Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. Đả Cẩu Bổng

Đả Cẩu Bổng Dân đen

Chơi vui mà cũng rên như ông thì cũng nên nghỉ thật.
    Chơi 40 năm với phong cách này mà không bị mấy cái đĩa vào mồm thì tôi cũng xin chúc mừng ông thật lòng đấy.

2. Tiêu dao khoái hoạt

Tiêu dao khoái hoạt Chánh tổng

Tiên trách kỷ hậu trách nhân
    Tôi cũng có những dây mấy chục ván liền không ù được nhưng chưa bao giờ nghĩ là do chia bài (chơi thật ở ngoài thì có thể gặp cao thủ chia bài bịp). Ở đây chỉ nghĩ do mình mất tập trung đánh sai nên mất chạm, mất ù, hoặc gặp đội bơm vá thì không ù được là chuyện bình thường
    Chơi mà cứ nghĩ không công bằng thì nghỉ luôn đi, chơi làm gì để nhận khó chịu về mình

Châu Chấu Hoa Mai thích điều này.
  3. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh,
    Sân Đình đã nhận được lỗi thi Hội anh phản ánh. Bộ phận kỹ thuật sẽ nhanh chóng kiểm tra và hỗ trợ cho anh sớm nhất.
    Mong anh thông cảm với sự bất tiện này.
    Chúc anh giải trí vui với chắn dân gian Sân Đình

Trân trọng.

ID 456789 thích điều này.
  4. Tân đàm 1981

Tân đàm 1981 Dân đen

Báo cáo các mod thi đình đã được thông báo các vòng loại xếp bài tự động không có ù láo vậy mà tối qua tôi bị 1 ván bài này....
    Nhờ MOD xem sét. IMG_20200626_124751.

Mod01Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn @Tân đàm 1981
    Bộ phận kỹ thuật của Sân Đình sẽ tiến hành kiểm tra và sẽ có câu trả lời nhanh nhất cho bạn tại đây nhé. Cảm ơn bạn đã gửi báo cáo.
    Trân trọng!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  6. soivo

soivo Chánh tổng

Mod cho hỏi, muốn vào chơi mà lên như này, thì làm thế nào? Ko biết thì hỏi, mọi người giúp. Thanks!!!

Mod01 thích điều này.
  7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn,
    Phiên bản chắn Sân Đình cho hệ điều hành IOS đang bị lỗi. Bộ phận kỹ thuật của Sân Đình đang khẩn trương khắc phục. Trong khoảng thời gian này bạn có thể trải nghiệm qua chắn 4.0 chơi trực tiếp trên web và đợi thông báo mới nhất của BQT Sân Đình.
    Mong bạn thông cảm với sự gián đoạn không mong muốn này.

Trân trọng!

8. Koikoi

Koikoi Dân đen

Mod ơi bản ios bị sao vậy ạ. Ngày vân chơi bt. Đêm thì lỗi thế này ạ

Các tệp đính kèm:

quangvinh191181Mod01 thích điều này.
  9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn,
    Phiên bản chắn Sân Đình cho hệ điều hành IOS đang bị lỗi. Bộ phận kỹ thuật của Sân Đình đang khẩn trương khắc phục. Trong khoảng thời gian này bạn có thể trải nghiệm qua chắn 4.0 chơi trực tiếp trên web và đợi thông báo mới nhất của BQT Sân Đình.

Trân trọng!

quangvinh191181 thích điều này.
  10. quangvinh191181

quangvinh191181 Dân đen

640F0224-8EE7-4A2E-AC32-6D97D4DCBF26. Hiện tại mình đang bị thế này. Mod trợ giúp

Mod01 thích điều này.
  11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn,

Trân trọng!

12. chu thoong chu thoong

chu thoong chu thoong Chánh tổng

A756A0B0-4C35-4CCC-9C40-223E79F6B383.

Mod01 thích điều này.
  13. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn,

Trân trọng!

14. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Koikoisoivo thích điều này.
  15. Châu Chấu Hoa Mai

Châu Chấu Hoa Mai Chắn hội LÈO TÔM

Mod ơi - Mod check xem Phiên bản trên iphone ko chơi được!!! Đăng nhập vào toàn hiện lên hàng chữ Tầu trắng - Ko làm gì được!! Như ảnh bên dưới ạ!! Đã xóa đi cài lại vẫn bị ạ!!!! Mong sớm sửa lỗi để mọi người còn chơi được!!!!!!!!!! CHANPHOM.

16. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Như Mod06 thông báo bên trên. Sân Đình đã khắc phục xong lỗi, bạn vui lòng xoá game rồi tải lại là sẽ chơi được bình thường bạn nhé.
    Nếu vẫn chưa thao tác thành công bạn vui lòng liên lạc đến số 0988.153993 để bộ phận CSKH San Đình có thể hỗ trợ bạn tốt nhất.

Chúc bạn giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!
    B48A4DB0-F2D7-492D-99B4-246CDEE5EA34.
    B6934B58-0DD2-401C-81CC-E64976B1FDBF.

17. Koikoi

Koikoi Dân đen

18. Koikoi

Koikoi Dân đen

19. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Bạn thử lại giúp mình nhé, mình đã dùng vài thiết bị nhưng không có vấn đề gì cả!

Mod01 thích điều này.
  20. Koikoi

Koikoi Dân đen

Em xoá đi tải lại vẫn bị ạ. Hjxx ios mod ạ. E xoá đi tải lại mấy lần rồi vẫn vậy

Các tệp đính kèm: