Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. Trai Vĩnh Phúc

Trai Vĩnh Phúc Dân đen

Quá là rẻ rách, lúc tôi vào bàn chơi key chỉ còn hơn 10m, lúc tôi thua hết hơn 60m thì hết bảo, tôi vay của sân đình 100m, thấy vay đc 100m rồi mà vẫn bị đẩy ra, khi vào lại bàn tôi xin chơi và có nói là bị đẩy ra, nhưng khi hết ván thấy key chia luôn mà kô cho vào lại, tôi chat hình để hỏi thì bị đá ra ngay. Con gà mới chỉ 30m thôi, nhưng đã bỏ hết tính người, tôi vào và chụp lại được, một lũ rẻ rách... kô hơn kô kém.=))=))=)) 1505493149787.

Ma Tướcali33vn thích điều này.
  2. Vuong gia Bin

Vuong gia Bin Chánh tổng

thi hội kỳ 2 có son291984 câu giờ gây ức chế lắm,đề nghị các mod nhắc nhở

Các tệp đính kèm:

3. thoivodoi99

thoivodoi99 Chánh tổng

4. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Ván bài hoàn toàn bình thường bạn nhé.
    Những ván như thế này mà bạn nghi bơm bài thì có lẽ bạn có họ với Ông @Tào Tháo rồi.
    :D

5. thoivodoi99

thoivodoi99 Chánh tổng

Hihi. Bác có để ý với 2 cái tên. Kể cả không bơm bài thì vẫn nghi Có gian lận.
    Nếu cùng 1 người thì trận đó có công bằng cho mình và người chơi còn lại.
    Mong mod xem xét lại.

Vuong gia Bin thích điều này.
  6. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Họ hàng ,anh em cái quần què gì. Anh em mà ngồi dưới cánh khi bàn chơi có cả người lại thì cứ gọi là no đòn nhé.
    o:-)cũng được, nhưng phải cho nhà dưới o:-) trước. Mỏ nhọn không tin cứ hỏi @Snow Heart mà xem !:)):)):))

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  7. Mod09

Tên thì có họ hàng đấy, nhưng họ chơi Sanh chín.
    Bạn xem lại các ván bài thì biết, đì đọt đánh đúng bài chả sai nước nào.

Nguyễn Tiểu ThươngVuong gia Bin thích điều này.
  8. thoivodoi99

thoivodoi99 Chánh tổng

Bác nói thế em xin lui. Xin lỗi vì để bác nhìn thấy em .chào bác!

Nguyễn Tiểu ThươngTào Tháo thích điều này.
  9. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Chào bạn!
    Mình không đả kích gì bạn, nhất là mình rất ghét các kiểu chơi xấu. Mình thấy mod09 trêu mình, nên mình vào chọc lại nó cho vui thôi. Tiện thể giải thích với vài người bạn đã trách mình sao " ăn cấu, đánh đì " ác thế mà thôi vì mình rất sợ bị nêu tên ở topic này.
    Bạn cứ thoải mái đi nhé !

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  10. Mod09

Cảnh Báo.

Chiều nay vào hồi 16h17 phút tài khoản đệ nhất cự phú Sân Đình @đừng hỏi đã bị kẻ gian đột nhập.
    Trong vòng 10 phút kẻ gian đã kịp thời tẩu tán đi 23 tỉ Bảo.
    Rất may là khổ chủ phát hiện kịp thời và gọi điện ngay cho Mod09 nên số tài sản trên chưa bị mang ra chợ đen phi tang.
    Để phục vụ cho công tác điều tra thì toàn bộ các tài khoản nhận Bảo gian hiện nay đã bị khóa vĩnh viễn và thậm trí có 1 số nick đã bị mod trừ thành âm Bảo.
    Danh sách các nick nhận Bảo gian như sau:
    1. @huytam11234
    2. @nhatminh2016
    3. @sjmjnh1
    4. @sjmjnh2
    5. @hungtran555
    Nhân tiện đây 1 lần nữa Sân Đình xin cảnh báo đến ACE thành viên. Các bạn chú ý đặt mật khẩu cho cẩn thận tránh tình trạng dễ mò ra như: giống tên đăng nhập, ngày tháng năm sinh, số điện thoại, tên của vợ chồng con cái...
    Kẻ gian đôi khi không phải là người xa lạ mà nhiều khi là những người chơi hay theo dõi mình, nói chuyện với mình biết được các tài khoản của mình, thói quen của mình....

Mật khẩu tốt nhất là nên đặt gồm có: kỹ tự đặc biệt vd như: & % @, chứ cái và cả chữ số.

Bảo hiện tại đã được thu hồi và trả lại đầy đủ cho khổ chủ, thủ phạm là ai thì Mod9 cũng đã biết, thậm trí còn có cả số điện thoại cá nhân của thành viên này.
    Thông qua xem xét thì hiện tại Mod09 xin phép không công bố số điện thoại của thành viên này lên đây vì đây là lần đầu vi phạm có lẽ là do táy máy khổ chủ phơi hàng to quá mà khóa lại quá lỏng lẻo.
    Khổ chủ tên là đừng hỏi và mật khẩu lại là hoilamgi thì cũng là khá dễ mò.

Riêng tài khoản @hungtran555 mặc dù là cũng có trong danh sách nhận Bảo đen, nhưng qua xem xét thì Mod09 thấy rằng đây là ưu ái riêng của thủ phạm tặng cho bác này => Có lẽ là họ yêu nhau.
    Mod09 xin phép thả nick hungtran555 ra.
    Cảm ơn ACE đã đọc.
    Xin mời ACE xem xét quá trình tẩu tán tang vật:
    thuyhd.

11. luungoc1990

luungoc1990 Chánh tổng

Em nhờ mond xử lý cho em hành vi chơi xấu. Em chơi bàn 500k ko may ngủ quên. 2 bạn kia out ra còn lại bạn này ko nhưng ko out mà con tăng cược lên để lấy sạch bảo của em. Đây có phải là hành vi chơi xấu ko ạ. Em xin cảm ơn ạ

Screenshot_2017-10-12-05-22-59. Screenshot_2017-10-12-05-22-59.

Các tệp đính kèm:

ali33vn, HàNộiMùaThuVàngMod09 thích điều này.
  12. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Chỉ có @Mod09 mới mổ đẻ thành công những ca khó thế này .

Untitled.

Tào Tháoali33vn thích điều này.
  13. Mod09

Chào bạn.
    Về vấn đề người chơi ngủ quên mình xin trả lời bạn và cho những người chơi khác chẳng may ngủ quên như sau:
    Ngủ quên khi chơi lỗi đầu tiên là thuộc về người ngủ quên, không làm chủ được khả năng chơi của mình.

Về lý thì mình sẽ không xử lý, nhưng về tình về cái văn hóa: "Chơi vui sống đẹp" thì mình sẽ trợ giúp mỗi người chỉ 1 lần duy nhất nếu thỏa mãn các điều kiện sau đây:
    - Ngủ quên khi chơi 2 người, nếu chơi 3 chơi 4 thì mình sẽ không thể trợ giúp được vì những người khác vẫn chơi bình thường.
    - Bảo chỉ lấy lại được khi người chơi xấu kia còn Bảo hoặc chuyển Bảo đi nick khác có thể thu hồi, các trường hợp người chơi xấu mà chơi bị thua thì mình cũng không thể lấy lại được.

Sáng nay bạn gọi điện hơi muộn, khi mình vào kiểm tra thì nick đó chỉ còn 20M Bảo, mình đã lấy lại cho bạn 20M Bảo.
    Chúc bạn chơi vui.

14. luungoc1990

luungoc1990 Chánh tổng

Em cảm ơn mond

15. Ma Tước

Ma Tước Chánh tổng

IMG_0624.JPG IMG_0625.PNG
    Một cách chơi hơi lạ, có lẽ là dị, em cũng ko biết nên coi đó là xấu hay ko? Chỉ đưa lên đây để ae xem và biết và tránh~x(
    Bạn @huyenthoaibienxanh ù đủ số bảo cần rồi trả nợ, đến khi 1 nik chỉ còn hơn chục m thì bảo mình ra, còn bảo nik kí chơi bẩn, em bảo: ông thì khác j. Sau đó chưa đến 1s đồng hồ thì văng ra ngoài, quay lại bàn thì bạn đã đi, còn lại nik dz_tb con hơn chục m, đã đổi cài về 500k, còn tử tế mời chơi lại sau khi đã tung cú đạp#-o. [-X:-<

Last edited by a moderator: 14/10/17
    HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  16. thoivodoi99

thoivodoi99 Chánh tổng

1507990913299. 1507990923448. 1507990954111. 1507990901869. thông báo hành vi chơi xấu. Khi được ù, bác này đợi 1 khoảng thời gian dài sau mới xướng
    Gây ức chế cho anh em
    Khiên anh em thi cùng chạy hết
    Cái ván thông 2 tôm em đăng lên đây anh ấy phải đợi tới giây thứ 5 mới xướng( hầu như ván nào cũng thế ạ)

Chỉnh sửa lần cuối: 14/10/17
  17. ______I______

______I______ Lý trưởng

Thấy nick 0972 chơi bẩn nên báo với mod ( nick kia ko liên quan đến mình). Nhà tomato ngủ gật mà nick 0972 khoá bàn rồi chơi! 0985. 225.

18. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Đề xuất khóa nick tạm thời tránh việc tẩu tán bảo của nick 09762320332 .
    Bạn chơi ngủ quên thịt hết bảo của bạn chơi mặc dù đã có bạn khác nhắc nhở
    Screenshot_2017-10-15-15-14-26-413.

thuongpro_gamethu thích điều này.
  19. Mod09

Chào bạn!
    Trường hợp này đã được @Mod04 xử lý theo quy định rồi bạn nhé. Cảm ơn bạn đã báo cáo.

thuongpro_gamethuHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  20. thuongpro_gamethu

thuongpro_gamethu Chánh tổng

Screenshot_2017-10-18-01-58-11. _nhờ Các MOD xem dùm tư cách của 2 nick này nhé... cảm ơn ạ

Lâm Phú Bình thích điều này.