên em có thể hoàn thiện được trò chơi của mình. Hiện tại lỗi này đã chính thức được khắc phục và em đã tặng thưởng cho anh rồi nhé.

HàNộiMùaThuVàngnammt333 thích điều này.
  16. Hero Dragon

Hero Dragon Dân đen

@Mod07 không thấy ý kiến mình báo lỗi nhỉ?đây cũng là lỗi thì phải...Hiện tại Sân Đình là 1 web mà mình thấy BQT rất chăm chú nâng cao chất lượng trò chơi cũng như ngày càng hoàn thiện game chắn và phỏm gần như ngoài đời...chúc Sân Đình luôn phát triển và nâng cao chất lượng từng ngày...rất vui khi đc biết Sân Đình và quen biết ACE Sân Đình

17. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp của anh gửi là một lỗi đơ bàn chơi, gặp những lỗi này các mod sẽ hỗ trợ trực tiếp anh nhé.

18. ngoclan2611

ngoclan2611 Chắn hội LÈO TÔM

Em chơi trên máy tính bảng chụp ảnh bằng chức năng chụp của game mà bên chắn thì không sao, bên phỏm cứ bị chữ thông báo đè lên ngày giờ vậy ạ 1441698383501. 1441698397999.

Chỉnh sửa lần cuối: 8/9/15
    nammt333 thích điều này.
  19. Mod07

Mod07 Moderator

Bên mình sẽ tiến hành kiểm tra và báo lại cho bạn nhé.

20. Dân Tộc Phang

Dân Tộc Phang Chánh tổng

@mod7 mình gửi lỗi cũng không thấy report?