Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. SON_NET_BN

SON_NET_BN Chánh tổng

Xin gửi một đại gia. Tiền đè chết người, có con gà còi thịt xong té luôn =))=))=))
    P/S: Vào cái ăn gà ngay mới giỏi chứ [-O<[-O<[-O<
    ChanPro2016.7.20.10.21.47.

2. Lão Nhị Nhị

Lão Nhị Nhị Lý trưởng

Có mód nào online ko. Xử lý hộ tình trạng có tình lầm làg bàn chơi.
    Cụ lý bàn 11
    Thân

3. Lão Nhị Nhị

Lão Nhị Nhị Lý trưởng

image. Nhân vật nhaivaidai. Làg xong cứ ngồi im. 30p rồi. Hộ e cái nhé mod

4. nguyentuanviet

nguyentuanviet Chắn hội LÈO TÔM

Mấy bạn này chơi xấu quá, mới có thế này đã bị ăn sút:-&:-&:-&. Bàn 26 Thương gia Chợ phiên
    ChanPro2016.8.4.21.15.9. ChanPro2016.8.4.21.20.39.

pdhien, Nguyễn Ngọc ThưTào Tháo thích điều này.
  5. DuyHV

DuyHV Chắn Hội LÈO TÔM

thi thoảng sút cán bộ phát cho sướng chân .... mình cũng sút =))=))=))

6. Nguyễn Ngọc Thư

Nguyễn Ngọc Thư Chắn Hội LÈO TÔM

image. image.
    Mod xem hộ em xem có phải là chơi quá xấu không? Thua hơn 200m chưa ù ván nào thì bị đá ra khỏi bàn.

7. amwaypt

amwaypt Chắn hội MU

Mod sử lý BKAV 201511 lag k thoát ra ChanPro2016.8.13.17.41.29.

8. ZiZiZaZiZi

ZiZiZaZiZi Dân đen

Các mod xử lý hộ em nick _1968_. Em cứ vào bàn có nick đó là bị nick đó đá. Ai vào cũng bị nó đá. Ức ko làm zì dc. Muốn vào chơi vs ae mà lần nào cũng bị nó đá

9. popolo193

popolo193 Dân đen

Báo cáo MOD hành vi chơi xấu , dùng 2 nick cùng IP lúc 18h22 ngày 28/08/2016 . Cụ thể là IP XXXX. 71.45 .
    Nick chơi xấu là : nhokun001 và hipluc09 . Vì TLMN chức năng chụp ảnh chưa hoạt động lên em báo MOD và ae hành vi xấu tính . Chúc cả nhà vui vẻ !

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  10. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Sân Đình sẽ gửi hộp thư góp ý đến nick @___1968___ để cải thiện vấn đề bác báo cáo. Thanks bác.

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Vì hiện tại game TLMN đang trong thời gian chạy thử nghiệm nên có chơi cùng IP được. Khi chạy chính thức thì vấn đề này sẽ không còn tồn tại bạn ạ. Thanks bạn đã báo cáo.

traingheo04amwaypt thích điều này.
  12. UHAAMD2021-16

UHAAMD2021-16 Chắn hội LÈO TÔM

Screenshot_2016-09-01-10-58-45-370. Screenshot_2016-09-01-10-58-45-370. Screenshot_2016-09-01-10-40-51-811. Chơi sắp hết tiền mà nó sút ngay

13. Mod07

Mod07 Moderator

Thật sự thì Sân Đình là trang game online nên sẽ có nhiều người với nhiều tính cách khác nhau. Trong trường hợp này rất khó xử lí nên tốt nhất là anh nhớ tên những người chơi này rồi lần sau không chơi với họ nữa là được ạ :D

14. maphhc

maphhc Dân đen

MOD ơi xem giúp em cái, Nick tuanlv01, ductam18 chơi sấu quá, Em Báo đổi nick khác thì họ đồng ý, nhưng vì con GÀ đểu ấy em vào nick khác ( như đã báo tên nick ) thì vừa vào bàn nó lại SÚT ra luôn. chưa kịp chat chit j, ỨC CHẾ Vãi..... Chơi bời thế thì còn ai chơi chứ

ChanPro2016.9.1.9.14.59.

Chỉnh sửa lần cuối: 1/9/16
    amwaypt, HàNộiMùaThuVàngMod09 thích điều này.
  15. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Cám ơn bạn đã báo cáo những hành vi chơi xấu.
    Nó sẽ giúp những thành viên khác biết mà tránh mặt.
    Trong trường hợp có nhiều người cùng báo cáo hành vi chơi xấu thì Sân Đình sẽ khóa nick cảnh cáo họ bạn nhé.

16. nguyentuanviet

nguyentuanviet Chắn hội LÈO TÔM

chơi bời quá ức chế, ngồi từ đầu đến cuối ù đc 2 ván đến khi bay xin thay nick khác thì vào bị ăn đá :-&:-&:-&. chả hiểu mấy ông này lấy bảo để về nhà làm gì mà ăn thua kinh. Mong Ace cảnh giác ..@TKPHUONG lần sau đừng để gặp lại nhé.
    Untitled.
    ChanPro2016.9.4.15.0.14.

Chỉnh sửa lần cuối: 4/9/16
  17. Mod04

Mod04 Administrator

Chào anh @nguyentuanviet!
    Cảm ơn anh đã báo cáo hành vi chơi xấu để các chắn thủ khác cảnh giác. Nếu tiếp tục có nhiều người tố cáo thì Sân Đình sẽ xử lý khoá nick để răn đe.

HàNộiMùaThuVàngnguyentuanviet thích điều này.
  18. kinghell1111

kinghell1111 Dân đen

Gửi mod 2acc nay

Các tệp đính kèm:

DuyHV thích điều này.
  19. Mod04

Mod04 Administrator

Chào bạn @kinghell1111!
    Bạn đang đăng 1 chủ đề trong 2 mục "Báo cáo bơm bài" và "Báo cáo hành vi chơi xấu", việc này là không cần thiết, sẽ gây loãng thông tin diễn đàn. Đội ngũ Mod Sân Đình luôn túc trực nên bạn chỉ cần đăng 1 lần là chúng tôi nắm được thông tin ngay.

20. Tiếng.trống.năm.30

Tiếng.trống.năm.30 Lý trưởng

Nhờ các mod răn đe hộ mình nick @xuanvinh2015 hộ tôi tí chuyên vào bàn rồi ra liên tục ko chơi mang tính khiêu khích. Đây ko phải là lần đầu tiên mà nhiều lần rồi. Nhiều khi bàn đủ 3 chân rồi nhưng cứ ngáng bạc như vậy làm ảnh hưởng đến mọi người

Các tệp đính kèm:

• image.
      Kích thước File:
      223.1 KB
      Lượt xem:
      0