Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. Mod01

Mod01 Administrator

2. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Bơm lộ quá , mới tập sự . đề nghị MOD phỏm có phần thưởng sứng đáng cho bạn Nick Vas83 vì đây là trường hợp đầu tiên bơm bài bên của phỏm

3. donglx

donglx Dân đen

Thay mặt a khoai và Th 77 e post bài tiễn citi9 ra đi
    ChanPro2014.9.30.15.21.2.

CHINHTHAIBINHCủ khoai lang thích điều này.
  4. ngoclan2611

ngoclan2611 Chắn hội LÈO TÔM

Nhờ mod lấy lại công bằng cho em:((:((:((
    Chiều qua e chơi cùng bàn với nick HIEUBP16, nguyenvancuong123. Bàn có gà nên HIEUBP16 đề nghị em khóa bàn. Em đã khóa bàn đặt pass thông báo cho cả bàn cùng biết. Vậy mà e bị rớt mạng vào lại thì nick HIEUBP16 làm chủ bàn đã tự ý thay đổi pass k cho e vào nữa để solo bắt gà cùng nick nguyenvancuong123. Bảo này có mang về xây nhà đc đâu mà sao họ chơi xấu vậy:((:((:((
    ChanPro2014.10.1.17.28.4.

pdhien, khánhblue, DẾ MÈN 802 others thích điều này.
  5. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Hành vi chơi xấu em ơi.. anh cũng bị :D
    Khổ thân..Chánh bà xinh như thế mà họ cũng khong tha

6. ngoclan2611

Em bị lần thứ 2 rồi a ơi. Lần trc cũng gà 20m rớt mạng vào lại bị bạn chơi đá:((:((:((:((

7. Khoai Hà đã đứng ra bù cho em nó rồi nhé . Lần sau anh Khoai mà gặp Nick này đánh bay được nó , em thưởng riêng cho anh 500m , dám bắt nạt chánh bà.

a.

Củ khoai langngoclan2611 thích điều này.
  8. ngoclan2611

Em cảm ơn anh nhiều nhé
    Tặng riêng a đấy@};-@};-@};-

9. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

anh Hà Nội tiêu tiền tỷ quen rồi, .. tính anh ấy galang lắm.. em hết mà hỏi thăm anh ấy cấp cứu thế nào cũng đc 50M trở lên .. ko nghèo như anh chỉ 10M thôi :D

cuongmah0911ngoclan2611 thích điều này.
  10. tonynguyendaibai có lối chơi bài chộp giật.

Chắn thú vui tao nhã của người việt những bên cạnh đó có 1 vài chắn thủ có lối chơi bài chộp giật , chơi không đẹp .
    Hôm nay Hà Nội muốn chia sẻ với các bạn 1 Nick đó là tonynguyendaibai .
    Giỏi hơn cả Nghĩa Alex , vào cái bắt gà ngay .

Đây là lối chơi không đẹp và đã bị cả cộng đồng mạng lến án . Qua đây Hà Nội cũng muốn hỗ trợ bạn nào ngồi trước Nick tonynguyendaibai . đánh bay được Nick này và phải post ảnh và lock 1 ván bài bỏ bóng đánh đì .

Hoặc anh em gặp có thể sút thẳng tay.

Vương phủ 1 tỷ bảo.

Lý : 500 triệu bảo.

1.

2.

3.

Chỉnh sửa lần cuối: 8/10/14
    ngoclan2611, Bogiavnbg, NhuYPhat771 người khác thích điều này.
  11. NhuYPhat77

NhuYPhat77 Dân đen

Ai thấy phamhao80 CHLT thì tránh nhé, khi chơi có 3 người,1 người dừng chơi ko rõ nguyên nhân, bàn còn 2 người mình và nick phamhao80 gà 59m. phamhao80 bao mình chia gà ko chơi nữa, mình đồng ý và ra trước vì mình là chu bàn nhưng phamhao80 ko ra, khi mình vào bàn thì bàn bi khóa~x(.Sau chắc goi 1 tên cùng hôi đến đánh 1 ván rồi chia gà.Tên này ngòai đời chắc lừa đao kinh nắm đây8-X ai găp thì tránh nhé... ChanPro2014.10.9.0.6.1.

Chỉnh sửa lần cuối: 9/10/14
    thanh_huyen77 thích điều này.
  12. Nếu đúng như Nick NhuYPhat77 nói về phamhao80 như trên thì Nick phamhao80 hiện là thành viên của chắn hội lèo tôm có lối chơi bài chộp giật.
    Trường hợp này ảnh hưởng đến danh dự của 1 chắn thủ và của cả 1 tập thể Chắn Hội Lèo Tôm , rất mong các MOD kiểm tra xem có đúng như là Nick NhuYPhat77 nói không ?
    Trong trường hợp Nick NhuYPhat77 nói không đúng , bôi nhọ danh dự của 1 chắn thủ , bạn có dám bị bans nick vĩnh viễn không ?

khánhblue, DẾ MÈN 80, Quy Hoi5 others thích điều này.
  13. trannam1101

trannam1101 Học chơi

thang daimachan chuyen bom bai

14. trannam1101

trannam1101 Học chơi

thang metay va thang daimachan hai thang chuyen bom bai a e can than choi ca hai thang re rach nay nhe

15. 328304

328304 Dân đen

Nick minhrai chơi rất xấu, tôi rớt mạng vào lại thì bị sút hai lần, trong bàn có 2 anh Già Làng Online và hamsay68 không bao giờ đá người rồi:
    choixau4.
    choixau.
    choixau2.

DẾ MÈN 80, Quy HoiDương Minh Châu thích điều này.
  16. Dương Minh Châu

Dương Minh Châu Thổ địa

loại này phải chia cho nó ít gà mới ổn
    Sân Đình/Bàn 4 hamsay68, minhrai, Già Làng 0nline, Dương Minh Châu. Chia 58800000 Bảo gà nuôi
    =))=))=))

mãiyêuanh_CD thích điều này.
  17. vespa7777

vespa7777 Chánh tổng

1413139183332. Yêu cầu mod xử lý giúp mấy trường hợp này như hôm qua tôi đã đăng một bài gửi đến những ae có kiểu chơi bẩn tính ntn. Tôi đang chơi thì bị dis mạng khi vào lại bị kick ra tôi phải chờ 2p sau vào lại vừa kịp chụp bức ảnh thì cũng bị kick luôn.

khánhblue thích điều này.
  18. vespa7777

vespa7777 Chánh tổng

Xem đính kèm 49551
    Em chu phong tuy it bao nhung ko can da thang tung nhu bac co noi van choi voi nick TonyNguyendaibai va nick nay da phai bo cuoc.
    Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng khong biet nhu the em co duoc phan thuong khuyen khich 500m cua bac nhu da hua khong a. chan phom 22.PNG chan phom33. chan phom11.JPG

19. Cảm ơn bạn vesspa7777 đã cùng với Hà Nội làm trong sạch sân chơi này . như bài viết ở trên mình đã nói rõ , phải thỏa mãn 2 điều kiện

1. Nếu ai đánh bay được nick Tonynguyendaibai có gửi ảnh và Lock bài ngày giờ cụ thể .
    2. Có 1 ván đánh thể hiện dõ là bỏ bóng đánh trọng tài mình sẽ tặng thưởng như đã nói .

Về phần của bạn , mặc dù không đánh bay được Nick Tonynguyendaibai nhưng nếu bạn chụp lại lock ván chơi và cho Hà Nội đường Link xem 1 ván đầu tiên của Tonynguyendaibai .Hà Nội sẽ có phần thưởng sứng đáng dành cho bạn.

Thời điểm này thú thật Hà Nội không tin bạn lắm . vì Tonynguyendaibai có 2.1 tỷ khi vồ gà rồi chạy , ở trên Vương anh em khi thấy Nick trên vào bàn là đã bị sút rồi.

Chào bạn.

khánhblue thích điều này.
  20. vespa7777

vespa7777 Chánh tổng

Screenshot_2014-10-18-21-43-59.

gerald123 thích điều này.