Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn,
    Mình đã kiểm tra 2 nick này và xác định đây là 2 nick bơm bài và đã khóa vĩnh viễn với 2 nick này. Sân Đình xin tặng bạn 5M Bảo vì đã báo cáo kịp thời và chính xác. Thanks.
    bom2.
    bom1.

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  2. ketotden

ketotden Dân đen

Thanks Mod đã kịp thời xử lý.mình muốn nhờ Mod chuyển 5m phần thưởng của mình cho nick Gamechuoicoi vì bạn này thua hết .cảm ơn Mod nhiều

3. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Khi nào hết bảo. Nhắn vào hòm thư cho hanoi. Hanoi chuyển tặng bạn 20 triệu bảo.

P/s: khi nhỏ hanoi chơi tăm cúc hầu các cụ nếu kết đôi tốt đen là được nhân đôi, kết tứ tử là nhân 5 đấy. Giờ 2 cụ ý mất rồi

Tào Tháo, Nguyễn Tiểu Thươngnammt333 thích điều này.
  4. Tịnh_Đế

Tịnh_Đế Thổ địa

5. Thần Chết Em

Thần Chết Em Chánh tổng

6. nguyentuanviet

nguyentuanviet Chắn hội LÈO TÔM

thảo nào mình vào xin chơi 3 lần thì cả 3 lần nó đá bùm bụp :(:(:(

7. lebatkhuat

lebatkhuat Lý trưởng

Đề nghị mod xem giúp ván bài này không hiểu sao mình bị báo
    PS: Sáng mình đã đăng ở mục báo lỗi nhưng giờ không thấy đâu nên mình đăng lên đây vậy

Các tệp đính kèm:

8. Mod01

Mod01 Administrator

Chào các bạn,
    Rất xin lỗi các bạn vì sự trả lời chậm chễ do đội Mod có việc bận trong mấy ngày qua nên không online kiểm tra ngay được.
    Mình đã kiểm tra các trường hợp các bạn báo cáo và xác định đây là các nick đã bơm bài, đánh cặp với nhau. Sân Đình xin tặng mỗi bạn 50M Bảo vì đã báo cáo kịp thời và chính xác. Cảm ơn các bạn đã góp phần làm trong sạch sân chơi.

9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh,
    Em đã chuyển ván bài này của bác cho bộ phận kỹ thuật kiểm tra rồi ạ. Em sẽ có phản hồi sớm nhất khi bộ phận kỹ thuật kiểm tra xong anh nhé.

nammt333KSKV Vương Phủ thích điều này.
  10. dimonds

dimonds Dân đen

11. Mod07

Mod07 Moderator

dimondsHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  12. dimonds

dimonds Dân đen

thaks Mod nhìu nhé

13. dimonds

dimonds Dân đen

sao 2nick dinh ton d18 và quyenl1h4 khóa nick vấn đang đánh được nhỉ Mod ơi>??

14. ra o bo de

ra o bo de Dân đen

15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, mình đã kiểm tra 2 người này nhưng không có dấu hiệu bơm bài rõ ràng bạn ạ. Chỉ có duy nhất ván bài này là nhà Trienhove3 đánh hơi ảo 1 chút. Mình sẽ theo dõi thêm để đưa ra kết quả chính xác nhất bạn nhé. Thanks bạn đã báo cáo.

pdhienHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  16. nghia73

nghia73 Dân đen

Nhờ mod xem giùm 2 nick này: ly_truong5, BẤT KHẢ CHIẾN BẠI_01. Tôi thấy họ rất hay ngồi cạnh nhau, ai vào cũng đá!

17. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn,
    Sân Đình kiểm tra và xác định đây là 2 trong số 3 nick bơm bài. Rất cảm ơn bạn đã báo cáo kịp thời và chính xác. Sân Đình xin tặng bạn 50M Bảo, chúc bạn chơi vui vẻ và may mắn.
    Các nick bị khóa sau đã bị khóa vĩnh viễn vì hành vi bơm bài, đánh cặp: ly_truong5, BẤT KHẢ CHIẾN BẠI_01 và FBI 555

bom.

Khoai Hà_Vô Đối Sân Đình thích điều này.
  18. nghia73

nghia73 Dân đen

Thanks Mod1. Mình chưa nhận được 50M bảo đâu nhé! :D

19. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, mình đã cộng Bảo thưởng vào nick của bạn rồi nhé. Chúc bạn chơi vui vẻ.

nghia73 thích điều này.
  20. T_r_a_n_P_h_a_n

T_r_a_n_P_h_a_n Lý trưởng

Fair play thế! Hiếm có ra phết!