Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. VƯƠNG HÀ 77

VƯƠNG HÀ 77 Dân đen

Trước khi báo cáo lên đây bạn nên tìm hiểu xem tôi là người chơi như thế nào nhé !
    Nói thật , với tôi tất cả hoàn toàn chỉ là giải trí , không sát phạt , không cay cú , đánh thắng xong có thể tôi còn cho lại người chơi cùng để họ lấy cái chơi , không phải tự hào chứ : khá nhiều bạn trong Hội Yêu Chắn đã được tôi tặng bảo vô điều kiện !
    Nick facebook của tôi là Trà Đá nick chắn thuộc Chắn Hội MU là Quân Hà 77 nhé , tiêu chí của tôi chính là slogan của HYC . Chơi vui - Sống đẹp !

Các tệp đính kèm:

quanguoc1970 thích điều này.
  2. bimeo84

bimeo84 Dân đen

Mod09 thích điều này.
  3. thuyhu10888

thuyhu10888 Lý trưởng

tôi không nói bạn bơm bài nhưng nik langtudepzai đánh như thế thì ko chấp nhận được .bài chờ rồi đánh chi đi chờ 3 đầu 4 thì tôi ko nói làm gì. ở đây các bạn có quen nhau và có lỏng tay điều này thì tôi khẳng định luôn

Mod09 thích điều này.
  4. haba3650

haba3650 Lý trưởng

Xin lỗi Mod9 cho mình bình luận 1 câu,nick langtudepzaihn và nick nhatnhatdeptraikute mà mod cho ra đi vĩnh viễn vì cố ý bơm bài là cùng 1 người chơi nhé

Mạnh ĐứcMod09 thích điều này.
  5. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Ván bài trên thì nhà sheron quá tham bạch định, qua kiểm tra mình không thấy dấu hiệu bơm bài nào giữa 2 tài khoản trên cả.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo.

quanguoc1970 thích điều này.
  6. Mod09

Bạn nói đúng.
    Trong cùng bàn chơi nếu gặp người quá thân, quá yêu thì cái chuyện đánh lỏng tay là rất hay sảy ra...
    Nhất là mấy ông mà biết người ngồi sau mình là người đẹp thì đó là chuyện khó cưỡng...
    Chết vì g...ái là cái chết rất tê t...ái.

7. Mod09

Chào bạn việc này thì mình biết.
    Nick trước kia của họ có bơm bài và đã bị xử lý nhưng không có nghĩa là họ cũng lại sẽ bơm bài.
    Ở Sân Đình có 1 vài trường hợp bơm bài và bị khóa, nhưng sau đó họ lập nick và quay lại chơi rất đoàng hoàng...
    Chuyện nào ra chuyện đấy, nick nào làm thì nick đó chịu.
    Cảm ơn bạn.

pdhien, Quân Hà 77, HàNộiMùaThuVàng3 others thích điều này.
  8. VƯƠNG HÀ 77

VƯƠNG HÀ 77 Dân đen

Làm sao họ biết tôi cầm cái gì trên tay khi 1 đứa ở Việt Nam còn 1 đứa ở nước ngoài mà bảo đánh lỏng ?
    Chúng tôi không những quen nhau bình thường đâu , mà thậm chí còn rất rất rất thân nữa cơ , đừng suy bụng ta ra bụng người như vậy !

9. VƯƠNG HÀ 77

VƯƠNG HÀ 77 Dân đen

Haba mà cũng tham gia vào nhóm tát nước theo mưa sao ?
    Haizzzzzzz

10. QUÂN HÀ 77 (nick cũ)

QUÂN HÀ 77 (nick cũ) TB đối nội - đối ngoại Chắn hội MU

Rất tiếc là gái này không những già mà còn hết cả hạn sử dụng nữa rồi cơ Mod 09

Mod09, VƯƠNG HÀ 77HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  11. quoctrungpro3

quoctrungpro3 Thổ địa

Chào bạn. Theo quan điểm của tôi 1 người có thể có nhiều nick và các nick không liên quan đến nhau. Vì thế hãy nhìn vào thực tế, đừng có suy nghĩ quy chụp như thế.
    Trân trọng.

12. langtudepzaihn1

langtudepzaihn1 Chắn hội MU

Thân gửi bạnThuyhu1088 .Thưa với bạn Thuyhu10888 là với mình vài trăm triệu bảo với mình nó quá đơn giản bạn nhé , còn với mình chơi để vui và kết bạn khắp mọi nơi,mình còn tặng ace vài chục m được, chứ còn bảo nó chỉ là 1 công cụ để tạo ra sân chơi này , nó không thể kiếm chén cơm manh áo được bạn ạ,còn mình khuyên bạn rằng “ trước khi đưa ra quyết định ”01 việc gì đó ’’hãy nghĩ cho kỹ .

Chỉnh sửa lần cuối: 8/2/18
  13. haba3650

haba3650 Lý trưởng

Vậy mà có người vì bảo mà bơm bài đấy

14. haba3650

haba3650 Lý trưởng

Chị ơi em chỉ thấy sao nói vậy thôi.Xin lỗi chị!

Mod09 thích điều này.
  15. thuyhu10888

thuyhu10888 Lý trưởng

tôi sn 76 cug đam mê môn chắn, tôi tham gia sân đinh từ ngày đầu năm 2012 nói ra như vậy ko để so sánh điều gì cả.chuyện được thua tôi đều vui vẻ tiền bảo vài tỷ cug hết, tiền nạp bảo cug lên nhất phẩm bạn bè tôi còn cho mượn nik để chơi khi tôi bận họ gọi xin bảo chơi đêm. nhưng trong bàn chơi hôm đó các bạn quen nhau vùa chơi vừa chát và thực tế là chơi lỏng tay tôi chưa nói và báo cáo gì quá chỉ mog 2 bạn nghĩ rằng chơi và tặng bảo cho nhau hay cho bạn bè là việc khác nhau

haba3650, HàNộiMùaThuVàngMod09 thích điều này.
  16. VƯƠNG HÀ 77

VƯƠNG HÀ 77 Dân đen

Vậy lần sau vào bàn chơi gặp người quen không nên chat nhỉ ?
    Với 12 triệu bảo bạn nhảy vào bàn chơi cược 500k đủ hiểu bạn chơi đẹp cỡ nào rồi , gà đang nuôi to chúng tôi còn cho bạn vào cơ mà...
    Haizzzzz
    Kết thúc tranh luận tại đây tôi nghĩ là vừa đủ và đẹp , vì càng nói nó càng lòi...

17. VƯƠNG HÀ 77

VƯƠNG HÀ 77 Dân đen

Cậu đã bao giờ bị bạn bè lợi dụng hoặc chơi xấu chưa ?
    Cậu ấy là nạn nhân , nhưng đồng thời cũng đã nhận lỗi và gửi lời xin lỗi trên Group của Chắn Hội Mu , cậu là người ngoài cuộc nên có cái nhìn đa chiều hơn là nhắc vấn đề ấy lúc này , nó sẽ ảnh hưởng đến câu slogan Chơi vui - Sống đẹp , và xấu cả cái logo của Hội Yêu Chắn mà bạn đang đeo...

18. VƯƠNG HÀ 77

VƯƠNG HÀ 77 Dân đen

Bài đăng trên phạt vạ mà nói là chưa nói hay báo cáo gì thì tôi cũng chịu cái suy nghĩ của cậu !
    Vậy ngoài xã hội bạn chỉ cần nghi vấn người ta điều gì có lẽ cậu cũng báo công an luôn nhỉ ?
    Cậu có nghĩ đến cái danh dự của người khác không , cậu có biết cái cảm giác của tôi khó chịu như thế nào khi nick bị đưa lên mục phạt vạ - báo cáo bơm bài không ?
    Tôi không bao giờ nghĩ hành vi ấy lại của một người đã trưởng thành ở cái độ tuổi chín chắn nhất , haizzzzxx

19. haba3650

haba3650 Lý trưởng

Chị ơi vậy mà có người đeo logo của chắn hội bơm bài đấy

Quân Hà 77 thích điều này.
  20. haba3650

haba3650 Lý trưởng

Chị ơi em đã bảo là thấy sao nói vậy rồi chứ có nói xấu đâu,mà em có đụng chạm gì tới chị đâu,mà nhắc đến em nhiều thế

Quân Hà 77 thích điều này.