Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. ngoccham2016

ngoccham2016 Dân đen

moi người chú s nic yeu chi bat sach choi rât sấu ae cân thạn ko có mât tiên oan
    nic đó có hanh vi chơi rât sau
    tốt nhât là lên chanh ko cho vói ng đó

yêu chị bát sáchTào Tháo thích điều này.
  2. Lê Huy Vũ

Lê Huy Vũ Chánh tổng

Hai nick dungnt030 và hongqsh12 rất xấu tính, mình bị lag out ra, vào xin chơi thì bị sút tung mít, haizzz, con gà 213m kể cũng to nhưng chưa to bằng nhân cách đâu 2 bạn @dungnt030@hongqsh12 nhé ChanPro2016.11.15.0.38.12.

3. Mình đã thấy nhiều acc phản ánh eagle_tree chơi xấu. Giờ gặp quả thật gây ức chế. Để cược to https://chanphom.com/replay?l=l2ogwer0_fga
    Bắt được móm cái hạ xuống thấp
    https://chanphom.com/replay?l=l2ogwetr_fga
    Mong admin xử lý hành vi chơi xấu này!
    (Mình đã đọc một bài viết của bạn nào trong diễn đàn phản ánh nick eagle_tree này rồi. Mong admin lấy lại công bằng cho người chơi)

Phương Đại Gia thích điều này.
  4. Mình cũng từng bị dính trưởng như này mà amind ko có ý kiến gì. Cứ để eagle_tree lộng hành
    https://chanphom.com/replay?l=l2ogwetr_fga

5. Mình vừa đọc được bài của Sân Đình Đổ Máu nên đề nghị admin thực hiện lời hứa xử lý acc eagle_tree

6. eagle_tree

eagle_tree Dân đen

2 acc @Phương Đại Gia@Sân Đình Đổ Máu đánh solo với tôi không lại, nên dùng lời lẽ khiêu khích, nên tôi mới hạ bàn xuống thấp chơi vui vẻ chứ không máu ăn thua thế mà vào đây báo cáo tôi chơi xấu nhỉ ? ! Còn việc cài bàn to hay nhỏ là việc bình thường, bạn không chơi nữa thì bạn ra chứ mình có chạy làng đâu nhỉ? Bạn gặp dây đen thì tôi hạ bàn xuống cho lâu bay vì đang solo với nhau . Chơi bàn nhỏ để lâu bay chứ có gì mà nói người ta thể nhỉ ! Bạn không thích thì đừng có vào bàn tôi solo với tôi nữa, cứ vào dùng lời lẽ khiêu khích, trêu ghẹo rồi nói người khác chơi xấu vậy à ?!

Chỉnh sửa lần cuối: 20/11/16
  7. HajDang9x

HajDang9x Dân đen

đề nghị trưởng nhóm chẩn hội hải phòng sử lý nick loiquanghp. u 1 vẫn chỉ bt 1 rồi chạy. mang tiếng dân hải phòng quá.

maithuyanh0205 thích điều này.
  8. amgcpt

amgcpt Lý trưởng

mod xem hộ em nhé bạn ý ù thì bạn cài bàn 3 điểm. bạn ý không ù bạn ý lại cài 4 điiểm .chơi mà khôn như bạn ý em chịu

Các tệp đính kèm:

trai nha que 1986pdhien thích điều này.
  9. tuancaugianh

tuancaugianh Dân đen

đề nghị BQT xem xét cho tôi vụ này, tôi đang chơi ở khu thương gia bán 4 cước 250 có chọi gà nuôi và gà đc hơn 13m, lúc 16h10p tôi ù chì bạch thủ, đang xuong thì bị đá ra ngoài và không được ăn gà, trong bàn chơi lúc đó gồm suyhayhocchoichan,thang3114 và dinhtrongtruong. sau đó tôi vào lại bạn xin chơi 2 lần đều bị đá ra ngoài không cho chơi, đề nghị xử lý

Mod09 thích điều này.
  10. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

https://chanphom.com/replay?l=l1oi0jvl_n5f
    Ván chơi của bạn đây nhé.
    Trong các nick chơi cùng ko biết nick nào là người chơi xấu cả.
    Cứ để tên ra đây cho mọi người biết để tránh vậy.
    suthayhocchoichan
    thang3114
    Dinhtrongtruong

11. choicctt60

choicctt60 Trưởng Lão Tiêu Dao Hội

Cần cài đặt để xong ván mới có thể kick được. Nếu cứ ù to bị kick thế này thì gay quá.

Chỉnh sửa lần cuối: 1/10/17
    pdhien thích điều này.
  12. Mod09

Kick ở đây nghĩa là bạn ấy bị mất kết nối khi xướng chứ không phải là bị người chơi đá bạn nhé.

pdhientrai nha que 1986 thích điều này.
  13. choicctt60

Có cách nào ngăn không bị đá trong trường hợp này không

14. yêu chị bát sách

yêu chị bát sách Chánh tổng

15. yêu chị bát sách

yêu chị bát sách Chánh tổng

Mod09 thích điều này.
  16. Mod09

Chào bạn.
    Trường hợp này không phải là chuyển bảo khi chơi.
    Tình huống này là do người chơi với bạn thấy bạn ù to đã nhanh tay click vào "trả nợ bảo vay" -> họ trả nợ mất 200M.
    Dù sao thì cách chơi như thế này không phải là chơi đẹp.
    Mình sẽ gửi thư cảnh cáo đến nick @chandrwr

17. choicctt60

Cần cài đặt sao cho khi người ù đã xướng , kết quả ván đấu được thực hiện thì các nút bấm khác mới có tác dụng trừ nút rời khỏi vì bất khả kháng.

Tào Tháo thích điều này.
  18. Mod09

Thì hiện tại đúng như thế mà bạn.
    Khi ván đấu đang diễn ra: tính từ lúc bắt đầu chia bài cho đến khi ván đấu kết thúc(tính xong thắng thua của ván đó) thì tất cả những nút đều bị vô hiệu hóa trừ nút: xem nọc, xem lại, và rời bạn bạn nhé.

Chỉnh sửa lần cuối: 13/12/16
    ANH HYE thích điều này.
  19. choicctt60

Ok. Như vậy cần nói rõ hơn người chơi ở trường hợp trên nhanh tay chuyển bảo ở thời điểm nào.

Mod09 thích điều này.
  20. Mod09

Chào bạn.
    "Trả nợ bảo vay", hiện tại có thể trả bất cứ lúc nào. Chỉ cần số bảo hiện có >= 125% bảo nợ hoặc >= Bảo nợ +50M.
    Ok mình sẽ xem lại ý kiến của bạn để báo cáo lên BPKT: Khi bàn chơi đang diễn ra thì cũng không được phép "trả nợ".
    Cám ơn bạn rất nhiều.

Tào Tháo thích điều này.