Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. amateurhd08

amateurhd08 Lý trưởng

nick longncst8 quá bựa bẩn, hôm nay gặp lần 2, lần trước chơi 5 ván thông mình ù phát chạy,
    Hôm nay làm thông 10 ván mình ù cái lại chạy, Bảo không đáng bao nhiêu nhưng ức chế thật
    Black list
    ChanPro2016.4.22.14.48.3.

longncst8.

Chỉnh sửa lần cuối: 22/4/16
    anhcuaday, nammt333, __Khanhchi__1 người khác thích điều này.
  2. Xó Bếp 01

Xó Bếp 01 Dân đen

Phỏm còi còn thế này thì chơi to thế nào???
    Đang chơi, gần hết bảo bị 2 thằng sửu nhi nó đá ê cả mông (chuyenh & bilbil)

Phom bi da. PhomPro2016.4.29.10.50.12. PhomPro2016.4.29.10.51.56.

nammt333 thích điều này.
  3. giatri

giatri Dân đen

Đề nghị @mod08 thưởng cho người chơi có nick @23h00 về tính kiên trì khi chờ tới 30ph coi gà gọi bạn của mình vào chia gà.
    Đây là log ván cuối em biết mình bay, nhờ bạn ấy chờ để ứng vào tiếp và được bạn ấy chấp nhận
    Ga to.

Và đây là kết quả sau khi ứng bảo vào chơi tiếp
    1462002559257.

THÓI ĐỜI HP4, pdhien, nammt3333 others thích điều này.
  4. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chào bạn
    Sân đình cũng chưa có qui định nào cụ thể để giải quyết những việc như thế này..
    Với vai trò là trọng tài của sân chơi, mình chỉ có thể nói đây là hành động không fire play mà thôi..Bạn ấy đã chấp nhận nhưng bạn ấy vẫn khóa bàn không cho bạn vào đánh tiếp, đấy là quyền của bạn ấy. Các mod cũng chả có quyền mà can thiệp vào sự việc.
    Mình cũng xin để lại luôn cái link ván bài cuối cùng của sự việc cho tất cả mọi người cùng biết.
    https://chanphom.com/replay?l=l1o6ftpa_n5f

23h.

Chỉnh sửa lần cuối: 30/4/16
    THÓI ĐỜI HP4, pdhien, nammt3334 others thích điều này.
  5. Alvin003

Alvin003 Chánh tổng

Em hoàn toàn đồng tình với anh Khoai về việc họ không fair play vì họ có quỳên chơi không đẹp. Bác có thấy em yêu cầu hay khiếu nại gì đâu phải không ạ. Chỉ thấy hơi hậm hực về việc hì hục nuôi gà để rồi lại chia cho người chả có đóng góp gì thôi bác. Em vui rồi.
    Sorry em post lộn nick! Hột vịt nó còn lộn nữa mà.:)):)):))

pdhien, nammt333, khánhblue4 others thích điều này.
  6. Thôi mấy thèng kiểu như này có nó mấy đồng nó uống trà đá chị Vin ạ

nammt333khánhblue thích điều này.
  7. RồngThiêngGiángThế

RồngThiêngGiángThế Chánh tổng

Với kinh nghiệm chơi SAN DINH hơn 5-6 năm rồi, thì thưa bạn trò này quá xưa rồi bạn ạ. Thực ra khi người ta coi nó là bình thường thì lại tự đánh mất cái sự cốt cách thanh tao của chắn bạn ạ.
    1. Các trò này như sau sau khi nuôi gà, khi sút bay 1-2 đồng chí lập tức có ae, đồng chí tự nhiên nhảy vào và chủ bàn hồn nhiên chia bài như kiểu, chúng ta cùng làm thịt cái thằng kia và xơi con gà bao công nuôi nấng.
    2. Bị dis mạng vào lại lập tức sút bay, hoặc lập pass khóa lại.
    3. Riêng Rồng quá quen trò này, kể cả góp gà nhiều tiền mà phát hiện có nghi vấn đánh team hoặc buông thả đều ra bàn, kể cả từ hồi đc DUYHV 1 chắn thủ quá quen trên SAN DINH mình cũng ra, chơi fair play còn hơn so đo vài ba đồng tiền.
    Thực sự thông cảm với bạn, nhưng thôi bạn cũng nên coi đó là sự bình thường, bỏ qua cho phamhao80, nhắc cậu ấy 1 câu thế là được rồi. Vì mất vài đồng bảo là chuyện nhỏ, mà cái kiểu a bơ ngơ thế thì cũng a cay lắm.

8. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Mách nhỏ với anh thế này :

Nếu tài khoản em có 100m. Em sẽ chủ động vào bàn hoặc lập bàn từ 500k > 2m và KHÔNG GÀ. Tại sao ?
    Thứ nhất : Em thích chơi xanh chín . Thắng thua do trình chứ không phải chăm chăm ngồi hóng con gà. Thành bại do một chuỗi ván bài chứ không thích cái kiểu May hơn khôn - Gà nhảy vào bếp.
    Thứ hai : Bàn không nuôi gà luôn có sự ổn định. Bạn chơi ít ra vào. Rất ít khi bị mất khách.
    Thứ ba : Tại em bị viễn thị, nên phải nhìn xa mới rõ. Do không phải lão làng nên không muốn đụng chạm với ai. Vì còn trẻ nên không muốn tự rước cái bực vào mình.

Hơi thất vọng về anh một tí. Thế mà anh bảo, cho anh ăn no, cái gì anh cũng làm được :)):)):))=))=))=))

ANH HYE, pdhien, nammt3333 others thích điều này.
  9. Alvin003

Alvin003 Chánh tổng

@Tào Tháo, anh vẫn còn sân si mà

Nhân tiện vụ gà qué đang nói ra ở đây tôi có góp ý về mặt kỹ thuật, bộ phận kỹ thuật xem lại tính năng Vay bảo đối với người chơi:
    Hiện Sân Đình rất linh động cho anh em có đóng góp thông qua hình thức Vay bảo, tuy nhiên khi người chơi hết tiền nhưng vẫn có thể vay bảo và muốn ngồi lại chơi tiếp trong bàn đó nhưng không thể bấm Vay khi số bảo vừa bị trừ còn lại <5 lầncược. Tức là trong bàn chơi không bấm được Vay bảo. Nhiều lúc khi đã bị đẩy ra vì không đủ bảo vẫn không Vay được mà phải Log-in lại nick mới thực hiện được chức năng này.

Timekiller, pdhien, Tiếng.trống.năm.304 others thích điều này.
  10. DuyHV

DuyHV Chắn Hội LÈO TÔM

Sao đưa tao vào???? Mịa mày già mà còn ngu... chém vừa thôi cu.....:-" đề ngị Mod xóa 1 số bài spam của thằng này đi ạ, xin cảm ơn!!!

Fidze_Linh, Tào Tháo, HàNộiMùaThuVàng2 others thích điều này.
  11. khánhblue

khánhblue Chánh tổng

láo. Thằng Này Láo Quá. Mới ù dc có 2 ván Bd mà nó đã ẳng lên thế này đây mod ạ. :( láo.

Các tệp đính kèm:

DuyHV thích điều này.
  12. Fidze_Linh

Fidze_Linh Dân đen

a mod oi chui bay. the' nay`co' dang' ban nik k a.

Các tệp đính kèm:

DuyHV thích điều này.
  13. Mod08

DuyHV thích điều này.
  14. _KHÔNG YÊU AI_

_KHÔNG YÊU AI_ Dân đen

Gửi @mod08 nhờ bao công xử hộ vụ này . Hì hà hì hục nuôi gà cả đêm rớt mạng out ra vào lại xin chơi nhất định chủ bàn ko cho chơi . A e gặp cái thằng @Nam741974 thì sút luôn nó cho nhanh nhé . Screenshot_2016-05-04-05-14-32-30.

Tào TháoHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  15. Đảo Cát HP

Đảo Cát HP Chắn hội Hải Phòng

a khoai xem lại hộ em cái. Screenshot_2016-05-13-08-07-04.

Thảo Hương Cute thích điều này.
  16. ntnm09

ntnm09 Dân đen

Nhờ mod xem lai việc chắn thủ cuachua08 khi đang thi Hương lúc được mấy ván to toàn thoát ra khi vừa chia xong bài làm treo bài các chắn thủ khác, không chơi được mà phải thoát ra, vào lại thì ko ăn được nữa và việc này được chắn thủ cuachua08 làm đi làm lại khi chỉ còn mấy ván cuối ạ.

image.

Chỉnh sửa lần cuối: 17/5/16
  17. Mod08

Chào bạn, Tôi đã nhắc nhở thành viên @cuachua08 , , Nếu Thành viên này tục vi phạm, có người báo cáo nữa chúng tôi sẽ khóa nick vĩnh viễn.
    Cảm ơn bạn báo cáo. Chúc bạn vui

nammt333 thích điều này.
  18. ntnm09

ntnm09 Dân đen

Em cám ơn mod08 nhiều!

19. Mod08

Nhận được nhiều ý kiến phản ánh của các chắn thủ về hành vi chơi xấu cố tình lợi dụng chức năng game để lừa bạn chơi mang tính trục lợi của thành viên @9X_ZeR0.
    Mod08 Nhắc nhở thành viên @9X_ZeR0 không tiếp tục hành vi này.
    Nếu có người báo cáo nữa sẽ khóa nick vĩnh viễn

ChanPro2016.5.25.9.40.3.

Các tệp đính kèm:

Chỉnh sửa lần cuối: 25/5/16
    nammt333, Tào Tháo, HàNộiMùaThuVàng2 others thích điều này.
  20. 9X_ZeR0

9X_ZeR0 Lý trưởng

Chỉnh sửa lần cuối: 4/6/16