Báo cáo hành vi trao đổi, mua bán Bảo trên chanpro.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod07, 17/12/13.

1. levotinh9x

levotinh9x Dân đen

Mình Chủ Ních Ngư_Ông_Câu_Cá....Mình Vừa Đọc Luật Của Sân Đình....Có Gì Là
    • Người chơi đồng ý bán và có hành vi trao đổi: Tùy mức độ nặng nhẹ có thể: khóa từ 3 ngày đến 7 ngày. Tái phạm lần 2: khóa tài khoản vĩnh viễn.
    • Mình Cũng Tái Phạm Lần Đầu...Mà Lại Chưa Giao Dịch Mấy Người Chơi
    • Mí Lại Mình Ko Post Hay Spam Bán Bảo
    • Mong Mod Xem Lại Cho ...Người Tái Phạm Lần Đầu ...
    • Lên Mong Mod Giảm Nhẹ...Mức Độ Nặng Nhẹ ...

2. levotinh9x

levotinh9x Dân đen

Mod cho mình xin câu trả lời ...

3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Mình đã xem lại vấn đề của bạn. Trong quá trình kiểm tra mình đã kiểm tra rất kỹ giao dịch của bạn và chưa thấy có dấu hiệu "chuyển Bảo" theo hình thức mua bán. Vì thế mình đã khóa cảnh cáo lần 1 với nick của bạn trong 1 tuần. Rất hy vọng qua sự việc này bạn nên tuân thủ các quy định của Sân Đình đã đề ra bạn nhé.
    Thân.

4. levotinh9x

levotinh9x Dân đen

Mod ơi . Sao ních mình chưa đc thả nhỉ . Hum nay là ngày thứ 8 rùi ... Mod xem hộ mình với

5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Theo mình kiểm tra thì nick của bạn đã được hệ thống mở ra từ hôm qua rồi nhé.

6. levotinh9x

levotinh9x Dân đen

Giờ Lại Báo Sai Mật Khẩu Là Sao Mod....Lúc Bị Khóa Mình Đã Thấy Bị Thế Rùi ...mod xem lại xem ..

7. Mod01

Mod01 Administrator

Bạn liên lạc trực tiếp đến các sđt hỗ trợ của Sân Đình để được trợ giúp nhé.

Cơm Nguội Vàng thích điều này.
  8. Kính gửi: BQT Chắn Pro.
    Tôi thấy những người có đóng góp chủ yếu về mặt vật chất cho trang mạng được gọi là Công Thần và được phân chia làm nhiều cấp bậc do Chắn Pro quy định .
    Nhưng hiện nay từ cấp bát phẩm đến nhất phẩm vẫn chỉ được quyền vay và tặng bảo là chủ yếu . cấp càng cao thì vay được càng nhiều mà đã vay là phải trả.
    Ngoài những tính năng trên thì Công Thần cấp Nhất phẩm hay Nhị phẩm không có quyền lợi nào khác , đồng nghĩa với việc đánh đồng chức năng Công Thần với nhau, điều này không khuyến khích các chế nạp bảo, thậm chí không nạp bảo mà chơi bằng bảo được tặng (mỗi ngày 250k) cứ chơi với mức cược là 1000 thì cũng ko bjo hết tiền. Vì vậy đề xuất với BQT chắn Pro nghiên cứu có thêm những ưu đãi cho cấp Tam phẩm trở lên.
    Đề xuất :
    1. Từ hàng Nhị phẩm trở lên khi vào bàn là không bị đá .
    2. Ưu tiên về thời gian trả bảo khi vay bảo.
    3. Có danh sách những người có điểm công thần cao, từ cao đến thấp....
    Rất mong các bạn cân đối để đưa ra những chính sách hợp lý nhằm đảm bảo những quyền lợi của cấp Công Thần Vip. Qua đó cũng là bảo vệ lợi ích của chính các bạn về lâu dài .

Trân trọng!

cu_bao_2010 thích điều này.
  9. Mãiyêuanh_CD

Mãiyêuanh_CD Chắn hội LÈO TÔM

image. image. MOD xem nè.Rao bán bảo

doi_la_the_thoi, nammt333Tú Tài Tình8x thích điều này.
  10. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này phạm vào điều 2 qui định trao đổi mua bán Bảo trên bàn chơi nên tài khoản này sẽ bị khóa 3 ngày cảnh cáo. Bạn chơi mãiyêuanh_CD được thưởng 50 triệu Bảo vì đã báo cáo.

nammt333 thích điều này.
  11. _Ếch Ộp_

_Ếch Ộp_ Sandinh in my heart

1473053214300. rao bán bảo còn sút ng nữa . tội m sút tao ko nhận . báo mod có hành vi rao bán bảo

12. _Ếch Ộp_

_Ếch Ộp_ Sandinh in my heart

Rao bán bảo đây mod

Các tệp đính kèm:

13. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Nick @tinh1dem3et đã bị khóa nick 3 ngày cảnh cáo.
    Nếu mình tìm thấy log nào liên quan đến chuyển bảo, bán bảo thì nick sẽ bị khóa vĩnh viễn.

14. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

@0916718134 bị tạm khóa nick 3 ngày vì hành vi rao bán bảo trong bàn chơi.

15. _ Nàng_

_ Nàng_ Dân đen

Bạn này rao bán cho cả sdt này

Các tệp đính kèm:

16. songlo56

songlo56 Chắn hội MU

Nick này trước cũng gạ mình mua nhưng mình xem thì ko có bảo và mình đã xoá kb luôn

17. bimeo84

bimeo84 Dân đen

Báo cáo mod nick anhtruc12589 có hành vi trao đổi mua bán bảo tại bàn 24 quan khẩu vào lúc 21h48 ngày 26/1/2018.tôi bảo báo cáo mod thì bị đá chưa chụp được ảnh.mod xem lại vào khoảng thời gian trên tại bàn 24 quan khẩu sẽ thấy hành vi trao đổi mua bán bão.in hết

18. bimeo84

bimeo84 Dân đen

Báo cáo hành vi trao đổi mua bán bảo chả thấy mod nào quan tâm trả lời. làm ăn càng ngày càng chán.hay thả nổi rồi ai muốn làm gì thì làm.

19. Mod07

Mod07 Moderator

Nếu anh báo cáo hành vi trao đổi mua bán Bảo thì anh phải có anh chụp lại ạ, nếu nói như thế này mod không thể kiểm tra được. Trên bài viết hướng dẫn báo cáo hành vi trao đổi buôn bán Bảo có ghi rõ ạ :D

Đông_Anh 1 thích điều này.
  20. bimeo84

bimeo84 Dân đen

Mình đã nói chưa kịp chụp đã bị sút nên có ghi rõ bàn chơi và khoảng thời gian.mod có thể log các ván chơi khoảng thời gian đó thì sẽ đọc được các hành vi trao đổi mua bán bảo.xin hết