Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. langtudepzaihn

langtudepzaihn Chắn hội MU

BFC1BEEE-E488-4B5B-8A04-4EB136A5BA1B. 85E1A880-BDEA-4264-94D6-A5953BB4304D. B0A8604A-52CA-4FF5-B706-D3EC1817085C. 40B1342E-E182-4212-8A94-AE219F668376. Em đang chơi bị rớt mạng khi đó con gà 600m em mất 1 ván khi vào lại xin anh Xichthoi19 ko cho vào em xin mấy lần đều ko cho , bảo em chờ nhưng chờ vẫn ko cho . mong mod nhắc nhở anh Xichthoi19

2. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Mình sẽ gửi thư nhắc nhở với người chơi Xichtho19 vì hành vi này. Đồng thời bạn cũng nên chuẩn bị thiết bị có kết nối mạng tốt để tránh tình trạng bị thoát khỏi bàn khi đang chơi bạn nhé.
    Chúc bạn chơi vui

langtudepzaihn thích điều này.
  3. langtudepzaihn

langtudepzaihn Chắn hội MU

Cảm ơn mod

4. SƠN UBAN

SƠN UBAN Dân đen

1570327767251[1]. 1570327804370[1]. 1570327851550[1]. Bạn này chơi xấu quá . Lúc đầu chơi cược 3M sau bạn ý thua cược phát 12M mình k để ý thấy mn chạy hết (chia xong mới để ý là 12M) đành phải chơi. Thế là ăn ngay quả cá lội. Rồi bạn ý cho về cược 2M chơi bẩn k tả đc. Mong mod xử lí

Mạnh ĐứcHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  5. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,

Đây là hành vi chơi xấu, thay đổi cược liên tục để trục lợi của người chơi @TB3568. Sân Đình sẽ có nhắc nhở đồng thời khóa nick người chơi này trong 5 ngày.
    Mặt khác, để tránh gặp phải trường hợp như vậy xảy ra, bạn cũng nên lưu ý khi cài đặt bàn chơi có thay đổi thì SĐ luôn có thông báo tới tất cả người chơi có mặt trong bàn.
    Cảm ơn bạn đã gửi báo cáo.
    Chúc bạn chơi vui.

6. SƠN UBAN

SƠN UBAN Dân đen

Cảm ơn bạn.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  7. chanvagai123

chanvagai123 Chắn thú chơi tao nhã của người quân tử

Mod xem hộ nick @bóng đêm đã về chơi với tôi ván đầu tôi ù lèo ván sau họ ù chì bạch thủ ù chi xong cái là họ thoát luôn. Mod kiểm tra tư cách chơi nhé. xem sau đó họ có chơi tiếp k thì biết dc nhé. bảo nó k quan trọng mà quan trọng tư cách người chơi thôi cược có 12m họ có 324.349.000 bảo tôi vẫn cho chơi. tư cách của chắn thủ của một bang hội đó? Mod chỉ xem hộ sau thời gian đó họ có chơi k thì biết dc họ thế nào nhé. ù cái chạy luôn k một lời nói là bận hay gì cả?
    0" class="" style="box-sizing: border-box; border-spacing: 0px; border-collapse: collapse; background-color: rgb(255, 255, 255); border: 0px; width: 764px; color: rgb(51, 51, 51); font-family: "Helvetica Neue", Helvetica, Arial, sans-serif; font-size: 14px;">
    05/10/19 17:52 Chợ phiên/Bàn 23, cược 12000000. bóng đêm đã về ù [Trì Bạch thủ Chi] 0? 'green' : 'red')}" class="ng-binding" style="box-sizing: border-box; padding: 4px 6px 5px 5px; border: 1px solid rgb(101, 165, 209); vertical-align: middle; text-align: right; color: red;">-264,000,000 1,278,217,408
    05/10/19 17:50 Chợ phiên/Bàn 23, cược 12000000. chanvagai123 ù [Lèo] 0? 'green' : 'red')}" class="ng-binding" style="box-sizing: border-box; padding: 4px 6px 5px 5px; border: 1px solid rgb(101, 165, 209); vertical-align: middle; text-align: right; color: green;">+57,000,000 1,542,217,408

Mạnh Đức thích điều này.
  8. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Em đã kiểm tra báo cáo của anh. Sau ván bài mà anh nói thì em thấy nick Bóng Đêm Đã Về không còn chơi thêm ván nào nữa. Ván anh nói xảy ra lúc 17h52 ngày 5/10. Đến 21h13 ngày 5/10 họ mới chơi tiếp. Có thể họ mất mạng, mất điện hay có lý do nào đó đột xuất. Mong là anh sẽ thông cảm cho người chơi đó. Cảm ơn anh!

Mà anh lưu ý giúp em lần sau về nội dung khi gửi bài. Em đọc đoạn sau em thấy hơi khó tìm thông tin. Nhìn mãi mới thấy cái thời gian ván bài anh nói để kiểm tra. Thông tin đến anh!

Mạnh Đức thích điều này.
  9. hoangcaloc

hoangcaloc Hội trưởng Chắn hội Hải Phòng

MOD 22 xem thành viên này chơi quá xấu đang 4 điểm cài lại xuông ù tiếp lại cài 3 điểm chơi lấy lợi thế về mình là không đẹp
    ChanPro2019.10.22.23.6.27.WEB.

10. hoangcaloc

hoangcaloc Hội trưởng Chắn hội Hải Phòng

anh có nói họ kêu nhầm nhưng ván sau vẫn để 3 điểm

11. Mod22

Anh ạ. Em sẽ gửi thư nhắc nhở người chơi này. Nếu còn vi phạm em sẽ áp dụng biện pháp xử lý từ khóa tài khoản cảnh cáo cho đến vĩnh viễn tùy vào số lần vi phạm anh nhé. Chúc anh chơi game vui vẻ ạ!

12. Nguyễn Ngọc Hoàng

Nguyễn Ngọc Hoàng Chánh tổng

3 nick này chơi quá xấu . Mình choeu từ lúc 3 người đến lúc 4 ngừoi tự dưng đá ra . Có thể không đủ phạt vẫn nhueng báo mọi ngừoi lần sau tránh xa .

Các tệp đính kèm:

Mod22 thích điều này.
  13. Mod22

Cảm ơn anh đã chia sẻ thông tin ạ!

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  14. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

Mod xem giúp những thành phần này với. Mình cầm key chơi từ đầu đến cuối. Mình không nói đến chuyện bảo . Vài m chẳng đáng đăng bài nhưng mình rất bực mình kiểu sân đình vẫn có những thành phần cặn bã như vậy. Bạn Man thì k đá rồi vì bạn này chuyên cày sự kiện đút 3 nên chắc là không. Người mà mình đã cho vào chơi cùng khi nuôi gà là doi dep tong 1. Bạn này từ trước chơi ăn xong chạy và vớ vẩn mình đã bỏ qua rồi. H mình bị lag mạng và còn bị đá. Mod khuyến cáo giúp. K kiểu này ức chế lắm.

1572316342979.

pdhienkiennhnn thích điều này.
  15. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Em chào chị. Trường hợp này em đã tiếp nhận và gửi lời nhắc nhở tới người chơi @Doi_deptong1 không nên có hành vi đá người chơi để lấy phòng như vậy.
    Chúc chị luôn xinh đẹp và vui vẻ ạ ^^

Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngNgố Xinh Xinh thích điều này.
  16. 1kiepdoden01

1kiepdoden01 Dân đen

Nhờ mod sđ ktra lại nick này < botthaiha >, đang chơi bơm đi còn 25m đủ để ko out , bài này xưa rồi giờ lại gặp

Các tệp đính kèm:

17. Mod22

Chào anh! Em xin trả lời báo cáo của anh như sau:
    Do sự cố kỹ thuật nên số Bảo của nick botthaiha đã có sai so với thực tế. Hệ thống Sân Đình đã tiến hành khắc phục, do đó đã diễn ra tình huống như anh gặp phải, chứ họ không chuyển Bảo đi đâu anh ạ. Rất mong anh thông cảm vì sự cố mà anh đã gặp trong ván chơi. Chúc anh chơi game vui vẻ anh nhé.

1kiepdoden01 thích điều này.
  18. Nguyễn Ngọc Hoàng

Đai như đỉa . Đã xoá bạn đề nghị mod nhắc nhở không đi xin bảo quấy rầy khi không quen biết .

Các tệp đính kèm:

19. Mod22

Em chào anh! Về trường hợp này thì em có góp ý như sau: Anh nói người này không quen biết anh, vậy anh có thể xóa họ khỏi danh sách bạn bè, như vậy họ sẽ không thể trò chuyện với anh được nữa. Như vậy mình sẽ tránh được phiền phức anh nhé. Cảm ơn anh!
    Bên cạnh đó, Sân Đình cũng có lời nhắc nhở tới người chơi @tran van hung 91: Bạn đã bị rất nhiều người phản ánh về hành vi kết bạn hoặc vào bàn chơi rồi xin bảo. Đây là một hành vi rất không được hoan nghênh trên Sân Đình. Nếu còn tiếp tục vi phạm, Sân Đình sẽ buộc phải khóa nick để đảm bảo khách hàng khác được giải trí thoải mái và vui vẻ.

91.

hoang0973988737 thích điều này.
  20. Nguyễn Ngọc Hoàng

Ok mod đã xoá khỏi danh sách .

Mod16 thích điều này.