Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Sân Đình sẽ kiểm tra và ghi nhận báo cáo của bạn về hành vi chơi không đẹp của nick cụ bá 86. Nếu còn tiếp tục tái phạm thì Sân Đình sẽ có hình thức xử lý cao hơn.
    Cảm ơn bạn đã trải nghiệm game và báo cáo.

2. bachuthidinh

bachuthidinh Dân đen

Dạ vâng mod

3. Trai Cao Nguyên

Trai Cao Nguyên Dân đen

AC0DEC99-0AED-45F3-AB79-033E0DF41467. Tôi muốn báo cáo nick @vuthuphuong280 có hành vi chơi xấu. Đi rình bàn chơi có gà để vào. Cho vào chơi nhưng không chơi. Cứ ra vào gây ức chế để bị đá và được chia gà. Lúc tôi chơi như ván trên là ra vào và bị đá 2 lần. Đề nghị mod nhắc nhở hoặc xử lý dùm. Cảm ơn mod

4. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo về nick @vuthuphuong280 có hành vi quấy rối, ra vào bàn liên tục nhằm mục đích được chia gà. Sau khi kiểm tra thông tin, Sân Đình xác nhận là nick này đã có hành vi trên và đã khoá cảnh cáo 03 ngày.
    Chúc anh vui vẻ!

5. bogiaacb

bogiaacb Chánh tổng

Gặp trường hợp này ức không chịu được, vào nháy chia gà, ra vào bực ko chiu được, gặp mấy lần rồi. IMG1635258452729. IMG1635258452729.

6. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào anh!
    Trường hợp này Sân Đình đã khoá vĩnh viễn @jgdusbwagusosjsoskoZ về hành vi chơi xấu rồi nhé ạ!
    Cảm ơn anh đã báo cáo!

7. toiyeu2013

toiyeu2013 Dân đen

• Mong mod xem xét trường hợp nik giaoluulachinh tên nik thì rõ hay mà có hành vi chơi ko đẹp. Lợi dụng ng chơi ngủ gật thay đổi cược liên tục hòng chiếm đoạt bảo . Xin trân trọng cảm ơn mod Image (2).
    • Image (1).

• Image.

Hà_ Hồ thích điều này.
  8. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo và đã kiểm tra, xử lí và xác nhận thông tin anh gửi là hoàn toàn chính xác. Nick @giaoluulachinh đã có hành động lợi dụng việc anh không thao tác khi chơi và đã thay đổi cược, thay đổi tuỳ chọn bàn chơi để trục lợi về Bảo. Nick này đã bị khoá cảnh cáo 03 ngày theo quy định. Sân Đình đã thu hồi và hoàn trả số Bảo anh bị thiệt hại trong khung thời gian trên.
    Phần nào Sân Đình cũng xin lưu ý tới anh có thể thoát game sớm khi bản thân đang trong tình trạng mệt mỏi, buồn ngủ. Chơi game quá nhiều và muộn sẽ không tốt cho sức khoẻ.
    Thông tin tới anh!

Gái Xinh Vương PhủMod22 thích điều này.
  9. toiyeu2013

toiyeu2013 Dân đen

Xin cảm ơn mod . Mình sẽ chú ý hơn đến sk
    :x

Hà_ HồMod01 thích điều này.
  10. bachuthidinh

bachuthidinh Dân đen

Báo cáo hành vi chơi xấu của nic sqjdobafhkosbl tại bàn 27/cụ lý từ 0h53 đến 1h8 ,ra vào liên tục không cho chia bài nỗi nhằm mục đích đá để lấy gà ,trong khi 3 nhà chơi gà đã nuôi lớn,sau đó vào bàn còn chửi cả 3 nhà ạ.rồi chơi 3 ván thì 1 ván bt chi và ván thứ 3 bắt gà xong chạy.anh em trong bàn rất bức xúc .xin xử lý

Các tệp đính kèm:

11. Mod16

Chào bạn!
    Với hành vi bạn báo cáo thì nick @sqjdobafhkosbkehowvf đã bị khoá vĩnh viễn nhé ạ!

12. bachuthidinh

bachuthidinh Dân đen

Cảm ơn mod ạ !

13. chí thiện261188

chí thiện261188 Dân đen

mod kiểm tra giúp e hành vi chơi của chủ bàn và người chơi còn lại.e vào chơi bàn này có 3 ng khác xong 1 ng hết tiền đang chơi bình thường e đang dây đen chưa ù đc ván nào họ rủ nhau kick e ra cho người khác chơi.e vào lại vẫn bị kick ra .e đề nghị mod xử lí và đòi lại công bằng cho e.e chơi sđ mấy năm oy chơi ngày đêm bao nhiêu tiếng để rồi bị như thế này à

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  14. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Tính năng đá người chơi là tính năng Sân Đình phát triển để cho người chơi sử dụng. Chúng tôi rất tiếc là tính năng này đôi khi bị lạm dụng và sử dụng sai mục đích. Tuy nhiên trong trường hợp này bạn vẫn được chia lại phần gà bạn đã đóng nhé. Việc đá người chơi hiện tại không nằm trong danh mục các hành động chơi xấu được Cộng đồng đề xuất có chế tài xử lý bạn nhé.
    Thông tin đến bạn, chúc bạn tìm được bàn chơi và bạn chơi phù hợp và giải trí vui vẻ!

15. Phùng Thế Biên

Phùng Thế Biên Dân đen

ChanPro2021.12.14.11.47.8. ChanPro2021.12.14.11.44.20.

Xin chào Mod! Tôi muốn Sân Đình xử lý 1 bạn có tên nick "Nhung Thi Pham" chơi rất xấu, mời người khác vào chơi với ván đầu cược cao 6M, sau đó ù to ván đầu ván sau đổi cược 1m. Như vậy là có hành vi chơi xấu gây ra ức chế bạn chơi cũng như làm ảnh hưởng đến sân chơi chung của Sân Đình. Tôi không vì bảo mà để kiện cáo nhưng không thể dung thứ cho những thành viên với phong cách chơi xấu như vậy. Rất mong Sân Đình xử lý!
    Do tôi không copy được link nên tôi gửi hình ảnh, tôi chỉ chơi đúng 2 ván này nên Mod kiểm tra lại lịch sử giúp tôi nhé!

Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngMod01 thích điều này.
  16. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Kiểm tra nội dung bạn báo cáo và lịch sử giao dịch Sân Đình không thấy tài khoản của bạn có ván chơi chung nào với đối tượng bạn báo cáo. Bạn vui lòng sử dụng đúng tài khoản đã chơi để gửi phản ánh lên mục phạt vạ. Thông tin đến bạn.
    Trân trọng!

17. Phùng Thế Biên

Phùng Thế Biên Dân đen

Xin cho mình hỏi tài khoản game của mình đang chơi có khác tài khoản này không Mod?

18. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

2 tài khoản sẽ khác nhau nếu anh đăng nhập bằng 2 tài khoản. Còn nếu nick game anh chơi là gì, anh dùng nick đó đăng nhập diễn đàn và gửi bài thì Mod mới kiểm tra được anh nhé.

Gà_Rừng_111 thích điều này.
  19. NGÔN CÔN

NGÔN CÔN Dân đen

Các Mod kiểm tra hộ nick ùchi888888 đổi cược liên tục khi chơi received_1099980200769812. received_304835291581416. received_1318083411989509. received_668697900794141. received_1821958121323733. received_303709718372945.

20. Mod16

Chào bạn,
    Sân Đình sẽ kiểm tra và ghi nhận báo cáo của bạn về hành vi chơi không đẹp của nick @ùchi888888 .
    Sân Đình đã khoá cảnh cáo 3 ngày. Nếu còn tiếp tục tái phạm thì Sân Đình sẽ có hình thức xử lý cao hơn.
    Cảm ơn bạn đã trải nghiệm game và báo cáo.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ!