Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. DUY 1986 PT

DUY 1986 PT Lý trưởng

Nhờ mod xem hộ tư cách chơi của nik "ông Hai 2018" . e lập bàn chơi sau 1 thời gian nuôi gà e bị thua hết tiền ra nạp bảo quay vào thì bị đá k cho vào lại .chơi thế bày thì ức chế lắm ạ 1557593520931. 1557593520931. 1557593941425.

2. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Trường hợp này em sẽ gửi thông tin cảnh cáo với người chơi và sẽ nhắc nhở người chơi không tái diễn trường hợp này nữa anh nhé.
    Cảm ơn anh đã báo cáo ạ.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  3. Hoa Rơi Cửa Lệch

Hoa Rơi Cửa Lệch Chánh tổng

IMG_5505.JPG IMG_5504.PNG IMG_5503.JPG Thưa với admin, hiện tại em đang chơi góp gà tại bàn 25 khu Sân Đình - Lý Trưởng thì bị bay ra,em có vào lại bàn thì chủ bàn - nick là anhngocphan19771416 kick em ra và không cho chơi tiếp. Hành vi này có được gọi là xấu hay không ạ? Em mong có hình thức xử phạt với trường hợp có hành vi kiểu này ạ

4. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn! Mình vừa xem lại thì thấy bàn bạn chơi là có 3 người (kể cả bạn), việc bạn bị đá ra thì Sân Đình không biết được do ai đá. Bạn vui lòng chuẩn bị số Bảo của mình trước khi bị hết Bảo để có thể duy trì tiếp ván chơi, chứ việc bạn bị đá như thế này cũng không biết ai đá bạn, và hiện cũng chưa có chế tài xử phạt cho hành vi này bạn à. Bạn chú ý hơn để lần sau không bị rời bàn vì thiếu Bảo bạn nhé. Chúc bạn chơi game vui vẻ.

5. taiphuong0810

taiphuong0810 Dân đen

tại thương gia phiên chọ bàn 13 có hành vi chơi sấu khi 4 người chơi góp gà lên hơn 2.5tyr khi bị bảy xin vào chơi lại không cho. hành vi này yêu cầu mod can thiệp để cho anh em chơi cho vui. Cảm ơn mod đã để tâm giúp đỡ!

Các tệp đính kèm:

6. taiphuong0810

taiphuong0810 Dân đen

Hành vi chơi sấu tại Sân đình! 4 người cùng chơi đến khi 2 người bay do thiếu bảo sau 30 giây vào lại thì Lưu văn chinh và TĐCQT không cho vào lại để chơi. vì vậy, để công bằng với người chơi khi góp gà đề nghị mod san sẻ gà giúp người chơi không bị ức chế khi chơi. Cảm ơn mod nhiều!

Các tệp đính kèm:

7. CAOTHUPRO1982

CAOTHUPRO1982 Dân đen

# chơi xấu#
    Mình đang bắt gà cùng 3 bạn kia, gà có hơn 200m thì bạn Đức Hoàng Gia bảo ra thay mạng rồi out, chủ bàn là Sanghitachi vẫn chia mình bảo đợi bạn kia rồi thoát ra để vào lại đợi bạn kia vào, nhưng ai ngờ vào lại để pass 30s sau thấy 1 bạn kia vào chơi 3. Bạn Sanghitachi đã bắt gà. Hành vi chơi ko đẹp này làm mình thấy khó chịu.
    Bực mình thật.
    Nhờ Mod kiểm tra giúp để sử lý hành vi ko đẹp

Các tệp đính kèm:

8. Mod22

Chào anh! Trường hợp này em sẽ khóa nick 01 ngày cảnh cáo với người chơi này. Nếu họ còn vi phạm sẽ bị xử lý thật nặng anh nhé.

Chỉnh sửa lần cuối: 14/5/19
    CAOTHUPRO1982Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  9. Mod22

Chào bạn! Việc này thì Sân Đình tạm thời chưa xử lý bạn nhé. Mỗi 1 người chơi khi vào bàn thì phải chuẩn bị số Bảo cần thiết để chơi, kể cả việc chuẩn bị bay thì cũng có phương án dự phòng cho việc đó. Còn việc người chơi không cho vào lại thì mình sẽ nhắc nhở người ta, nếu còn chơi xấu nữa sẽ xử lý nghiêm bạn nhé.

10. CAOTHUPRO1982

CAOTHUPRO1982 Dân đen

Cảm ơn Mod. em khóa báo lý do để họ chơi đẹp hơn nhé. Chứ bảo j mà to vậy đâu

11. CAOTHUPRO1982

CAOTHUPRO1982 Dân đen

Mod xem lại thấy bạn Vợ Đại tướng báo vẫn gặp nick Sanghitachi - check giúp chế độ khóa sao nhé.

12. Mod22

Chào anh! Chế độ khóa nick của Sân Đình vẫn bình thường anh ạ. Nick đó bị khóa 01 ngày thôi mà. Có thể thời gian khóa nick đã hết. Anh có thể nói rõ hơn là gặp nick bị khóa vào thời điểm nào không ạ? Cảm ơn anh.

13. cuntaytay

cuntaytay Dân đen

Mod ktra giúp tại sao mình k ù đc ván này ù con Tứ cửa trì.cước ù thông trì 8đ lèo

Các tệp đính kèm:

14. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào bạn! Những vấn đề này về sau mình sẽ không giải quyết nếu bạn up sai chủ đề nha!
    Còn về câu trả lời bạn không ù được ván này! THì đơn giản qua việc xem lại ván chơi, gần 1/2 thời gian trôi qua, mình thấy bạn bấm Dưới Dùng.!
    Thân!

15. tientung1987

tientung1987 Dân đen

Nhờ mod kiểu tra lại cho mình Tiền Là Lá Mít vs fb_15791597486910 bơm bài cho nhau :)) mong mod :)) kiểm tra và xem xét giùm bay mất gần 2b :p 0a7cfe90c9702c2e7561. 7dcd9821afc14a9f13d0.

vuabip13Trác Phong thích điều này.
  16. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

:)):)):))

Tào Tháo thích điều này.
  17. vuabip.13

vuabip.13 Thổ địa

Vui rồi

Tào Tháo thích điều này.
  18. Mod22

19. Lừa song Fắn

Lừa song Fắn Lý trưởng

Chơi toàn thua, vừa đút đc 3B thì bị 3 thằng đá. Quá bẩn bựa!

TienLen2019.6.3.13.7.2.

Trần Hồng Điệpvuabip13 thích điều này.
  20. mod23

mod23 Administrator Ban quản trị

Chào anh.
    Cả 3 người trong bàn đều đồng ý đá nên vấn đề này Mod không xử lý được. Hoặc có thể người ta nhìn thấy tên nick anh không được thiện cảm cho lắm...
    Cảm ơn anh!

vinhnguyen1967Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.