[Sân Đình] Báo lỗi Chắn 5G Beta

Thảo luận trong 'Báo lỗi Chắn 5G Beta' bắt đầu bởi mod02, 14/7/21.

1. yeudoi99

yeudoi99 Dân đen

20h30 mình không đăng nhập đc chắn 5G

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn. Cảm ơn bạn đã tham gia trải nghiệm sản phẩm. Bạn vui lòng thoát ra đăng nhập lại là được nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

3. hsvatretrau

hsvatretrau Dân đen

upload_2021-7-16_21-22-12.
    Mod ơi đúng h giờ r mà quay thế này

Mod01 thích điều này.
  4. Mod01

Mod01 Administrator

Cảm ơn bạn đã gửi báo lỗi khi trải nghiệm Chắn 5G.

5. mĩnhk313

mĩnhk313 Hội Chắn Hà Tây

đang chơi bị thoát ra không vào lại để chơi tiếp

Mod01 thích điều này.
  6. bachuthidinh

bachuthidinh Dân đen

Em mới vào chơi lúc thì thấy giao diện đẹp nhưng phiên bản này khác mấy điểm :
    1.trong phần chat : không có chat hình nên kém sinh động
    2.Không có mục đá người chơi
    3.khi đang trong bạn hãy chờ vào bàn thì không nắm được số người đang chờ để vào bàn chơi
    4.không thấy chia khu như chắn 2
    Còn chơi nữa sẽ tìm ra nhiều điểm

Mod01 thích điều này.
  7. Mod01

Mod01 Administrator

Cảm ơn bạn đã gửi báo lỗi khi trải nghiệm Chắn 5G. Ý kiến của các bạn sẽ được chuyển tới bộ phận phát triển sản phẩm để cải tiến nhé. Thông tin đến các bạn. Trân trọng!

8. Trần Hồng Điệp

Trần Hồng Điệp Thổ địa

Hôm nay tiếp tục trải nghiệm chắn 5G, phát hiện ra 2 lỗi nhỏ nhưng 1 lỗi quên không chụp lại ảnh nên tạm thời báo 1 lỗi đã. Lỗi kia để dành :))

- Trong thi cử đổi chỗ tự động. Khi tiến hành đổi chỗ phần hiển thị điểm không đúng trong khoảng thời gian từ khi kết thúc ván cũ đến lúc chia bài bắt cái xong. Ví dụ cụ thể:

Ảnh 1: Kết thúc ván thứ 6: Điểm đúng: hoan x8 -18đ , vĩ hói +14đ ; chanhoi baoloc +14đ.
    ChanSD-Android-1.0.0-2021-07-17 12-06-18.

Ảnh 2: Chia bài ván thứ 7: Điểm sai: hoan x8 +14đ , vĩ hói +14đ ; chanhoi baoloc -18đ.
    ChanSD-Android-1.0.0-2021-07-17 12-06-26.

Ảnh 3: Bắt cái xong ván 7: Điểm lại đúng: hoan x8 -18đ , vĩ hói +14đ ; chanhoi baoloc +14đ.
    ChanSD-Android-1.0.0-2021-07-17 12-06-36.

Tóm lại: Lỗi hiển thị điểm tại vị trí lúc đổi chỗ không mang theo.

The End 88Mod01 thích điều này.
  9. Mod01

Mod01 Administrator

Cảm ơn anh đã gửi báo lỗi khi trải nghiệm Chắn 5G. Ý kiến của anh sẽ được chuyển tới bộ phận phát triển sản phẩm để cải tiến nhé. Thông tin đến anh. Trân trọng!

The End 88Trần Hồng Điệp thích điều này.
  10. Trần Hồng Điệp

Trần Hồng Điệp Thổ địa

Tiếp tục trải nghiệm với chắn 5G, 2 khung thời gian với 2 phiên bản khác nhau.

1/ Trưa nay, 18/7 trải nghiệm trên phiên bản Chắn 2 đánh với Chắn 5G, nhận thấy mọi vấn đề đều ổn, từ cài xin chơi, xem & đá người chơi mà bản chắn 5G chưa cập nhật. Tuy nhiên, có 1 lỗi nhỏ khi cập nhật hoàn thành điểm nhiệm vụ hàng ngày, chỉ chạy điểm chứ ko chạy khi hoàn thành các chỉ tiêu. Image (6).

2/ Tối nay cập nhật và trải nghiệm trên bản chắn 5G cập nhật mới, thì thấy với 0 đct và hơn 200m bảo vẫn vào được khu Vương Gia, tuy nhiên ko cài đc bàn chơi :)) ChanSD-Android-1.0.3-2021-07-18 21-47-04. ChanSD-Android-1.0.3-2021-07-18 21-47-28.

Mod01 thích điều này.
  11. Mod01

Mod01 Administrator

Cảm ơn anh đã trải nghiệm game và gửi góp ý đến bộ phận phát triển sản phẩm. Trân trọng!

12. hoàn x8

hoàn x8 Lý trưởng

Đang chơi hay bị rít ra lắm

13. hoàn x8

hoàn x8 Lý trưởng

Lỗi hay bị rít ra với đã chia bài song mà ko có bài thoát ra vào lại đang đánh rồi

Các tệp đính kèm:

14. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Anh vui lòng kiểm tra lại thiết bị cũng như kết nối mạng của mình, sau đó đăng nhập lại anh nhé. Hiện tại em vẫn đang chơi bình thường và chưa thấy bị thoát ra như anh gặp. Lưu ý: Nếu anh chơi trên điện thoại, bộ nhớ còn trống của điện thoại mà còn ít dung lượng quá thì khi chơi cũng sẽ có thể gặp tình huống bị thoát ra khi đang chơi. Thông tin đến anh.

15. soaica1983

soaica1983 Dân đen

Hôm nay mình chơi có ván nhà dưới ù đúng nhưng màn hình vẫn ghi là ù náo thuyết minh cũng báo ù náo . Xong nhà dưới hô cước thì vẫn hiên thị cước ù và vẫn tổng kết ván bình thường

Mod22 thích điều này.
  16. Mod22

Chào anh. Cảm ơn anh đã có thông tin phản ánh. Anh có thể cho em xin thời gian ván chơi mà anh nói để em kiểm tra không ạ? Phiền anh ở các góp ý tiếp theo, anh cho xin thê hình ảnh có thời gian ván chơi để Sân Đình có thể khắc phục được tốt hơn các lỗi phát sinh anh nhé. Cảm ơn anh.

17. Đây là lần thứ 2 trong ngày, lên cửa trì mà không ù được Mod, lần đầu tưởng lag, mong Mod xem nhé! ChanSD-Web-1.0.2-2021-07-21 11-47-46.

18. Lỗi không ù được!!!!!

19. Mod22

Chào anh. Sân Đình đã ghi nhận ý kiến anh phản ánh và sẽ chuyển cho bộ phận kỹ thuật xem xét nguyên nhân và khắc phục anh nhé. Cảm ơn anh đã chia sẻ thông tin ạ.

20. Tho Xich

Tho Xich Dân đen