Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. _Phúc Lộc_

_Phúc Lộc_ Tiêu Dao Hội

Anh ơi.. Chắc phải đổi lại tên nick là: saohomquadenthe :D.. Anh nên tải phiên bản mới đi ạ. Đúng như Mod22 đã nói. Vì mình không thao tác khoảng mấy phút là tự ra ạ. Em cũng bị mấy lần chơi đêm ngủ quên..Lỗi tại mình ngủ quên anh ạ. Sáng ra ko biết bị người chơi đá hay hệ thống đá ra mà thấy mình nằm ngoài hành lang rồi. :D=)).. Tiền vẫn còn nguyên nhé. Chỉ bị hao hụt chút xíu..:">

longzenđa, Tào 1, Mod061 người khác thích điều này.
  2. vinhbohuc1

vinhbohuc1 Lý trưởng

Mod ơi xem hộ với,
    Chơi bẩn quá vào 19:57 30/08/2019 thương gia, chợ phiên, bàn 23
    Tien86nd nó ù 2 ván gà cbt chi xong chạy.
    A kay quá

3. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Sân Đình người chơi cũng có người chơi vui, đẹp/ đồng thời cũng có những người chơi tiểu xảo/ chơi chưa đẹp.
    ở trường hợp này, mình xin chia sẻ sự bực bội cùng bạn. Sau này bạn tránh những người như vậy ra, tăng cường giao lưu với những chắn thủ được đảm bảo về sự chơi vui sống đẹp (là các chắn thủ của các Chắn hội / Hội chắn..)
    Phản ánh của bạn mình sẽ không xử lý người chơi đó nhưng sẽ như coi như thông báo xấu chơi để các người chơi khác cùng biết và lựa chọn bạn chơi để việc giải trí của mình được vui hơn.

Trân trọng.

Điệp Già, Mod22namdinh0022 thích điều này.
  4. Võ Tòng1985

Võ Tòng1985 Lý trưởng

5. Võ Tòng1985

Võ Tòng1985 Lý trưởng

Mình đang chơi khi ù xuông kêy thay đổi mức cược ù 4 điểm mà ko báo cho ai, do ko báo lên ko để ý và ù thiếu điểm nhờ mod hỗ trợ
    Nick Chủ bàn là : Hoàng Điệp Vũ

Các tệp đính kèm:

chanvuongvtcl01ttknnb thích điều này.
  6. Tiên  Tửu

Tiên Tửu Phó ban TCSK Tiêu Dao Hội

Chả hiểu báo cái j, tự nhiên lù lù trên tivi #-o#-o#-o

7. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh, Sân Đình đã tiếp nhận báo cáo của anh.
    Hành vi chơi xấu sẽ là một chuỗi thay đổi mức cược bàn chơi liên tục để mình có lợi thế. Qua kiểm tra Sân Đình thấy người chơi @Hoàng Điệp Vũ chỉ thay đổi mực cược một lần nên chưa khẳng định được là người chơi này có hành vi chơi xấu hay không/ cũng có thể chủ bàn đã thông báo nhưng anh không để ý.
    Dù sao Sân Đình cũng sẽ gửi thư nhắc nhở đến @Hoàng Điệp Vũ sau này nếu có thay đổi mức cược thì nên thông báo và có sự đồng ý của những người trong bàn để việc giải trí được vui vẻ hơn.
    Cám ơn anh đã báo cáo để góp phần làm sân chơi trong sạch hơn.

Trân trọng.

TLMN_9791_HV, HàNộiMùaThuVàngttknnb thích điều này.
  8. QTTG78

QTTG78 Dân đen

1664EB8A-90E1-43A5-9A8D-E30584C91417. Đang buồn buồn mò vào chơi may quá gặp được 2 Thánh. Thay nhau ù xong bỏ lại 2 đôi dép tổ ong to tướng, mình chưa đc ù ván nào nhưng lãi 2 đôi dép kakaka. P/s: Ảnh chụp ván cuối ngồi với 2 cụ.

9. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn!

Rất tiếc vì bạn đã gặp phải một số người có cách chơi không đẹp. Về việc này thì Sân Đình không can thiệp xử lý được vì họ không vi phạm nội quy mà chỉ có thể gửi thư nhắc nhở. Hiện tại Sân đình có chức năng chặn Avatar để đánh dấu những nick mình không muốn chơi cùng để có thể tránh những người chơi không đẹp.
    Còn khi các hành vi chơi xấu vi phạm nội quy thì Sân Đình sẽ xử lý nghiêm.

Thông tin đến bạn!

namdinh0022 thích điều này.
  10. MÂY BA VÌ

MÂY BA VÌ Dân đen

Mod ơi tên thoduong2 này rình gà, ăn xong bỏ chạy ngay. Đề nghị mod có hình thức nhắc nhở và cảnh cáo hắn. Cho bớt tính chụp giật đi. Thank mod. 1566530110899.

11. mod02

Chào bạn,
    Sân Đình người chơi cũng có người chơi vui, đẹp/ đồng thời cũng có những người chơi tiểu xảo/ chơi chưa đẹp.
    ở trường hợp này, mình xin chia sẻ sự bực bội cùng bạn.
    Bạn có thể sử dụng tính năng "Chặn Avartar" của Sân Đình để biết và tránh những người chơi như vậy, đồng thời sử dụng tính năng "Xin chơi" để tránh bị người chơi khác vào trộm gà khi gà to.
    Phản ánh của bạn mình sẽ gửi hộp thư người chơi @thoduong2 về hành vi này.
    Chúc bạn chơi vui với Game dân gian Sân Đình.

Trân trọng.

langtudepzaihnnamdinh0022 thích điều này.
  12. DHA_6868

DHA_6868 Lý trưởng

Phiền Mod xem xét xử lý 2 người này
    Người có nick Nhân mã, và nick FB mà tôi chặn avatar kia. Sau khi thắng được mấy chục M bảo của tôi và một số người khác, thì 2 người này đá ra, tôi hỏi lý do tại sao đang chơi lại đá, thì 2 người này ko nói lý do, còn thách thức này nọ. Khiến tôi và một số người khác bức xúc. Rất mong Mod xem xét trường hợp này, cảm ơn! 1566592507754. 1566592507754. 1566592507754.

13. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Em xin trả lời vấn đề anh báo cáo như sau:

1. Việc người chơi sử dụng tính năng đá người chơi để đá là không vi phạm nội quy Sân Đình vì đó là tính năng Sân Đình cung cấp cho toàn bộ người chơi.

2. Việc đang chơi dở, thắng được một số Bảo rồi đá người chơi khác là hành vi chơi không đẹp. Đi ngược văn hóa "chơi vui, sống đẹp" của Sân Đình. Đây là điều không nên trong khi chơi.

3. Sau khi được hỏi và nhắc nhở thì người chơi "Nhân Mã" đã có lời lẽ thách thức. Thể hiện bản chất muốn chơi xấu và nghĩ rằng sẽ không ai làm gì họ. Đây là một hành động không đẹp.

Sau những lý do trên, Sân Đình quyết định: Khóa cảnh cáo nick "Nhân Mã" 01 ngày vì có hành vi chơi không đẹp và động thái thách thức, coi thường người chơi khác qua ngôn từ sử dụng. Mong là nick "Nhân Mã" sẽ lưu ý hơn về cách chơi trong quá trình chơi tại Sân Đình. Trân trọng!

DHA_6868 thích điều này.
  14. buicongduc

buicongduc Dân đen

Xin các mod xử lý đối tượng (tantandaiduong) có hành vi chơi xấu.đợi lúc gà to mình ù thi đổi điểm cược xuống con 3đ.khi người khác u lại nâng điểm cược 4đ.làm những người chơi khó chịu

15. Mod13

Mod13 Moderator

Em chào anh. anh vui lòng cung cấp thêm hình ảnh để các mod có thể xử lí chính xác nhất nhé anh!

16. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Em chào anh. Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp này và đã kiểm tra xác minh. Tại ván sau đó, người chơi @vĩ nhân 86 đã bị báo và hết bảo nên mọi người cũng đã thoát hết khỏi bàn chơi. Tuy nhiên, việc đá ra và không cho chơi tiếp là không đẹp. Sân Đình sẽ gửi nhắc nhở tới 3 người chơi này anh nhé.
    Chúc anh chơi vui vẻ ạ!

17. Quản lý lò gach

Quản lý lò gach Lý trưởng

Nhờ các mod xem giúp trường hợp này ae đang chơi ù xuông nuôi gà bỗng dưng bạn này cài ù 3đ làm mình đền ván bài vì cước thiếu điểm trong khi đó bạn này còn có những hành vi thiếu văn hóa cứ ai ù là bạn đấy lại chửi bậy rất nhiều. Chơi game để giải trí mà gặp người chơi này cảm thấy gây ức chế.
    Chủ bàn là nick : phamdampham11 .
    1568132411934.

Các tệp đính kèm:

18. mod02

Chào bạn,
    ở trường hợp này, mình xin chia sẻ sự bực bội cùng bạn.
    Bạn có thể sử dụng tính năng "Chặn Avartar" của Sân Đình để biết và tránh những người chơi như vậy.
    Phản ánh của bạn mình sẽ gửi hộp thư người chơi @phamdampham11 về hành vi này, còn về báo cáo phát ngôn thiếu văn hóa mình đã xử lý người chơi này ở mục Phát ngôn thiếu văn hóa rồi nhé.
    Chúc bạn chơi vui với Game dân gian Sân Đình.

Trân trọng.

Quản lý lò gach thích điều này.
  19. Arsenal1886

Arsenal1886 Dân đen

đề nghị mod xử lý trường hợp này chơi xấu ăn hết bảo của mình xong thoát

Các tệp đính kèm:

20. mod02

Chào bạn,
    Bạn gửi mỗi cái tên nick, không có thời gian 2 người chơi cùng nhau thì Sân đình cũng không biết kiểm tra cho bạn từ đâu cả bạn nhé.
    Nếu bạn muốn khiếu nại vậy bạn phải gửi đầy đủ bằng chứng để Mod kiểm tra và xử lý bạn nhé.
    Thông tin đến bạn.