Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. rất bức xúc

rất bức xúc Dân đen

Thua một ly à! Anh khuyên em tự làm tự ăn đi đừng có kiểu thấy người khác nhiều bảo mà đi báo bơm bài theo kiểu chẳng may như vậy. Ván bài xanh chín như vậy mà e cũng đi báo, còn từ nay anh thây em vào là anh sút anh ko chơi với con nguoi như em đâu

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  2. RossWell1

RossWell1 Lý trưởng

Mod xem hộ mình có hiện tượng bơm bài ở đây ko?
    https://chanphom.com/replay?l=l1onpx3c_n5o ChanPro2017.4.1.13.38.0.

3. RossWell1

RossWell1 Lý trưởng

baotap61 thích điều này.
  4. Vũ Minh Hiếu

Vũ Minh Hiếu Dân đen

Các tệp đính kèm:

5. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Mình rất ít khen người khác, Riêng A langtukhongnha là 1 cao thủ chắn đích thực có cách đánh mà mình rất nể, chắc đòn, chắc bài, tính thế bài cực nhanh và chính xác.
    Qua xem xét các ván bài thì không có hiện tượng bơm bài bạn nhé.
    Đặc biệt là những ván bạn báo cáo chỉ là hợp bài đôi chút, không có cách đánh nào hay hơn được trừ khi nhìn bài nhà sau.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo.

gaihaonam10HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  6. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Đánh hay thế mà ông bẹn cũng kêu là người ta bơm bài, tôi cũng đi nick phụ và cũng nộp cho ông bẹn tương đối nhiều bảo để ông lên tóp Phú Gia, cứ gà to là ông bẹn bắt nhưng sau lần này nhìn thấy ông chơi bàn nào là tôi éo chơi cùng với ông nữa, tránh tình trạng ông đái dầm đổi tại chim rồi báo cáo tôi ở mục này .

7. RossWell1

RossWell1 Lý trưởng

Mình cũng biết A Lãng Tử.. là 1 cao thủ và đánh rất rắn và mình cũng biêt 2 nik này quen nhau nhưng ko thể hiểu ván bài A có thể đánh 8 đỏ mà lại cứ phi đỏ cho nhà dưới, đặc biệt A an con 3s của mình đánh ra để què 3 rồi đánh tiếp con 9 xuống để họ ù 9 8 đỏ.

8. Nọc còn nhiều bài họ tính bắt sống 3v bòn. Kiểu đánh quái hay bị nghi bơm nó khổ thế:)):))

9. RossWell1

RossWell1 Lý trưởng

e cũng đã nói chuyện lại với A Lãng Tử rồi, a ấy cũng công nhận ván đó đánh thoáng tay cho chú e ù 8 đỏ, ae đã nói chuyên và đồng ý bỏ qua, ae còn chơi với nhau nhiều mà bác.

10. Mod07

Mod07 Moderator

Hiện tại mình đã kiểm tra và chưa thấy sự liên quan, trước khi báo cáo bơm bài bạn có thể vào phần ngân hàng để xem lại các ván chơi trước nhé.

11. Mod07

Mod07 Moderator

Hiện tại bên mình đã kiểm tra thì chưa thấy có hiện tượng bơm bài, nếu còn những ván khác khiến bạn nghi ngờ có thể gửi lên cho mình kiểm tra nhé.

12. Kỷ_Tỵ

Kỷ_Tỵ Dân đen

IMG_0437.JPG IMG_0442.JPG IMG_0448.JPG Nhờ mod ktr giúp 2nick laogia64 vs Hellomotheryoucun. Thay ngồi trên dưới bơm vá cho nhau!

Chỉnh sửa lần cuối: 7/4/17
  13. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình đã kiểm tra và xác định 2 nick @Hellomotheryoucunt@laogia64 chơi bơm bài, đánh cặp. Với hành vi này thì 2 nick trên đã bị khóa vĩnh viễn.
    Sân Đình xin cảm ơn bạn đã báo cáo kịp thời và chính xác. Xin tặng bạn 20M Bảo.
    Thanks.

14. THANHBEO6868

THANHBEO6868 Dân đen

15. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Qua kiểm tra thì không thấy hiện tượng bơm bài, đánh cặp của 2 tài khoản trên bạn nhé.
    Chúc bạn chơi vui.

16. THANHBEO6868

THANHBEO6868 Dân đen

cảm ơn mod nhé

17. GREENPARK 1707

GREENPARK 1707 Dân đen

Các tệp đính kèm:

18. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào bạn.
    Qua kiểm tra thì 2 tài khoản trên đúng là 2 tài khoản bơm bài đánh cặp.
    Sân Đình xin tặng bạn 20M cho báo cáo này.
    Cảm ơn bạn.

19. GREENPARK 1707

GREENPARK 1707 Dân đen

mod 16 cho xin số điện thoại cái

20. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

MÌnh đã gửi số vào hộp thư của bạn rồi nhé.