Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bạn vui lòng miêu tả rõ sự cố bạn gặp phải, cung cấp thêm thông tin và hình ảnh để Sân Đình kiểm tra và hỗ trợ cho bạn nhé. Thông tin đến bạn!

2. Zai_to0909

Zai_to0909 Dân đen

Ko hiểu xướng sai ở chỗ nào vậy
    Image (24).

3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bài của bạn Đã có 6 chắn (5 trên tay, 1 dưới chiếu) Bạn ù cây 8 văn Xướng ù Bạch thủ bị hệ thống bắt lỗi Xướng sai là chính xác bạn nhé. Bạn có thể xem lại ảnh hoặc xem lại ván chơi giao lịch sử của mình. Thông tin đến bạn!

4. ID 6000000

ID 6000000 Lý trưởng

Rất mong các Mod kiểm tra và điều chỉnh lại hộ : Đang thi Hội Kỳ 3 trên chắn 4 bị lag ra không vào lại bàn được ... sau vào lại bàn bằng App trên máy tính . Nhưng kết thúc tổng kết kỳ thi thì thấy thông báo đỗ kỳ 1 thi Hương . ChanPro2021.8.20.22.57.53.WEB.

Mod01 thích điều này.
  5. conglsng

conglsng Lý trưởng

game chắn sao không vào được từ app cài trên máy tính thế mod
    mấy nay đơ suốt

Mod01 thích điều này.
  6. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Kiểm tra nội dung anh phản ánh Sân Đình thấy phiên bản chắn cài trên máy tính vẫn hoạt động bình thường
    ab.
    Anh vui lòng kiểm tra lại kết nối của mình hoặc gọi tới hotline CSKH 0988153993 để được hỗ trợ anh nhé. Trân trọng!

7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Sân Đình đã nhận được phản ánh của anh và đã chuyển sang bộ phận kỹ thuật để tiến hành kiểm tra và xử lý anh nhé. Thông tin đến anh, chúc anh giải trí vui vẻ. Trân trọng!

8. Le Minh 987

Le Minh 987 Dân đen

mất kết nối với máy chủ liên tục

9. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Bạn vui lòng cung cấp thêm thông tin về thiết bị bạn đang dùng, phiên bản Chắn 2/Chắn 4 hay Chắn 5G để Sân Đình kiểm tra và hỗ trợ bạn nhé.
    Hiện tại Game Chắn Sân Đình trên các nền tảng vẫn đang hoạt động bình thường, bạn có thể kiểm tra lại kết nối mạng của mình xem sao.
    Thông tin đến bạn.

10. conglsng

conglsng Lý trưởng

bàn 22 khu chợ vừa rồi bị lỗi
    ù ván thông tôm, ko có tổng kết ván chơi, ko dc cộng tiền

11. mod02

Chào bạn,
    Vào lúc 2h - 3h sáng ngày 23/8/2021, nhà cung cấp mạng cho Game Sân Đình gặp trục trặc nên dẫn đến việc tổng kết ván chơi không được. Hiện Sân Đình đang tổng kết và sẽ có bồi hoàn cho người chơi gặp lỗi tại thời điểm đó.
    Mong bạn thông cảm cho sự cố ngoài ý muốn này.

conglsng thích điều này.
  12. dnhuong_vns

dnhuong_vns Lý trưởng

Không tổng kết ván được mod ơi 1629687899547.

13. thikchan4

thikchan4 Dân đen

Đang sảy ra lỗi tổng kết ván ở tất cả các bàn,mong các mod xoi xét

14. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

BQT Sân Đình xin thông báo!
    Trong rạng sáng nay do trục trắc kết nối mạng từ phía đối tác nhà mạng FPT dẫn tới việc người chơi có thể gặp lỗi trong quá trình chơi.
    Cụ thể sẽ có 1 số ván chơi không thể tổng kết hoặc không có lịch sử được ghi lại vào thời điểm trên. Sân Đình rất tiếc vì điều đó.
    • Thời gian gặp lỗi: 1h50 - 2h15 & 2h58 - 3h02!
    • Những ai bị lỗi trong thời gian này sẽ được BQT Sân Đình tổng kết trên hệ thống và có phương án xử lý đền bù thích đáng với mỗi ván chơi mà người chơi gặp lỗi.
    • Việc bồi hoàn tự động cho tất cả người bị lỗi tổng kết với mức theo ghi nhận của hệ thống tại thời điểm trên.
    Rất mong các ACE thông cảm!

Tiêu dao khoái hoạt thích điều này.
  15. conglsng

conglsng Lý trưởng

sao bù có 10m thế mod.. lúc 1h32p ù ván xuông dc cộng 17m sau đó ván thông tôm ko dc cộng. Bàn chơi 3m thông tôm phải dc cộng cỡ hơn 40m chứ nhỉ?

16. conglsng

conglsng Lý trưởng

lại không vào dc rồi, mấy nay cứ bị thế này suốt, tải lại mấy lần ko dc. Mod xem xử lý giùm, chơi bằng App cài trên laptop ChanPro2021.8.23.13.8.4.WEB. ChanPro2021.8.23.13.8.19.WEB. ChanPro2021.8.23.13.8.4.WEB. ChanPro2021.8.23.13.8.19.WEB.

17. mod02

Chào bạn,
    Đây là hiện tượng do kết nối mạng chậm dẫ đến tải game k được. Bạn vui lòng tải lại game nhé.
    Thông tin đến bạn

18. bmlpro

bmlpro Dân đen

Nhờ mod xem lại giúp tôi ván bài lúc 11h28 ngày 23/8 tại khu Làng Thượng - Xó bếp - Bàn 8 - Cược 20.000 bảo , nick bmlpro của tôi lên cây ngũ văn tại cửa trì tôi ấn ù xướng đúng mà hệ thống bảo là ù láo. Quá oan uổng, nhất là khu này thì lấy đâu ra ù láo ( ù ngũ văn mà hệ thống bảo nhờ xa con nhị sách )
    Chắn Pro 4.0 - 2021.08.23.11.28.22.

Mod01 thích điều này.
  19. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Cảm ơn bạn đã trải nghiệm game và báo cáo sự cố bạ gặp phải. Kiểm tra nội dung bạn phản ánh, Sân Đình xác nhận đúng là có lỗi hệ thống trong việc ghi nhận sai quân ù. Sân Đình đã bồi hoàn lại cho bạn số bảo bạn bị thiệt hại cũng như số Bảo đúng ra bạn được nhận nhé. Rất mong bạn thông cảm cho sự cố không mong muốn này. Chúc bạn giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!

bmlpro thích điều này.
  20. hongha_hn

hongha_hn Dân đen

Tôi ù cửa trì mà admin ko tính. Đề nghị trả thưởng cho tôi

Các tệp đính kèm: