Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Cảm ơn anh đã góp ý. Hiện tại thì Sân Đình chưa có kế hoạch tách biệt 2 tính năng này ạ. Thông tin đến anh!

2. Đạt Nhựa 8386

Đạt Nhựa 8386 Chánh tổng

Nick thủy đình và tôi chơi xấu quá. Bàn đang 5m tự ý đổi lên 7m ko hỏi ý kiến ai. Ván sau lại đổi từ xuông lên 4d. Làng ko ai đồng ý thoắt ra ko cho chia nhưng vẫn cố tình chia. Sau đó là đá người ko đồng ý 4d ra. 1548906053232.

3. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Trường hợp này em xin phép sẽ gửi cảnh cáo đến người chơi do có hành vi chơi xấu anh nhé. Nếu vẫn còn vi phạm em sẽ xử lý mạnh tay hơn ạ.
    Chúc anh luôn chơi vui trên Sân Đình.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  4. BiBo2504

BiBo2504 Dân đen

Thật sự là chịu ức chế rất lâu khi vào bàn bị đá mất lịch sự không lý do hôm nay mình xuống làng chơi bàn 10nghìn lại gặp hành vi chơi xấu của nick thao Cuong mọi người đang chơi trong bàn không sao bạn ý nhất thì không sao còn người khác nhất thì bị đá khỏi bàn 1 bạn đã bị đá trước đó xong tới mình hết ván bài cũng bị đá ra khỏi bàn khiến mình rất ức chế khi gặp những người chơi bẩn quá mức như vậy

Các tệp đính kèm:

Mod07, Ngố Xinh XinhHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  5. Mod04

Mod04 Administrator

Xin chào anh ạ!
    Trước khi trả lời anh thì em phải tâm sự thật là em suýt bị nghẹt thở sau khi đọc bài của anh. Cả một đoạn dài không có cái dấu chấm dấu phẩy nào luôn. Sao anh tiết kiệm thế anh?
    Về hành vi chơi xấu của thành viên "thao cuong", Sân Đình sẽ lưu ý và đưa vào danh sách theo dõi. Người chơi có quyền đá nhau, vì đó là tính năng của game. Nhưng sử dụng tính năng này với mục đích xấu thì rõ ràng là hành vi chơi xấu và không được chào đón trong cộng đồng Chơi vui Sống đẹp của chúng ta.
    Cảm ơn anh đã báo cáo.

dinhchip, Ngố Xinh Xinhlongzenđa thích điều này.
  6. Quý Xa

Quý Xa Dân đen

1548915428127. Né thành phần chơi xấu này ra nhé ae. Đang chơi 4 điểm.xong cài lại 3 điểm. Mang tiếng tuần phủ.

7. mod23

mod23 Administrator Ban quản trị

Em chào anh.
    Trường hợp này em xin phép gửi tin nhắn thông báo và cảnh cáo người chơi này anh nhé. Hy vọng lần sau người chơi này sẽ chơi không thay đổi mức cược khi đang chơi nữa ạ
    Em chúc anh chơi vui vẻ tại Chắn Sân Đình anh nhé

8. Thắng IS

Thắng IS Lý trưởng

Mod xử giúp em trường hợp này vs, nick tiên86nd ngủ gật, ae thống nhất kích ra chia gà vs họ nhưng chủ bàn nick lucgia1 ko cho kích cứ để vậy vs mục đích ăn bảo của ngươi ta, nick hoaroicaloi nói thì bị kích ra. Hành vi chơi xấu ko chấp nhận đc. 1549131179207.

9. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Trường hợp này em sẽ cho vào danh sách để kiểm tra thêm và sẽ gửi cảnh cáo đến người chơi. Hy vọng người chơi này sẽ không tiếp tục tái phạm các hành vi xấu.
    Rất cảm ơn anh đã gửi thông tin báo cáo. Chúc anh luôn chơi vui trên Sân Đình.

10. himkenjeep

himkenjeep Chánh tổng

Gửi đến các Mod trường hợp chủ bàn chơi ko đẹp chút nào: nick chua biet t thay đổi bàn chơi liên tục để có lợi cho mình. Các bạn chơi đã góp ý nhưng vẫn bịt tai chơi xấu.. mọi người lần lượt bye bye tay xấu chơi này ợ. [-(

ChanPro2019.2.9.12.7.22.WEB.

ChanPro2019.2.9.12.9.9.WEB.

ChanPro2019.2.9.12.10.24.WEB.

ChanPro2019.2.9.12.13.54.WEB.

ChanPro2019.2.9.12.15.43.WEB.

Mạnh Đức thích điều này.
  11. manhson1975-1

manhson1975-1 Lý trưởng

LỖI mình nhậu say ngủ gật nhưng cẩu cắn trộm cũng ko nên sút người khác rôuf tăng cược dư này chứ

Các tệp đính kèm:

12. Mod22

Chào anh! Xin có đôi lời gửi anh như sau:

1. Việc anh ngủ quên là do lỗi của anh. Tạo điều kiện cho người khác phạm lỗi là lỗi của mình anh ạ. Anh chú ý lần sau chơi đừng ngủ quên anh nhé để tránh các trường hợp đáng tiếc xảy ra.

2. Anh nên chú ý về cách sử dụng ngôn từ trong bài viết của mình.

3. Nick B A N G O A I đã có hành vi chơi xấu, tăng cược lên cao nhằm trục lợi Bảo bất chính. Anh bị thiệt hại gần 120 Triệu Bảo, em đã thu hồi lại 100 Triệu Bảo giúp anh. Số Bảo còn thiếu là lỗi do anh và để anh lưu ý lần chơi sau sẽ không mắc lỗi ngủ quên như lần này. Còn nick vi phạm em sẽ ưu tiên không khóa lần này vì để cho họ còn có nick chơi mấy ngày Tết anh nhé.

Chúc anh chơi game vui vẻ anh nhé!

QUÂN HÀ 77, Tào Tháo, dinhchip2 others thích điều này.
  13. Mod22

Cảm ơn anh đã gửi bài báo cáo hành vi chơi xấu. Như thông tin kèm hình ảnh anh cung cấp là các bạn chơi có góp ý cho chủ bàn nhưng vẫn cố tình thay đổi cược bàn chơi. Em sẽ khóa nick này 02 ngày cảnh cáo về hành vi thay đổi mức cược trong khi đang chơi khi chưa có sự đồng ý từ người chơi cùng bàn để giữ một sân chơi trong sạch cho toàn bộ thành viên Sân Đình. Chúc anh chơi game vui vẻ anh nhé!

Tào Tháo, dinhchip, himkenjeep1 người khác thích điều này.
  14. Xe Hơi

Xe Hơi Hội Chắn Hà Tây

IMG_6238.JPG IMG_6239.JPG Cáo cáo Mod hai lik này ù một dây xong thấy tôi còn ít hợp tác sút tôi. Cần phạt những hành vi chơi xấu

15. Mod22

Chào anh! Em sẽ gửi thư nhắc nhở 2 nick này về hành vi này. Nếu còn tái diễn em sẽ xử lý anh nhé.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàngtamdohaile thích điều này.
  16. Hồ  Hà

Hồ Hà Lý trưởng

Mod xem hộ e nik " mong dang" chơi chưa dc 30p , thay đổi cược 3 lần 800k ,2m, rồi 2m . nik này ù thì k sao người khác ù bắt đầu tăng cược .như vậy phải chơi xấu k ạ.

Các tệp đính kèm:

Tào Tháo thích điều này.
  17. Mod04

Mod04 Administrator

Xin chào bạn!
    Hành vi của người chơi @Mong Dang được cho là xấu. Sân Đình sẽ gửi hộp thư cảnh báo đến người chơi này và tiếp tục theo dõi. Nếu tái phạm Sân Đình sẽ xử lý nghiêm minh theo quy định.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo góp phần làm trong sạch sân chơi.
    Trân trọng!

Hồ HàTào Tháo thích điều này.
  18. BeoDuyenXinh

BeoDuyenXinh Dân đen

Mod xem giúp mình làm sao để thoát ra đk : thi hội bị báo và bị đền bạn ấy bỏ bài 3 ván không ăn không bốc đến ván thứ4 thì bị đơ máy ko chơi tiếp đk chờ đến 20phut vẫn ko chơi tiếp đk ko thoat ra đk . ChanPro2019.2.24.20.32.59. ChanPro2019.2.24.20.52.35.WEB.

19. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này do lỗi mạng chứ người chơi không cố tình như vậy đâu anh ạ. Nếu gặp lỗi này anh đợi 1 chút hệ thống sẽ tự động xử lí kick mọi người ra khỏi bàn chơi ạ.

20. Hoa anh tuc

Hoa anh tuc Dân đen

HÀNH VI MỚI XUẤT HIỆN VƯƠNG PHỦ
    Đang chơi bài mà có người thắng cứ găm tiền chẵn, cất vào ví....chắc mọi người chơi ít ai hài lòng. Chơi trên Vương phủ, toàn hàng Vương gia đáng nể mặt (thậm chí là người có chức vụ trong các Chắn Hội) mà cũng có những Vương gia có hành vi này, người ta đang thua mà cất, găm, dấu ngay 4 tỷ bảo....như sợ ai cướp mất. Người ta góp ý thì lại có lời lẽ thiếu tôn trọng, mới lên chơi thì phải lắng nghe xem biết ai với ai chứ đừng vội vã nói năng bừa bãi @namdinh0022 nhé.....lần trước đã xin lỗi người ta tưởng sửa được, lần này laị....láo tiếp.
    Tất nhiên tiền của bạn, bảo của bạn....bạn muốn làm gì thì làm, nhưng hành vi như này chắc không phù hợp với văn hóa trên Vương Phủ. Hay là mình nhầm nhỉ, đề nghị các mod kiểm tra giúp, làm gì có chuyện vừa thắng con gà lên 7,3 tỷ mà sau 3 ván còn.....2,6 tỷ?
    ChanPro2019.2.25.0.34.26. ChanPro2019.2.25.0.37.23. ChanPro2019.2.25.0.40.15. ChanPro2019.2.25.0.43.28. ChanPro2019.2.25.0.34.26. ChanPro2019.2.25.0.37.23. ChanPro2019.2.25.0.40.15. ChanPro2019.2.25.0.43.28.