Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. bác sỹ 103

bác sỹ 103 Học chơi

có phải mod đâu mà đòi hiểu

2. nammt333

nammt333 Chắn hội LÈO TÔM

=))=))=))

3. Mod01

Mod01 Administrator

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  4. anhcuaday

anhcuaday Lý trưởng

5. Nick @Bông Tuyết Cô Đơn là con gái , mới tham gia chắn Sân Đình , hanoi biết nên kêu oan hộ cho em nó thôi.

Nhờ @Mod07 kiểm tra giúp trường hợp này với . 2 bạn Nick @tieulienk68@anhkienah

Không ai đánh đường binh này cả. khi đánh con 6 văn đã nghi rồi
    và tiếp theo là xé què cạ tứ ra để đánh 4 sách cho nhà dưới Ù (đường binh này của nhà anhkienah bạch định nên phải đánh chi và 9 sách trạm 6 trờ 3 hay trạm 3 ù 6)

nghi bơm bài.

Chỉnh sửa lần cuối: 14/7/15
    Nguyễn Tiểu Thương, Q_CKOI, nammt3335 others thích điều này.
  6. Mod07

Mod07 Moderator

Em kiểm tra đúng là 2 nick bơm bài. Em đã gửi lại phần thưởng tặng Bông tuyết cô đơn và khóa tài khoản vĩnh viễn với 2 nick kia rồi nhé.

7. Cảm ơn Mod , HNMTV và Củ Khoai Lang nhiều. Thật hạnh phúc biết bao :((@};-

pdhien, nammt333, Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng2 others thích điều này.
  8. T_r_a_n_P_h_a_n

T_r_a_n_P_h_a_n Lý trưởng

Cặp này khả nghi lắm. Cứ ai vào thì đá, chỉ chơi 3. Dù sao cũng chỉ nghi ngờ, MOD lưu ý, có khi ra được vấn đề

Các tệp đính kèm:

9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, như mình kiểm tra thì không có dấu hiệu bơm bài giữa 2 người này. Việc đá người chơi thì do nhiều nguyên nhân bạn ạ.

T_r_a_n_P_h_a_n, nammt333HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  10. Nguyenhoavinh

Nguyenhoavinh Chánh tổng

Theo Mod thì đây có phải cặp bơm bài ko ak,ai vào cũng bị đá ra ak,chỉ chơi 3,may là chỉ chơi 100k ko thì chết mất #-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o ChanPro2015.7.19.21.33.16. ChanPro2015.7.19.21.33.16.

anhcuaday thích điều này.
  11. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Gửi lock bài lên nữa HOA VINH, anh em tham khảo tí :)):)):))

12. Mod01

Mod01 Administrator

Thông báo,
    Khóa tài khoản vĩnh viễn với 2 nick: Đỗ Nhật NamDucDan2204 vì lý do bơm bài đánh cặp. Sân Đình xin cảm ơn và tặng bác Thần Bài Vô Địch 30M Bảo vì đã báo cáo kịp thời và chính xác.

https://chanphom.com/replay?l=l1nrytfj_ffy

bom.

pdhien, nammt333, doi_la_the_thoi1 người khác thích điều này.
  13. HàNộiMùaThuVàng

>:)>:)>:) Máy bơm lớp mẫu giáo . bài có Lèo Ù là kiếm rồi lại phang cả cạ rồi bỏ bài .

14. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh,
    Sân Đình đã kiểm tra 2 nick này nhưng không có dấu hiệu bơm bài anh nhé.

15. Nguyenhoavinh

Nguyenhoavinh Chánh tổng

Xin chân thành cảm ơn Mod và BQT SĐ đã xem xét và giải đáp thắc mắc rất nhanh và hợp tình hợp lý cho tất cả mọi ae chắn thủ.

16. lythuong00

lythuong00 Chánh tổng

pdhien thích điều này.
  17. HàNộiMùaThuVàng

https://chanphom.com/replay?l=l1nrzh8o_fob.
    Ván đầu tiên xé cả cạ lục ra để bơm cho nhà dưới trạm chờ đợi Bạch Định. (ván này phải đánh bát vạn mới đúng bài)

https://chanphom.com/replay?l=l1nrzh4x_fob
    Ván này thì lại xé cạ bát ra bơm , vãi hàng . Bơm 100% .

Em gọi số điện thoại các mod hỗ trợ ngay , số điện thoại trên diễn đàn ý . các bạn ý sắp nghỉ rồi. gọi ngay và luôn để được hỗ trợ kịp thời không là tẩu tán hết bảo đấy

Nguyễn Tiểu Thương, nammt333lythuong00 thích điều này.
  18. Mod07

Mod07 Moderator

19. lythuong00

lythuong00 Chánh tổng

cái này em phải giải thích cho rõ vì bàn này đánh nhỏ( 100k bảo thôi). mấy ván em phát hiện ra em đã cảnh báo ngay và yêu cầu dừng lại. không những không dừng lại còn bơm phũ hơn. em ko chỉ cảnh báo 1 lần mà cảnh báo 2 lần yêu cầu dừng lại. Buộc em phải đưa lên đây.

20. T_r_a_n_P_h_a_n

T_r_a_n_P_h_a_n Lý trưởng

0" class="" style="box-sizing: border-box; border-spacing: 0px; border-collapse: collapse; border: 0px; width: 746px; color: rgb(51, 51, 51); font-family: 'Helvetica Neue', Helvetica, Arial, sans-serif; font-size: 14px; line-height: 19.999979019165px; background-color: rgb(255, 255, 255);">
    24/07/15 04:57 Sân Đình/Bàn 12, cược 220000. namsan71092, Mohamed_Ali1411, T_r_a_n_P_h_a_n, Sosweet91. namsan71092 ù [Tám đỏ 2 Lèo] 0? 'green' : 'red')}" class="ng-binding" style="box-sizing: border-box; padding: 4px 6px 5px 5px; border: 1px solid rgb(101, 165, 209); vertical-align: middle; text-align: right; color: red;">-3.740.000 279.091.282 Bơm bài nè MOD ơi. Tôi thấy cặp này bơm bài cho nhau nên cố đánh xem thế nào! Mong mod kiểm tra và trả lời kịp thời nha!

Các tệp đính kèm: