Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. chachavn1

chachavn1 Chánh tổng

lão này chuyên ăn trộm avata :)) rồi làm avata mình

vuongphong63 thích điều này.
  2. vuongphong63

vuongphong63 Chánh tổng

Khi người đẹp lên tiếng :x:bz

3. thaygiaoc1

thaygiaoc1 Dân đen

nho mod kiem tra ho 2 nick ba trum 1994 voi haiphongbin bom ben phom minh choi bang dien thoai nen ko xem dc lich su

4. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Anh vui lòng truy cập trang web sandinh.com, sau đó anh vào mục "ngân hàng", anh xem lịch sử ván chơi của game Phone và anh gửi thông tin như thời gian bán bài anh nghi ngờ họ đánh bơm bài để Mod có thông tin kiểm tra anh nhé.

5. __Còi__

__Còi__ Dân đen

6. Mod22

Chào bạn! Mình có kiểm tra rồi thì ván này có lẽ anh thoavn tham bài chờ ăn Q và K thôi. Bạn có thể gửi thêm ván nào mà bạn cho là bơm bài không? Còn về cá nhân mình thì mình xin bảo lãnh tư cách chơi của anh thoavn này, trên Sân Đình cũng nhiều người biết anh ấy. Mình cam kết anh ấy không chơi xấu gì đâu. Bạn yên tâm nhé.

Tào Tháo, __Còi__Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  7. __Còi__

__Còi__ Dân đen

8. __Còi__

__Còi__ Dân đen

vui thôi đừng vui quá , nếu em giải thích tham bài ván đấy a ko pục nhé ! cảm ơn em đã kt

9. Play for Fun

Play for Fun Dân đen

Lên chơi vui gặp quá nhiều team. Hôm nay ức chế 2 nick Longno va Duachutthoi05. Bơm ăn và chốt ù mấy ván liền. hạ bài thấy có rất nhiều cây rắn ko đánh. Đề nghị Mod kiểm tra và phạt nặng nếu gian lận

Các tệp đính kèm:

10. Mod22

• Ván bài lúc 20h30:
    Đây là ván bài mà anh gửi báo cáo. Như anh thấy nhà anh đánh cây 10 rô, bài nhà duachuthoi05 bốc lên 10 bích, 9 bích, Q bích dưới chiếu rồi, còn mỗi cửa 10 này thì bé, nếu hợp bài còn phỏm 3 quân 10 thì chấp nhận thôi anh ạ. Còn khi bài úp thì mình chưa biết quân nào chắc nên họ đánh cây to đi, giữ các quân bài bé giữ điểm cũng là một cách đánh của một bộ phận anh em chơi Phỏm. Thế mới có câu anh em hay nói với nhau: Lên bài không biết đánh cây nào thì cứ to nhất mà tẩn.

Ngoài ra em kiểm tra 2 nick này, họ chơi chung với nhau có 16 ván tính từ 14/4 đến 5/5 này. Em cũng kiểm tra thêm thì chưa thấy gì bất thường anh nhé. Thông tin đến anh.
    upload_2019-5-5_20-52-27.

11. z400hp

z400hp Dân đen

Nhờ mod kiểm tra 2 nick này : khoixam vs TRANTIEN8888
    https://chanphom.com/replay?l=l2pr4bap_ffp
    07/05/19 12:01 Sân Vận Động/Bàn 6, cược 500000. zun123 bị Ù. khoixam bị ăn 1 cây, bị ăn 1 cây chốt, bị Ù. TRANTIEN8888 bị ăn 1 cây, Ù. z400hp bị Ù.

12. __Còi__

__Còi__ Dân đen

https://chanphom.com/replay?l=l2pr4esj_fg3
    22 ơi lần này có bênh đc nữa ko em ! toàn cước sắc ( lên đến tri phủ rồi nhé ) ván bai này cho lên thi mọi người nghĩ thế nào em ! tư cách các vương gia đây hả em.

13. Mod22

Em chào anh! Em xin trả lời anh như sau:

1. Sau khi kiểm tra thì thấy 2 nick thoavn và danhbaixaybietthu không chơi với nhau thường xuyên. Trong 1 tháng trở lại đây chỉ vô tình chơi chung bàn hôm 7/5/2019 và chơi chung với nhau 30 ván. Và sau khi kiểm tra kỹ thì xác định họ không chơi bơm bài.

2. Các ván bài khác đều đánh đì rất chắc tay, cụ thể còn có ván móm này: https://chanphom.com/replay?l=l2pr4fa0_fg3.

3. Về tư cách chơi của nick thoavn, em có thể bảo lãnh, anh này chơi trên Sân Đình từ lâu lắm rồi, và cũng nhiều người biết anh ấy. Chưa bao giờ có hành vi chơi xấu nào cả.

4. 2 nick mà không có liên quan gì nhau, 1 nick đánh cho nick kia 1 ván bất thường thì không thể nói là bơm bài được, mà qua 1 ván thì lại càng không thể. Bơm bài là kết hợp rất nhiều thông tin, bao gồm cả thông tin do bộ phận kỹ thuật cung cấp. Mới chỉ qua 1 ván lỗi mà do người khác đánh cho anh ấy như thế nói anh ấy bơm bài thì có quá lời không anh?

5. Xin khẳng định với anh, nếu đúng là bơm bài thì trường hợp nào Sân Đình cũng phát hiện được hết. Và nếu ai vi phạm hành vi chơi bơm bài thì đều bị xử lý, bất kể đó là ai đang chơi trên Sân Đình, không hề có ngoại lệ khi đã vi phạm nội quy này. Em lấy danh dự ra để hứa với anh, em còn làm ở Sân Đình thì bảo đảm sẽ không bao giờ có chuyện hành vi chơi xấu được tồn tại, em không bao giờ bao che hay bênh ai khi đã vi phạm việc chơi bơm bài.

Rất mong anh hiểu được những lời chia sẻ của em. Cảm ơn anh!

14. Mod22

Chào bạn! Mình đã kiểm tra 2 nick mà bạn báo cáo thì chưa thấy có dấu hiệu bơm bài vì họ chơi với nhau. Cụ thể từ 20/4 đến nay họ chơi với nhau có 20 ván. Bạn có thể gửi thêm ván chơi mà bạn cho là bơm bài để Mod kiểm tra không? Cảm ơn bạn.

15. __Còi__

__Còi__ Dân đen

a cũng đã chơi với thoavn, ở bên chắn ngồi cùng nhau cung đôi lần, nhưng đánh phỏm thì a thấy thoavn cũng mới sang chơi , chứ ko pai liên tục, nếu a chơi nich chắn hội chắc trong nhưng ván bài đấy xẽ ko có vấn đề ji ! theo a dù có chơi to hay nhỏ, dù có là thường dân hay vương gia thì khi chơi cho nó đúng tư cách ! cảm ơn em đã kt

16. Cứ từ từ rồi Ù

Cứ từ từ rồi Ù Lý trưởng

1557329070437. nhờ mod xem thi cử thế này đây

vuabip13 thích điều này.
  17. Mod04

Mod04 Administrator

Chào anh!
    Kết quả điều tra của Sân Đình cho thấy không có dấu hiệu bơm bài giữa 2 nick @tamham11@toanphuong2612, anh yên tâm nhé. Trong ván bài mà anh cung cấp, có lẽ nhà tamham11 tham tẩy đỏ, hoặc là chán nản do âm quá sâu nên đánh thiếu trách nhiệm.
    Lần sau anh vui lòng nêu rõ vấn đề để Sân Đình xử lý nhanh chóng và chính xác nhé.
    Ví dụ anh có thể nói: "Tôi nghi ngờ nick abc và nick xyz bơm bài đánh cặp, đề nghị Sân Đình điều tra". Vào thẳng vấn đề luôn cho chúng em đỡ phải mò mẫm mất thời gian.

18. deutschland_1976

deutschland_1976 Lý trưởng

Mod kiểm tra 2 nick này hộ nhé! Ván nào bài đẹp toàn bơm chạm, không đì, có những ván tôi nghi là bơm bài khá tinh vi. Tks mod!
    https://chanphom.com/replay?l=l1pr75q6_n63 (ván này bài khả năng lèo, có thể để 8 sách lại đánh 2 và 7 vì vẫn có chắn để xé nhưng lại đánh 8 sách cho dưới ù)
    https://chanphom.com/replay?l=l1pr762n_n63
    https://chanphom.com/replay?l=l1pr767v_n63 (ván này có thể hạ ăn 9 văn đánh 9 sách chờ 8 suông, hoặc nếu muốn chờ bạch thủ thì xé chắn 8 sách chờ bạch thủ 9 sách nhưng vẫn kệ cho tẩy)

19. Cứ từ từ rồi Ù

Cứ từ từ rồi Ù Lý trưởng

ok tks mod đã trả lời

20. Cứ từ từ rồi Ù

Cứ từ từ rồi Ù Lý trưởng

tuan1. gửi mod ván này có khác gì ván trên đâu? mod kết luận bơm bài... rồi khóa nick tuan id 80. còn ván bài mình gửi thì xác định đánh ẩu. giải thích sự khác nhau cái ạ.