Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. songtinh16587

songtinh16587 Chánh tổng

E dùng dt nên k biết cách lấy ván chơi chỉ . E chỉ xem lại và chụp thôi ah

2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Vâng! Như em đã thông tin thì em chưa thấy có vấn đề gì giữa 2 nick mà anh báo cáo đâu anh nhé.

3. songtinh16587

songtinh16587 Chánh tổng

Vâng cảm ơn a. E chỉ thấy sao nhà tiendinhxxx ở ảnh 1 chỉ cần xén 7 là chờ chi . Ảnh 2 sao k để chi chờ ù mà lại đánh đi , trong khi bài 5 chắn què 3

Ngố Xinh Xinh thích điều này.
  4. dinh linh tinh

dinh linh tinh Dân đen

Các mod làm việc nhanh gọn lẹ quá, xin cảm ơn :).

5. Thiên_lý_mã

Thiên_lý_mã Dân đen

6. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Trường hợp này bên em đã kiểm tra kĩ và không thấy có dấu hiệu bơm bài giữa 2 nick mà anh báo cáo. Với ván bài trên chỉ là vô tình nhà chéo chíu ù con chi thôi ạ. Còn như anh cũng thấy sau khi ăn được Thất Văn, nhà MocGiaLan2 đánh Chi để chờ Thất Sách vì nhà sau, nhà chéo MocGiaLan 2 đều đánh Thất Sách đi, có thể họ đoán Thất Sách có thể còn nên xoay ra chờ chứ không có ý bơm bài. Còn anh yên tâm, bất cứ trường hợp nào mà bơm bài thì Sân Đình sẽ xử lý nghiêm dù bất kể đó là ai.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình.

Last edited by a moderator: 4/4/19
  7. Mộc Thơm-1

Mộc Thơm-1 Thổ địa

hồthanh41 thích điều này.
  8. Mod22

Chào em! Anh kiểm tra rồi thì ngoài ván em báo cáo hai nick này chưa có vấn đề gì bất thường em nhé. Chắc do cách đánh của mỗi người chứ chưa phải là bơm bài đâu em à.

Seo 1976, Mộc Thơm, hồthanh411 người khác thích điều này.
  9. Em_rất_thích

Em_rất_thích Dân đen

10. mod23

mod23 Administrator Ban quản trị

Chào anh!
    Khi báo cáo bơm bài anh vui lòng chỉ rõ nick nào bơm với nhau để Mod kiểm tra. Trong trường hợp trên em đã kiểm tra cả hai cặp: nick conghuong99 với nick Hiếu d24, và cặp nick Hiếu d24 với nguyễn thông 1985 đều thấy chưa có hiện tượng bơm bài.
    Em sẽ lưu nick để theo dõi nhé.
    Cảm ơn anh!

Mộc Thơm thích điều này.
  11. Nếu Như Ván Này Mà Là Bơm Thì Mod Thử Xem Ván Này Xem https://chanphom.com/replay?l=l1pp6oz3_v0r
    Thi Giải Đấu

Các tệp đính kèm:

12. Mod22

Cảm ơn anh đã gửi bài phản ánh. Qua kiểm tra thì 2 nick trangtu2007 và fb_baoviet1980 không có sự liên quan đến nhau, việc họ đánh cây Cửu Vạn nhà sau cũng không ăn vào, không tạo lợi thế cho nhà sau ở ván bài này, và tạm thời em chưa xử lý trường hợp này anh nhé.

13. s0ck.ketamin

s0ck.ketamin Dân đen

Bơm ăn sún răng luôn

Các tệp đính kèm:

14. kuli6789

kuli6789 Học chơi

Đây có phải bơm kok admin

Các tệp đính kèm:

15. Mod22

@kuli6789
    Chào 2 bạn! 2 bạn có thể nói rõ hơn là nick nào bơm bài với nick nào không? Còn mình xem ván chơi thì thấy ván đánh rất bình thường, không có gì gọi là bơm bài ở đây cả. người chơi puong1 bài Bạch Định và đã tẩy đỏ kịp để ù. Còn nếu 2 bạn nói là bơm bài thì có thể gửi thêm bằng chứng để mình kiểm tra không? Cảm ơn 2 bạn!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  16. LINHNAM87N02

LINHNAM87N02 Dân đen

17. LINHNAM87N02

LINHNAM87N02 Dân đen

18. Mod22

@LINHNAM87N02
    Chào bạn! Như mình đã trao đổi qua hòm thư, mình cần thêm thời gian kiểm tra 2 nick mà bạn báo cáo nên hơi lâu. Sau khi kiểm tra thì xác định đây đúng là 2 nick chơi bơm bài đánh cặp, Sân Đình đã khóa vĩnh viễn 2 nick này và xin gửi lại bạn 100 Triệu Bảo bao gồm đền bù thiệt hại + phần thưởng vì đã báo cáo bơm bài chính xác. Chúc bạn chơi game vui vẻ nhé!

Gửi mọi người hình ảnh 1 ván chơi xấu của 2 nick này:
    Chi lên không ăn để vào cước Lèo, sau đó đánh thì xé cả cạ ra đánh cho nhà sau chạm Bạch Định.

Chỉnh sửa lần cuối: 6/4/19
    Hà_ Hồpdhien thích điều này.
  19. LINHNAM87N02

LINHNAM87N02 Dân đen

thanks mod nhiều

20. Thinhhct Nguyenvan

Thinhhct Nguyenvan Thành viên HCHD

Nhờ mod kiểm tra giúp tôi 2 nick sodoth và nghidinhx . 2 nick này đã có dấu hiệu đánh cặp bơm bài
    Thời gian vào 22h 35 ngày 06/04/2019 tại Thương gia quan khẩu bàn 16.
    Thanks mod , mong sớm nhận được phản hồi.