Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Sân Đình đã xử lý hành vi để hình đại diện không hợp lệ này rồi ạ. Cảm ơn bác đã báo cáo.

2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Rất cảm ơn bác đã chia sẻ những cảm nghĩ của mình. Đúng như câu nói của anh" Tha thứ không làm thay đổi được quá khứ nhưng có thể làm thay đổi được tương lai", việc Sân Đình xử lý các hành vi vi phạm quy định cũng chỉ với mục đích mang lại một môi trường giải trí vui vẻ, công bằng và đặc biệt những quy định được đặt ra là để bảo vệ người chơi chứ không phải là làm khó người chơi anh ạ.
    Cá nhân em và Sân Đình luôn chào đón anh và chào mừng anh trở lại.
    Trân trọng.

Chỉnh sửa lần cuối: 12/11/17
    QuangMinh2212Tào Tháo thích điều này.
  3. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

"Nhân vô thập toàn" Nhận khuyết điểm và sửa chữa khuyết điểm mới là điều đáng quý, đánh kẻ chạy đi chứ không ai đánh kẻ chạy lại.

Con trai nick Hoàng Dương 3K: Dạo này con không thấy Na Jang chơi nữa.
    Bố : Dạo này chắc chú ý bận.

Con Gái : Vâng, con cũng thấy thế, không thấy Na Jang chơi nữa, mọi khi con thấy chú ý chơi từ sáng đến đêm. Lúc nào cũng thấy chơi.

Nhận khuyết điểm và sửa chữa khuyết điểm mới là điều đáng quý. Chúc mừng bạn đã quay lại với trang mạng chắn Sân Đình.

Đề xuất : Mở lại nick Na Jang nhưng phải hết 2 tháng nữa (tổng thời gian khóa là 03 tháng ) tránh trường hợp các bạn khác sau này cứ khóa nick là đăng bài xin lỗi. Quyết định cuối cùng vẫn là ở các bạn, dù quyết định thế nào tôi vẫn tôn trọng và ủng hộ các bạn.

Chỉnh sửa lần cuối: 12/11/17
  4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Khi đọc những tâm sự của anh NaJang, cá nhân em thực sự thấy khâm phục vì sự chân thành, thẳng thắn của anh ấy. Đây cũng chỉ là một trang mạng nhưng anh ấy lại rất coi trọng như cuộc sống thật ngoài đời. Sân Đình trân trọng điều ấy và luôn hoan nghênh anh ấy chơi trở lại. Tuy nhiên, việc mở nick NaJang thì em xin phép trả lời luôn là sẽ không mở được (em có gửi tin nhắn cho anh NaJang nói rõ về việc này), tất cả các hành vi vi phạm quy định mà bị khóa vĩnh viễn sẽ không mở ra trong bất cứ trường hợp nào. Việc này không chỉ là duy trì tính kỷ luật của Sân Đình mà hơn hết là Sân Đình rất mong xây dựng được một môi trường giải trí, văn hóa CHƠI VUI - SỐNG ĐẸP.
    Cảm ơn bác đã đóng góp ý kiến ạ.

HàNộiMùaThuVàngCHINHTHAIBINH thích điều này.
  5. Ngư_Ông_Câu_Cá

Ngư_Ông_Câu_Cá Soái Ca Thủy Tinh 2017

2 Ních Vumanhhoa và tythiu2 Đánh Cặp TLMN

Mod09 thích điều này.
  6. xe đạp 123

xe đạp 123 Dân đen

Chỉnh sửa lần cuối: 14/11/17
    Mod09 thích điều này.
  7. Ngư_Ông_Câu_Cá

Ngư_Ông_Câu_Cá Soái Ca Thủy Tinh 2017

Hôm Qua 2 Ních Vumanhhoa và tythiu2 Đánh Cặp TLMN Mà Ko Thấy Mod Trả Lời

baotap61 thích điều này.
  8. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Cảm ơn bạn đã báo cáo chính xác.
    3 tài khoản trên đã được khóa vĩnh viễn vì hành vi bơm bài đánh cặp bạn nhé.
    Xin tặng bạn 20M Bảo cho báo cáo này.
    Chúc bạn chơi vui.

baotap61xe đạp 123 thích điều này.
  9. xe đạp 123

xe đạp 123 Dân đen

Sáng nay mod01 xem nói không phải bơm bài nên em thấy khó hiểu, vì mấy nick này tối qua bơm bài lộ liễu đang chơi 3 cứ có người vào bị chéo nhau là đá, nick này hết bảo lấy nick kia vào bơm tiếp, em còn bắt gặp mấy nick này lập bàn chuyển bảo cho nhau giữa thanh thiên bạch nhật không khóa bàn, không coi ai ra gì rồi sau đó vào bàn bơm bài cho nhau. Cảm ơn mod09 !
    https://chanphom.com/replay?l=l2ozd73q_fg7

Mod09HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  10. Mod09

Cảm ơn bạn đã báo cáo chính xác.
    Các tài khoản sau đây được ra đi vĩnh viễn vì bơm bài đánh cặp:
    @tythiu2, @Truonghamap, @haitruongtb2, @aphamvn15, @vumanhhoa
    Xin tặng bạn 100M Bảo cho báo cáo chính xác này.
    Chúc bạn chơi vui.

baotap61 thích điều này.
  11. baotap61

baotap61 Dân đen

MOD xem hộ với ván này @tranhuyquang ,chốt k cơ .Ván tôi chưa vào chốt uh thông PhomPro2017.11.14.17.48.27.

12. Mod09

Chào bạn.
    Qua kiểm tra thì mình không thấy dấu hiệu bơm bài nào của tranhuyquang cả.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo.

baotap61 thích điều này.
  13. Tấn Dũng 1102

Tấn Dũng 1102 Dân đen

ĐỀ NGHỊ MOD XEM XÉT 2 NIC tuấn nguyên 71 VÀ gia ham vui BƠM BÀI CHO NHAU
    15/11/17 23:13 Chợ huyện/Bàn 3, cược 1000000. gia ham vui bị ăn 1 cây, bị ăn 1 cây chốt. Tuấn nguyên 71 bị ăn 2 cây, Ù Đền,Thông. Chân búp măng bị ăn 1 cây chốt. Tấn Dũng 1102 bị ăn 1 cây, bị Ù. 0

14. Tấn Dũng 1102

Tấn Dũng 1102 Dân đen

ĐỀ NGHỊ MOD XEM XÉT 2 NIC tuấn nguyên 71 VÀ gia ham vui BƠM BÀI CHO NHAU
    15/11/17 23:13 Chợ huyện/Bàn 3, cược 1000000. gia ham vui bị ăn 1 cây, bị ăn 1 cây chốt. Tuấn nguyên 71 bị ăn 2 cây, Ù Đền,Thông. Chân búp măng bị ăn 1 cây chốt. Tấn Dũng 1102 bị ăn 1 cây, bị Ù. 0
    ẢNH ĐÂY Ạ

Các tệp đính kèm:

baotap61 thích điều này.
  15. Mod09

Chào bạn.
    Qua kiểm tra thì không thấy dấu hiệu bơm bài nào giữa 2 tài khoản trên bạn nhé.
    Ván bài này hoàn toàn bình thường. Già ham vui đánh thế là hợp lý vì nếu nhà sau ăn ù thì bạn sẽ bị đền họ chả việc gì phải sợ ==> tội gì mà không chạy điểm.
    https://chanphom.com/replay?l=l2ozgvqm_ffm
    Chúc bạn chơi vui.

HàNộiMùaThuVànghamsay68 thích điều này.
  16. CHUYENUSUONGTHOI

CHUYENUSUONGTHOI Lý trưởng

mod kiem tra giup toi nick hai 8555 cho hien tuong bom bai cho nick bang1985 tai cho huyen ban 28 vao khoang thoi gian 10h57p nhe

17. Chanden113

Chanden113 Dân đen

18. Mod07

Mod07 Moderator

Theo như mình kiểm tra thì đây không phải là bơm bài bạn nhé. Bạn có thể vào ngân hàng để xem lại các ván chơi khác, nếu có nghi vấn có thể gửi lên cho mình kiểm tra.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  19. Mod07

Mod07 Moderator

Anh gửi giúp em tên chính xác của hai người chơi đó nhé, theo như tên anh gửi thì em không tìm thấy người chơi nào có tên nick như thế này.

20. xe đạp 123

xe đạp 123 Dân đen