Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. lãoĐại787

lãoĐại787 Dân đen

Sao nay lỗi k vào đc vậy ad xoá đi k tải lại đc

2. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Hiện tại bản Chắn IOS đang gặp sự cố. Sân Đình sẽ đưa bản cài mới lên một cách sớm nhất.
    Mong anh thông cảm!

3. chantap_71

chantap_71 Dân đen

tu nhien khung ko choi dc nua

4. mod12

Chào anh. Anh có thể mô tả rõ hơn cho em được không ạ? Có thể anh gặp 1 trong 2 trường hợp sau:
    1. Bản cài chắn không vào được do bản cài Chắn Sân Đình đang lỗi. Bản cài mới sẽ được đưa lên sớm nhất có thể.
    2. Nếu vẫn vào được Chắn Sân Đình, anh vui lòng kiểm tra đường truyền mạng của mình nhé. Nếu chơi bằng wifi thì mình tắt đi/ bật lại modem để làm mới đường truyền, tương tự với 3G ạ.

5. VTKK2020

VTKK2020 Dân đen

Dự kiến bao h khắc phục đc hả mod?

6. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Sân Đình sẽ có thông báo rộng rãi trên các kênh thông tin khi khắc phục xong bạn nhé. Thông tin đến bạn!

7. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

8. mod12

Chào anh. Em đã tiếp nhận trường hợp anh báo lỗi và đã tiến hành kiểm tra. Đây là lỗi khiến anh hạ cuối mà không gửi được cây 8 tép, dẫn đến việc mất Ù trong ván đấu này. Sân Đình xin đền bù ván Ù này tới anh.
    Rất mong anh thông cảm!

Tào 1 thích điều này.
  9. ngatngay1234

ngatngay1234 Lý trưởng

Lỗi không ấn ù được 1586597319964.

Mod01 thích điều này.
  10. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Tớ không đòi Bảo!

Tớ CẦN ván Ù cơ mà!

Đùa thôi, chủ yếu là để các Mod kỹ thuật sửa lỗi để càng hoàn thiện hơn.

Mod01 thích điều này.
  11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn ngatngay1234
    Mình đã nhận được phản ánh của bạn và đã chuyển sang bộ phận thuật để xác định nguyên nhân. Khi có kết quả mình sẽ phản hồi lại bạn ngay tại topic này nhé. Cảm ơn bạn đã gửi báo cáo.
    Trân trọng!

ngatngay1234 thích điều này.
  12. rokill9x

rokill9x Dân đen

Ios không tải được tiến lên ad ơi. Sửa nhanh cho anh em có cái chơi nào

13. mod12

Vâng anh. Anh vui lòng đợi thêm nhé. Bản cài sẽ sớm được đưa lên ạ.

14. mod12

Chào anh. Nếu bàn chơi anh định thoát vẫn đang diễn ra thì anh không thể vào được bàn khác ạ. Chỉ khi ván đấu kết thúc thì mới có thể thoát ra vào bàn khác chơi.
    Trường hợp không thao tác thoát được có thể do thiết bị đang quá tải vì có nhiều app đang chạy, anh vui lòng kill app (vuốt để tắt, hoặc bấm dấu X) để giảm tải thiết bị.
    Thông tin tới anh!

15. minhanh.7375

minhanh.7375 Chắn hội Hải Phòng

Mod!
    Hôm qua toi vẫn chơi chắn 4.0 trên đt được nhưng sáng nay lại ko mở đc? Lên App store để cài lại thì ko có...vào bằng safari để cài lại cũng ko đc là sao?

Các tệp đính kèm:

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  16. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn Chắn 4.0 là phiên bản chơi trực tiếp trên Web và mọi người vẫn chơi bình thường bạn nhé. Bạn vui lòng kiểm tra lại thiết bị cũng như thao tác của mình để trải nghiệm tốt hơn nhé. Thông tin đến bạn!

17. doantheanh72

doantheanh72 Thổ địa

Mod kiểm tra giúp mình ù thông mà sao lại báo cước sai nhỉ? 1586708703000.

Mod01 thích điều này.
  18. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn doantheanh72
    Bạn vui lòng kiểm tra lại các giao dịch vì trước đó đã có 1 ván Hòa bạn nhé:

doantheanh72.

Thông tin đến bạn!

19. Trungthoa162409

Trungthoa162409 Chánh tổng

Có lẽ nhiều bác gửi lỗi này rồi. Nhưng hôm qua em lại gặp.
    Lỗi ko bấm ù được, bài em đang đợi ù con 6Vạn, nó lên cửa nhà dưới mà em ko bấm ù được. Chắc Image (24). ko phải do em bấm trượt đâu ạ Image (24).

20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Sân Đình đã tiếp nhận báo cáo của bạn và sẽ có câu trả lời cho bạn sớm nhất tại topic này nhé. Thông tin đến bạn!