Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. NaJang

NaJang Dân đen

2. tuanthanbai79

tuanthanbai79 Lý trưởng

2 nik này bơm là cái chắc. bơm quá lộ.

3. Nguyễn Hưng

Nguyễn Hưng Chánh tổng

em đề nghị mod kiểm tra xem là có tình trạng bơm bài giữa aka và cờ bạc gạo ko, nếu ko phải chắc a aka đánh kém quá. hic. nếu có đề nghị cảnh cáo 2 chắn thủ, hì hì, đây là ván kinh điển, còn mấy ván nữa mod cũng kiểm tra cho e nhé, thank mod
    ChanPro2017.10.8.0.1.39.

4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào các bạn!
    Sau khi nhận được báo cáo và qua quá trình theo dõi thì Sân Đình xác định đây là 2 nick bơm bài, đánh cặp. Với hành vi này thì 2 nick @Navara Np@NMHVHVTTB cùng với nick @nknvhlnb đã bị khóa vĩnh viễn.
    Xin cảm ơn các bạn đã báo cáo. Sân Đình xin tặng mỗi bạn 80M Bảo vì đã báo cáo kịp thời và chính xác.
    Trân trọng.

trai nha que 1986Chắn Hạng Pro thích điều này.
  5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình đã kiểm tra và theo dõi nhưng chưa phát hiện dấu hiệu bơm bài giữa 2 nick này. Cảm ơn bạn đã báo cáo.

DuyHVNguyễn Hưng thích điều này.
  6. anhtho

anhtho Chánh tổng

7. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

DuyHVanhtho thích điều này.
  8. Búa Tạ_1988

Búa Tạ_1988 Dân đen

Báo cáo bơm bài
    Nhờ Mod kiểm tra giúp 2 người ngày @Thọ ghẻ và nick @NaJang vì hành vi chơi bơm bài. Điển hình là ván bài này
    https://chanphom.com/replay?l=l3oxph3c_7q2
    Ngay từ đầu nhà @Thọ ghẻ đã có nhiều cây rác nhỏ nhưng không đánh mà toàn chặt cây to (mục đích để cho 2 cơ ra), sau đó đánh đôi K (trong khi bài còn sảnh nhỏ và rác cây 8) cho nhà @NaJang đút 3b.

Mod09 thích điều này.
  9. Mod09

Cảm ơn bạn đã báo cáo.
    2 tài khoản @Thọ ghẻ@NaJang đã bị khóa vĩnh viễn vì hành vi bơm bài đánh cặp.
    Xin tặng bạn 50M Bảo cho báo cáo này.
    Bạn vui lòng vào Game chơi 1 ván để Sân Đình lấy log rồi tặng Bảo cho bạn.

10. sanchuacaotrung

sanchuacaotrung Chánh tổng

E bị đã đành, đằng này khổ cái a Mạnh cũng là nạn nhân. :(

Mod09 thích điều này.
  11. Mod09

=))=))=))
    Chơi TLMN ấy mà, thực ra hiện tại cả Sân Đình có mấy mống chơi ở khu trên, khoảng hơn 10 người.
    Trong đấy đội mod cũng góp vào 4, 5 mạng rồi X_XX_XX_X

ali33vn, sanchuacaotrungchan ca co ho thích điều này.
  12. NhaoNhaoNat

NhaoNhaoNat Dân đen

xin chào BQT mạng. nếu nói ván bài @Thọ ghẻ bơm bài Najang ván dó mà khóa nick. tôi ko phục ở chỗ. bài Thọ ghẻ biết ko thể nhất họ đánh tẩy cây. vì trên bài con 345 và cây 8. tất cả do tình cờ. vào tôi tôi chũng đánh thế. kêu bơm cái gì ạ!

13. Mod09

Chào bạn.
    Mình theo dõi và xem rất nhiều ván bài các bạn đánh với nhau.
    Thường xuyên ngồi cùng nhau, khi đánh cùng người khác đánh rất chặt nhưng khi đánh với nhau đánh khá hở.
    Đánh nương, đánh tâng, đánh hở khi ngồi cùng nhau cũng là bơm bài.
    Ván bài đấy với trình độ của bạn mà bạn bảo bạn cũng đánh như vậy thi mình đến ạ.
    Đánh cây 2 thì ok chạy lá sợ thối, muốn chạy sao ko oánh sảnh trước?
    Với khả năng chơi tlmn của 2 bạn mà lại đi cóc cây 3 nhép chứ ko phải 3 cơ ư????

Chơi TLMN cả Sân Đình có được mấy người? Ngoài mấy người của bạn thì trước kia cũng còn 1 vài người nữa ở nhóm khác mà mình đã khóa 1 lần và nhắc nhở..
    Thường xuyên chơi cùng nhau, đánh nương và thậm chí nhìn cả bài nhau.

0985619221 thích điều này.
  14. Ad xem giúp 2 thằng mình đánh dấu, tên acc Cao Nhân 1959 và xomdinh99. 2 thằng này bơm bài chắc chắn luôn. Đánh lúc tầm 14.30 cùng mình và trinhhai78. Room m k nhớ lắm. 0613B73B-28FB-4CF0-A87B-30A8F96B2868.

15. Mod09

Chào bạn.
    Qua kiểm tra mình không thấy dấu hiệu bơm bài nào giữa 2 thành viên trên bạn nhé.
    Có lẽ là bạn muốn xem lại những ván chơi này:
    https://chanphom.com/replay?l=l1oxr3kw_n5q
    https://chanphom.com/replay?l=l1oxr3g6_n5q

Bạn vào phần Ngân Hàng bấm vào tất cả các giao dịch có thể xem lại được tất cả các ván mà mình đã chơi bạn nhé.
    Cảm ơn bạn.

16. longbhchp

longbhchp Chánh tổng

1507885011807. Nhờ mod xem hộ. Bơm bài thô quá

17. Chả hiểu ad xem cái kiểu gì tất cả các ván ù to đều cố tình đánh cho chạm ngon, tẩy bạch định hay gò 8 đò đều cố tình đánh chạm. Tẩy bd thì què 8 sách k đánh nhưng cứ bơm chạm chính chữ 3-7. Gò 5 đỏ lên 8 đỏ bơm cho đủ đỏ luôn. Tk cao nhân 1959 hnay là lần t2 mình gặp trường hợp này!

18. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Sân Đình đã kiểm tra nhưng không thấy dấu hiệu bơm bài giữa 2 nick được báo cáo anh nhé.

19. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Việc kết luận bơm bài,đánh cặp là cần phải xem cả một quá trình họ chơi với nhau và thông qua kỹ thuật nghiệp vụ của Mod nữa.
    Bạn yên tâm là chúng tôi không bỏ qua bất cứ một trường hợp nào sai phạm khi đã xác định là bơm bài bạn nhé.
    Chúc bạn giải trí vui vẻ.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  20. Kính thưa các mod nhờ các mod đèn trời soi xét 2 nick Thị Hến và Qunhchi có hiện tượng bơm bài không những thế nick Thị Hến còn phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi. Em cảm ơn ạ.

Các tệp đính kèm: