Báo Cáo - Phản Ánh gửi BQT chắn hội Hải Phòng

Thảo luận trong 'Chắn hội Hải Phòng' bắt đầu bởi Tào Tháo, 6/12/15.

1. hoangcaloc

hoangcaloc Hội trưởng Chắn hội Hải Phòng

Mọi chuyện đúng ra chấm dứt rồi nhưng anh vẫn phải nói :
    Thứ nhất Tào tháo em bảo em sốc khi nghe Cua nói câu biến đi,nhưng em thử nghĩ khi Cua nói đùa với Hoan trong bàn chơi mà Dung ngồi ngoài bảo cua là ăn nói mất dạy thì nếu ở địa vị em em có chịu dc không, anh nghĩ chắc em chịu dc vì em không thấy sốc câu đó.
    Còn Dung vì sao anh bảo em có tham gia nữa hay không là tùy em ,em phải nhớ rằng giải đấu chắn hội HẢI PHÒNG là do cả một tập thể đứng lên tổ chức chứ không phải do một cá nhân nào đứng lên mà vì mâu thuẫn cá nhân em đe là ko giải quyết thì em rút như thế là em không tôn trọng mọi người trong ban tổ chức giải đấu .
    Anh nói thêm một câu với Tháo nhé tốt nhất là mọi chuyện của chắn hội HẢI PHÒNG em đừng có tham gia vào nữa

Chỉnh sửa lần cuối: 21/9/16
  2. Mãiyêuanh_CD

Mãiyêuanh_CD Chắn hội LÈO TÔM

Anh làm em lại phải trả lời ah!
    Thứ nhất e giải thích câu cua nói trong bàn chơi cho a hiểu nhé. Em nói với mọi người a hoo đánh tiến lên hay lắm. Sau câu nói đó a hoo nhất 3 ván liên tiếp. E chọc bảo " cua thấy trình của a họ em chưa". Và cua bảo "trình nùn". Cua lúc đó đang nc trực tiếp với em nhé, k phải nói đùa với a hoo. Ai k hiểu chuyện đừng có đứng ngoài đoán già đoán non ah. Nếu cua nói đùa với a hoo thì chả có lý do gì tự nhiên e đưa lên dđ, và bảo câu nói đó xúc phạm em anh nhé!
    Thứ 2, em chẳng là gì cả, e biết e là ai và e đang đứng ở đâu, em nào dám đe nẹt ai. Anh nói thế oan ức cho em quá.
    Thôi em xin dừng mọi chuyện ở đây nhé. Còn ai muốn nói nữa thì mồm gần tai, ai nói ng đó tự nghe nha.

3. hungcua219239

hungcua219239 Chánh tổng

KẾT THÚC
    Nói đi nói lại thì Xin lỗi đã xin lỗi rồi. Ai sai thì đã sai rồi. Việc này chẳng có gì cả mà thành to. Ko đôi co ko nói gì nữa a @hoangcaloc ạ. Dù sao qua câu chuyện thì cũng ngộ ra một điều là các a trong BQT, AE CHHP dành rất nhiều tc cho em. Em xin ghi lòng tạc dạ. Xin lỗi ace vì đã làm rùm beng lên.
    ^:)^^:)^^:)^

4. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

Tại kẹo hư đó. Xin lỗi nhà mình đi nào.

ANH HYEhungcua219239 thích điều này.
  5. hungcua219239

hungcua219239 Chánh tổng

Lạy hồn. 8-X8-X8-X

ANH HYENgố Xinh Xinh thích điều này.
  6. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

Muốn xử bắn k Chân dài

ANH HYE thích điều này.
  7. vũ đình vinh

vũ đình vinh Chắn hội Hải Phòng

co nguoi chhp ma lai ko dam deo phu hieu chan hoi. y cac anh bqt nhu the nao 1480344005376.

kichon1984, ANH HYEhungcua219239 thích điều này.
  8. vũ đình vinh

Neu phu hieu ko gia tri gi nua e xin ve voi tu do

kichon1984, ANH HYEhungcua219239 thích điều này.
  9. akahuy

akahuy Chánh tổng

Em thừa nhận cái sai của em vs @Hải Yến HP cái này bọn e sẽ chỉnh sửa .

kichon1984hungcua219239 thích điều này.
  10. akahuy

akahuy Chánh tổng

Anh em chơi vs nhau quý nhau ở cái tc có zì sai rỉ tai nhau 1 tiếng ,đằng này vừa vào bàn hỏi anh chơi vs chơi chưa hết ván đã chụp choẹt post dđ ^:)^^:)^^:)^ ngài

11. hungcua219239

hungcua219239 Chánh tổng

Chào @vũ đình vinh.
    1. Cảm ơn bạn vì đã báo cáo, đề nghị 2 em @akahuy@Hải Yến HP nghiêm chỉnh chấp hành ( Một lần vi phạm nữa là cảnh cáo trước CH).
    2. Cá nhân tôi không đồng ý với phát biểu của bạn rằng :" nếu phù hiệu không còn giá trị nữa em xin về với tự do". Bạn vào CH là tự nguyện, khi không còn đam mê và tình cảm với CH nữa thì bạn có thể ra đi. Đừng vì việc không đeo phù hiệu mà nói chuyện đi hay ở của bạn.
    3. Đúng như @akahuy nói ae trong cùng nhà có gì sai rỉ tai nhau một tiếng chỉ có như vậy ae nội bộ mới đoàn kết và phát triển được.
    4. Mọi thứ trên mạng này là ảo hết bạn ạ, chỉ khi nào bạn off cùng ae CHHP bạn mới biết tình người thật bên ngoài.

Chúc bạn luôn vui vẻ, hạnh phúc./.

nuideocity, mattroihongkbta, Hải Yến HP7 others thích điều này.
  12. Đảo Cát HP

Đảo Cát HP Chắn hội Hải Phòng

Mịa lằng nhằng quá

mattroihongkbta, kichon1984, Nobitaviet052 others thích điều này.
  13. vũ đình vinh

Mình thì cũng không khó tính hay có vấn đề săm soi anh em gi đâubạn Hưng ah. Ngay ca Huy thì ae vẫn chơi cùng nhau trên này vui vẻ mà. Nhưng mình nghĩ là ae đều biết là người của CHHP lại không mang áo khi lên sân thì thật không hay. Nếu thích avatar khác thì có thể lập nick khác chơi mà. Hay là mình khó tính chuyện này quá chăng? Nếu ae thấy vậy thi 18 off nói với mình nhé

nuideocity, Hải Yến HP, kichon19844 others thích điều này.
  14. hungcua219239

hungcua219239 Chánh tổng

Ok bạn. chắc tầm 83 như tôi với bạn già thật, mà già hay khó tính, khó ở. :D:D:D Mọi cuộc off của CH đều thông báo cả mà. Hy vọng được gặp bạn trong ngày gần nhất.:->:->:->

mattroihongkbta, nuideocity, Hải Yến HP3 others thích điều này.
  15. Nobitaviet05

Nobitaviet05 Hội phó Chắn hội Hải Phòng

Về vấn đề mang áo Chắn hội theo anh thì mặc thường xuyên sẽ đẹp nhất. Yêu cầu bắt buộc khi đấu giải, hay thi cử thì phải mặc avatar. Còn để tự do 1 tý khi chơi ngoài cũng ok mà
    AE chắn hội bảo nhau mà đoàn kết. Đó mới là điều đáng quý

pdhien, mattroihongkbta, nuideocity11 others thích điều này.
  16. Hải Yến H.P

Hải Yến H.P Chắn hội Hải Phòng

.Em xin lỗi cả gia đình ạ! Em muốn khoe cờ em giành được ở giải cặp đôi hoàn cảnh thui mờ, em sẽ không lặp lại lần nào nữa đâu ạ.@};-@};-@};-

17. Nobitaviet05

Nobitaviet05 Hội phó Chắn hội Hải Phòng

Tối a rỗi a làm cho e cái áo nữa để mà thay đổi. Ai lại để con gái mặc 1 áo bao giờ. Hôi chết<:-P=))=))=))

18. kichon1984

kichon1984 Thổ địa

a cho e xin cái áo khoác mùa đông đến rồi lạnh quá a ơi :(:(:(

pdhien, mattroihongkbta, nuideocity4 others thích điều này.
  19. Hoàng Bích

Hoàng Bích Chắn hội Hải Phòng

thôi nói thế là đủ rồi, dừng lại ở đây các em nhé
    tất cả anh chị em chúng ta cùng một mái nhà mà.=D>=D>=D>

pdhien, mattroihongkbta, trai nha que 19867 others thích điều này.
  20. HajDang9x

HajDang9x Dân đen

gửi các bạn chân hơi hải phòng. các bạn nên tẩy chay nick loiquanghp ra khỏi nhóm đi. chơi sl với tôi ư 1 vẫn chi bt 1 rồi chạy ngay sang ban khác, thật xấu hổ cho 1 nhóm mang tên tphoa phuong.