Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. xylophoneg

xylophoneg Học chơi

Mình ù cửu vạn nhưng hệ thống báo lỗi bỏ ù cửu vạn. Mong mod xem hộ. Screenshot_2020-03-12-15-56-47-280_com.vietsao.chandangian.

Mod01 thích điều này.
  2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn xylophoneg
    Bài của bạn có Tôm đang chờ 3 đầu Cửu. Lên Cửu vạn bạn không bấm ù mà lại ăn rồi xé Cửu văn gò Tám Đỏ. Khi bài mở lên cây Cửu vạn bạn bấm ù bị làng phạt lỗi bỏ ù là đúng rồi bạn nhé.
    Bạn xem lại hình ảnh và ván chơi của mình tại đây:

https://sandinh.com/replay?l=l1q72n6h_7sz

bỏ ù 1.
    bỏ ù 2.
    bỏ ù 4.

Thông tin đến bạn!

Mộc Thơm, mai_hoa_thonMod06 thích điều này.
  3. 500 Anh Em

500 Anh Em Chánh tổng

Tối qua tôi chơi trên Chánh thấy có hiện tượng bài bị xáo trộn sau khi thoát ra vào lại (dù trước đó đã xếp xong bằng tay). Đề nghị các Mod kiểm tra và xử lý lỗi này.

Mod01 thích điều này.
  4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Sân Đình đã nhận được phản ánh của bạn. Đây là chuyện bình thường ở trên Khu Chánh bạn nhé. Khi xếp bài xong, bạn chưa ăn, chưa đánh cây gì nếu rời bàn sẽ phải xếp bài lại từ đầu nhé!
    Thông tin đến bạn!

KLM99 thích điều này.
  5. Vanhoang12345

Vanhoang12345 Dân đen

Lối không chạy được đề nghị xử lý

6. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Anh có thể mô tả hoặc hình ảnh về lỗi anh gặp phải để em hỗ trợ ạ.
    Em vừa kiểm tra thời gian gần nhất anh vẫn chơi được bình thường, các ván bài không có lỗi nào . Trường hợp nếu mạng chậm thì anh vui lòng tắt và bật lại modem wifi hoặc 3G để cải thiện đường truyền ạ.

7. ToiVaChungTa1234

ToiVaChungTa1234 Dân đen

Mod xem về trường hợp Xướng sai cước Suông, đúng phải là Chiếu ù. Nhưng máy báo Thiếu cước: undefined

Các tệp đính kèm:

8. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Lỗi hiển thị này nhiều người đã báo cáo và đã được chuyển sang đội Kỹ thuật để sửa rồi bạn nhé. Cảm ơn bạn đã báo lỗi.
    Thông tin đến bạn!

ToiVaChungTa1234 thích điều này.
  9. 0986816007_DAN

0986816007_DAN Dân đen

mây nay rồi ạ em lúc xem lại đc lịch sử núc lại ko xem đc ạ
    và mất luôn chỗ vào nhận quà làm nhiệm vụ ạ
    thi thoang mất nút thoát ra khỏi bàn chơi ạ ChanPro2020.3.23.21.54.43.WEB. ChanPro2020.3.23.21.55.20.WEB.

Mod01 thích điều này.
  10. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn 0986816007_DAN
    Mình sẽ gửi sự cố bạn gặp phải sang bộ phận kỹ thuật để kiểm tra nhé, cảm ơn bạn đã báo cáo.
    Chúc bạn chơi vui!

11. hiepga62

hiepga62 Dân đen

Màn hình bị che phía trước mặt không nhìn thấy điểm, và bảng chat không hiện lên? cách gỡ bỏ ntn?

Các tệp đính kèm:

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  12. mod12

Chào anh,
    Với hình ảnh anh cung cấp có thể thấy được tín hiệu mạng anh đang sử dụng khá kém, không ổn định (2 vạch đỏ).
    Anh vui lòng làm mới trình duyệt (hoặc ấn F5 trên bản web) sẽ giải quyết được tình huống anh gặp. Đồng thời, cũng lưu ý chơi ở nơi có tín hiệu mạng để việc giải trí của mình không bị gián đoạn, gặp các lỗi không đáng có anh nhé.

Chúc anh chơi vui!

13. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Bản chắn 4.0 cần cải tiến mấy vấn đề sau:
    1. Rất hao pin, trùng bình 1 ván hao 1% pin laptop (chỉ mỗi chơi chắn, không mở ứng dụng khác, trình duyệt chỉ mở 01 tab).
    2. Khung deadline cứ hiện thị suốt.
    3. Kết nối không tốt, chỉ hiển thị 02 vạch mầu đỏ, mặc dù wifi căng đét, nếu mở chắn bản cũ thì 4 vạch mầu xanh, đã kiểm tra cả trên laptop và smartphone.

Chắn Pro 4.0 - 2020.03.27.15.15.51.

Mod01 thích điều này.
  14. Mod01

Mod01 Administrator

Hi anh Tào 1
    Cảm ơn anh đã phản ánh góp phần hoàn thiện game chắn 4.0. Em sẽ chuyển những ý kiến của anh sang đội phát triển sản phẩm để đội nghiên cứu, cải tiến nhé. Chúc anh chơi game vui vẻ và có những ngày cuối tuần đầm ấm bên người thân.
    Trân trọng!

15. nhk0966

nhk0966 Dân đen

Chơi chắn một hai ván là không thể vào xem điểm nhiệm vụ được! Làm ơn! Luôn báo lỗi như vậy!

Các tệp đính kèm:

16. mod12

Chào anh. Trong những trường hợp này anh vui lòng làm mới trình duyệt (ấn F5) thì sẽ tiếp tục theo dõi bình thường ạ.
    Chúc anh vui vẻ!

17. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Mod cứ đùa dai!
    Cái lỗi này tồn tại trên ver 2.0 từ lâu rồi.
    Chứ cứ như Mod xui, đang chơi, F5 phát, lại reload, thế là văng ra, rồi đi tìm bàn mới à!

18. mod12

Vâng ạ. Vấn đề này thì đội ngũ kĩ thuật Sân Đình vẫn đang khắc phục. Trong quá trình chơi thì điểm nhiệm vụ vẫn tăng tiến bình thường nên mọi người yên tâm ạ.

19. nhk0966

nhk0966 Dân đen

Không ổn! Dẫu sao cũng cảm ơn! Chờ khắc phục vậy!

Mod01 thích điều này.
  20. thị hến

thị hến Dân đen

hình như báo lỗi chỉ cho vui,ván bài này nhà trên ra 2 cơ tôi chặt 3 đôi thông game báo lỗi. nếu không ván đó tôi thắng.mod chắc chả cần để ý những vụ này
    TienLen2020.3.28.18.11.32.WEB.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.