Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. 123cháy4ù5

123cháy4ù5 Lý trưởng

2. Hảitây_90

Hảitây_90 Chánh tổng

anh 1. ảnh 2. anh 3. Mod xử lý em TH này,em đang chơi thì 2nick chọng Nú và playcu vào, ko biết thế nào nhưng cứ chửi nhau qua lai, em ko nói gì vì kê cũng muộn ko còn ai chơi với lại ko liên quan đến em, nhưng nick Chọng Nú tự nhiên lôi em vào với nhưng phát ngôn bẩn thỉu, rất nhiều nhưng em bức xúc ko chụp được hết, mong MOD xử nghiêm vụ này, trả lại sự trong sạch cho sân đình,

Chỉnh sửa lần cuối: 31/10/17
    _Tàn Chi Lệnh_, Mod09, thuc09891 người khác thích điều này.
  3. Lâm Phú Bình

Lâm Phú Bình Thổ địa

ông ấy có hơn 50m mà ông ấy kêu bị bơm bài mất hàng tỉ bảo. Vãi

4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình đã khóa nick cảnh cáo với trường hợp phát ngôn thiếu văn hóa này. Tuy nhiên, qua hình ảnh bạn chụp những đoạn chat thì chắc có nguyên nhân gì đó người ta mới nói bậy. Hy vọng bạn cũng kiềm chế để tránh những tình huống không hay trên bàn chơi.
    Thanks.

Lâm Phú Bình thích điều này.
  5. Hảitây_90

Hảitây_90 Chánh tổng

anh có thể
    anh có thể đọc cái dòng cuối cùng của nó, em đang chơi thì nó nói như vậy, em bảo là đừng lôi em vào, nó bào mày tin tao cho thằng nào đến chém,thì đoạn tiếp theo anh đọc và đoạn cuối nó trình bày rồi đấy ạ.

thuc0989 thích điều này.
  6. Hảitây_90

Hảitây_90 Chánh tổng

Nguyên dòng cuối cùng của nó đã nói lên được tất cả, không hiểu mod đọc và hiểu như thế nào mà nói có nguyên nhân khác, mod giải thích luôn hộ em với.

thuc0989 thích điều này.
  7. nhoveem898

nhoveem898 Dân đen

8. Trungvv215

Trungvv215 Lý trưởng

Mod kiểm tra giùm lúc 23h09 ngày 31/10 ở chợ huyện bàn 21. Ván bài cược 50000 bảo. Mình ù nhưng tổng kết ván lỗi nên mình không nhận được bảo

9. klong_uct2

klong_uct2 Dân đen

chắn.

Mod09 thích điều này.
  10. klong_uct2

klong_uct2 Dân đen

Mod xem TH này giúp mình nhé, thi hương ngày 1/11/2017 . nick: cuvanchuoi080717, ko ù đc phát biểu phản cảm.

11. chắn phỏm online

chắn phỏm online Lý trưởng

cái nick chọng nú này em thấy ko hay lắm có tý 3 qoe ở đây . mong mod band vĩnh viễn ạ

Mod09 thích điều này.
  12. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Trường hợp này bạn không chụp ảnh bằng tính năng chụp ảnh của Sân Đình nên không hiện ngày giờ chơi.
    Thế nên mình chỉ gửi cảnh báo đến @cuvanchuoi080717 .
    Mong rằng bạn @cuvanchuoi080717 chú ý hơn đến phát ngôn của mình, xúc phạm BQT sẽ được Sân Đình cho đi nghỉ mát vĩnh viễn bạn nhé.
    Cảm ơn bạn klong_uct2 đã báo cáo.
    Bạn chú ý là: Sân Đình có tính năng chụp ảnh là cái nút hình máy ảnh ở phía trên bên phải màn hình bạn nhé.
    Chúc bạn chơi vui.

13. Mod09

Chào 2 bạn.
    Đúng là mod01 có hơi hiền 1 tí.
    Tài khoản @chọng nú đã bị khóa nick vĩnh viễn vì phát ngôn thiếu văn hóa và tên đăng nhập không hợp lệ.
    Bạn này còn biết cả: Phúc niểng, phúc nghiêng ở văn phòng chính phủ mới kinh.

thuc0989, chắn phỏm onlinedangbotot thích điều này.
  14. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình đã kiểm tra và cộng bù Bảo vào nick của bạn rồi nhé. Rất xin lỗi bạn vì sự cố này.

15. vuichemgio

vuichemgio Dân đen

Tên @chọng nú sao k hợp lệ nhỉ:-?

16. Mod09

Bạn vui lòng vào đọc điều lệ Sân Đình.
    Nếu còn cố tình cò quay mình khóa hết tất cả các nick của bạn lại.
    https://chanphom.com/help/terms
    Dám làm ko dám nhận [-(
    Trong đoạn chat của bạn còn nhắc đến "Phúc Nghiêng" làm ở văn phòng chính phủ.
    Chắn là môn chơi của người quân tử, cái mà Sân Đình hướng tới là sân chơi văn hóa.
    Nếu đi ngược lại giá trị cốt lõi trên cho dù bạn có là ông trời cũng xin mời bạn dừng cuộc chơi.
    Cảm ơn bạn.

17. chắn phỏm online

chắn phỏm online Lý trưởng

quá chuẩn , chính cái nich chọng nú này mình gặp mình đã nhắc nhở nên nhờ mod sửa nick đi .

18. Hảitây_90

Hảitây_90 Chánh tổng

Cảm ơn mod 9, mod 9 hơi đánh đá tý nhưng giống tính em, em đã cảm thấy rất thoả đáng rồi ak. Bản thân em chơi ko bao giờ gây sự hay chửi bới tren bàn chơi. Vì đã chơi sd rất lâu hiểu đc văn hoá SĐ và cách chơi đẹp của các Anh Chị CHHN.

Mod09 thích điều này.
  19. Hảitây_90

Hảitây_90 Chánh tổng

Đọc đc bài này em biết đc đã lập nick mới tên gì. Cảm ơn mod

20. DONGSAY1

DONGSAY1 Chánh tổng

vẫn thế ,không nói gì

Các tệp đính kèm: