Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. Chú tiện tay sang phỏm xử lý @sướng phát điên, :)):)):))a thì không chơi cả thành phần này, nhưng thấy nhiều ng bị nó chơi bẩn đấy.

2. UHAAMD2021-18

UHAAMD2021-18 Trưởng ban Pháp chế CHLT

Đúng. Cu này hôm trước mình ko để ý. Đánh solo 5 m, ăn của mình một dây, lúc đến dây của mình hắn hạ cược 10k mình ko để ýX-(

Mod09, Nguyễn Ngọc ThưHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  3. HB_Bus03

HB_Bus03 Chánh tổng

Tôi cũng bị nick này chơi bẩn vài lần rồi. Nhất thì chơi mà thua cái chạy luôn. Nick này chỉ thích chơi solo thôi. P/s: Nick này hiếm khi vào bàn ae hay chơi mà luôn lập bàn (3m hoặc 5m) để chờ người vào chơi mà chỉ solo thôi.

4. cachep_hoarong86

cachep_hoarong86 Chánh tổng

thằng đó cũng liệt vào những thằng bẩn nhất sân đình xử lý luôn đi MOD

5. UHAAMD2021-22

UHAAMD2021-22 Thành Nam SĐ

Ảnh chụp sáng 20/7/2018 này Mod09
    TienLen2018.7.20.9.43.7.WEB.

6. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này hôm qua anh jakofer02 có liên lạc cho mod21, anh ấy cũng lớn tuổi và ăn nói rất lịch sự. Trong quá trình gọi điện anh ấy co trình bày là do để nick cho mấy người em chơi và đi công tác nên không biết được tình huống chơi xấu. Em cũng có nói đối với trường hợp này phải trình bày rõ ràng lên diễn đàn cho mọi người biết thì sẽ xem xét để trong trường hợp mọi người đồng ý sẽ được thả nick ra. Em rất xin lỗi anh vì mod21 không hiểu nên đã mở khóa nick chơi này luôn. Trước mắt em sẽ khóa lại nick chơi này để xử lí anh nhé.

7. jakofe06

jakofe06 Dân đen

Tôi có níc Jakofe02, đã tham gia chơi ở Sân đình được 7 năm, trong quá trinh chơi tôi luôn chơi đúng luật của sân đình, cách đây 10 ngày tôi bận đi công tác xa, không quản lý tốt tài khoản, để cho cháu tôi vào chơi không đúng luật chơi đẹp , văn minh của Sân đình. Tôi thành thật nhận lỗi và xin lỗi mọi người. Tôi hứa sẽ quản lý tốt tài khoản của mình và luôn chơi đẹp . Xin mọi người tha thứ. Chân thành xin lỗi!

HàNộiMùaThuVàng, Tào Tháo, ___Ly___3 others thích điều này.
  8. Át R0

Át R0 Chánh tổng

Cụ quản lý nick ko tốt thì cụ phải chịu phạt thôi.Chứ cứ làm sai rồi lên bảo quản lý nick ko tốt rồi thôi nghe ko hợp lý lắm.Mong cụ rút kinh nghiệm lần sau.Chúc cụ chơi vui!

9. UHAAMD2021-22

UHAAMD2021-22 Thành Nam SĐ

Xin lỗi BQT Sân Đình và anh vì bài đăng của tôi vô tình tạo ra tình huống khó xử cho cả 2 bên. Lẽ ra tôi nên gọi cho Mod để hỏi thay vì đăng bài làm khó mọi người. Tôi hứa sẽ nghiêm túc hơn, suy nghĩ thấu đáo trước mỗi quyết định đăng bài.
    Tôi hy vọng mọi người sẽ ủng hộ để anh được chơi lại với nick name Jakofe02.!

HàNộiMùaThuVàng, Tào TháoMod22 thích điều này.
  10. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn! Bạn có thể mô tả rõ hơn về hành vi chơi xấu mà bạn muốn báo cáo hay không?

11. Mod22

Chào bạn! Trường hợp này mới chỉ qua 1- 2 ván chơi thì chúng ta chưa thể kết luận được hành vi chơi xấu bạn ạ. Có thể lúc đó người chơi mất kết nối, có việc cần thoát chẳng hạn. Còn muốn kết luận hành vi chơi xấu thì chúng ta cần thêm bằng chứng bạn ạ. Chúc bạn chơi game vui vẻ nhé.

bui van11 thích điều này.
  12.  
  13. bui van11

bui van11 Dân đen

Khổ quá, ngồi ê cả mông, toét cả mắt, căng cả đầu mới lùa được con gà thì nghỉ là được rồi. Vào vồ gà xong té thì mới đáng lên án, còn nếu bạn vào sau thì không nên trách những người chơi trước ăn gà xong rồi nghỉ là chơi xấu nhé. Có khi họ cũng chỉ muốn thịt nốt con gà đã bỏ công sức ra nuôi thôi mà.

Điệp GiàHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  14. Sân Đình là trang mạng chơi công tâm và minh bạch, mọi người đều bình đẳng như nhau, Sân Đình không quan trọng người nạp nhiều hay nạp ít, không đặt mục đích kinh tế lên hàng đầu . Sân Đình luôn đề cao lối CHƠI VUI - SỐNG ĐẸP.
    Anh cũng là người từng vi phạm nội quy Sân Đình và bị khóa nick vĩnh viễn, có lần thì bị khóa nick 07 ngày vì phát ngôn thiếu văn hóa chắc em cũng biết. " bạn ý chơi chộp giật thế không chửi hơi phí"

Nếu trong trường hợp này họ đăng đàn lên như trên rồi được tha thì đây sẽ là tiền lệ cho những bạn khác, nick khác sau này cũng vào chơi như vậy rồi cũng làm vậy...v.....v..... TẠO TIỀN LỆ XẤU

Đề xuất : Vẫn khóa nick như bình thường nhưng nếu thả nick vì lý do abc ....xyz...... thì sai ở đâu xử lý ở đấy. Lột sạch toàn bộ số bảo của nick đó chơi thắng và chia đều cho những người bị hại. đề xuất mang tính xây dựng quyết định vẫn là ở em. Mong em " Pháp bất vị thân"

P/s : ACE nào thấy trùng máu thì LIKE nhá.
    Untitled.

Chỉnh sửa lần cuối: 21/7/18
  15. nhanhb

nhanhb Dân đen

ù vân trì bạch thủ mà bị đóng ứng dụng. sau khi vào lại bàn chơi thì bị đuổi . quá nhọ
    1532198352489. 1532197825566. Screenshot_2018-07-22-01-27-17. Screenshot_2018-07-22-01-26-55.

16. Vjet koj

Vjet koj Lý trưởng

• Xin chào các mod xem sử lý dùm
    • Nic. dragonmail chơi xấu đang cươc 50k lên 100k song lại xuống 6k

Các tệp đính kèm:

17. Mod22

Chào anh! Em đã kiểm tra lịch sử ván chơi và thấy anh và nick dragonmail chơi với nhau 10 ván. Họ thay đổi cược 2 lần. Như vậy chưa đủ kết luận họ chơi xấu mà cần thêm bằng chứng hơn nữa anh ạ. Cảm ơn anh đã báo cáo. Chúc anh chơi game vui vẻ!

18. Nguyễn Ngọc Thư

Nguyễn Ngọc Thư Chắn Hội LÈO TÔM

Điều này chứng tỏ bạn Mod 21 làm việc thiếu chuyên nghiệp và tôi khẳng định một điều rằng nic Jakofe02 chơi xấu từ lâu rồi chứ không phải 10 ngày gần đây nhé. Đã sai, đã xấu thì phải chịu trách nhiệm với hành vi mà mình đã gây ra. Đừng đổ lỗi cho bất kỳ hoàn cảnh nào nhé. những người khác vào bàn chơi xấu hay bơm bài xong cũng bảo người khác vào chơi chứ không phải chủ nic và rồi lại thôi à. Tôi là người bị chơi xấu và tôi không đồng ý thả nic này ra. Để làm gương cho những người đang và có ý định chơi xấu tránh làm vẩn đục một sân đình trong sạch.