Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. VoDanh12123

VoDanh12123 Dân đen

Tôi là TrungTrịnh0809 tôi bị khóa nick với lý do đánh cặp , bơm bài . Tôi chấp nhận và không khiếu nại gì thêm vì tôi biết đó là hành vi ko tốt và tôi cũng đã quyết định nghỉ game nhưng tôi cũng xin nhấn mạnh tôi và HoangMinh9 ko đánh cặp theo kiểu bơm bài , hay ngồi gần nhau chẳng qua chúng tôi a e quen biết nên nhiều lúc bài ko về đc hoặc ko chẳn bài thì ko đánh theo kiểu sống chết , tôi chơi TLMN ko giỏi cũng mới chơi đc hơn 1 tháng nhiều lúc vừa đi làm vừa chơi ko để ý đc là 3b ra chưa hay ng khác còn mấy cây . Có những lúc tôi với HoangMinh9 solo gà lên to mọi ng thấy tham cũng nhảy vào Ví dụ như ông Bầy Nhầy Bạc Nhạc đến lúc thua cứ kêu bừa là đánh cặp nhưng ko nêu ra đc bằng chứng kiểu đc thì đc ko đc thì thôi , đc thì thưởng tiền ko đc có mất gì đâu . cũng có những lúc buồn mà TLMN ko đông như chắn bàn đánh 1m trở lên ít lắm , chổ a e tôi chơi cả 15 nick toàn tỉ phú nếu tránh thì cũng ko tránh nhau đc trong cái TLMN này nên vẫn vào chơi , vẫn chặt chém đổ máu nhau là bình thường chỉ những ng như ông Thoavn hay ChuCongCan hiểu . họ biết chúng tôi là a e nhưng vẫn chơi bình thường vì bọn tôi chơi ko phải bơm bài . Còn những loại thừa nước đục thả câu cá chích cá mương tôi ko thèm nhắc tới , sao ko tố cáo bọn tôi đi đến lúc ng ta tố cáo cũng lao vào đòi chia tiền , quá là rẻ rách . Nhân đây cũng đề nghị Mod khi ng tố cáo ko chính xác thì cũng bị phạt bảo nếu ko tôi cứ suốt ngày đi tố cáo đúng thì tôi đc tiền ko đúng thì thôi chẳng mất gì đúng ko . Chỉ hơi thất vọng với mod thay vì cảnh cáo thu bảo hay khóa nick 10 15 ngày thì khóa vĩnh viễn với 1 câu đánh cặp ko 1 ván bài làm bằng chứng . Bao nhiêu công sức cày quốc , nạp bảo , điểm công thần , top ....mất sạch . Trên đây là ý kiến của tôi trước khi nghỉ game cũng xin lỗi tất cả mọi ng và mod nếu có hành vi và lời nói ko đúng mực . chúc mọi ng chơi vv............

2. thai_binh_thai_lo

thai_binh_thai_lo Dân đen

Ban quản trị kiểm tra tài khoảng dungmx và lamhuudo bơm bài, lúc 19h10

3. thai_binh_thai_lo

thai_binh_thai_lo Dân đen

4. Xin lỗi bạn nhé, đánh với bạn tôi không thua, tôi rất ít chơi TLMN, còn bạn bảo cần căn cứ thì hỏi mod nhé,không phải vì cái thưởng bảo tôi báo, nếu bạn không đánh cặp thì không bao giờ ai dám band nik. Bạn đừng vừa ăn cắp vừa la làng, những người đánh với bạn thua thì họ phải đòi mod trả lại bảo thu của bạn là đúng rồi, họ chơi xanh chín vui vẻ chứ có bẩn như bạn không?

5. Đinh Quang Vinh

Đinh Quang Vinh Chánh tổng

Mod09hungcua219239 thích điều này.
  6. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Cám ơn các bạn đã báo cáo.
    Đường dây này đã được nhiều ACE thành viên báo cáo suốt thời gian qua.
    Các cá nhân trong băng nhóm thường xuyên ngồi cùng nhau đánh quây bài những người chơi khác rồi bán lại bảo cho người ta.
    Các tài khoản sau đây đã bị khóa vĩnh viễn do hành vi: Quây bài và bán bảo:
    @thanh_tra_sân_đình , @haitruongtb1 , @con3bic , @aphamvn12
    , @sututrang171 ,
    a0988627212
    Thay mặt BQT Sân Đình xin cảm ơn 2 bạn rất nhiều.
    Sân Đình xin tặng thưởng mỗi bạn 500M Bảo.
    Ngoài ra Sân Đình cũng xin tặng lại 1 bạn đã báo cáo băng nhóm này thông qua điện thoại của chúng tôi(ĐT mod08) 500M, bạn này xin được giấu tên.

Cám ơn ACE rất nhiều.
    Chúc ACE nhiều niềm vui và có những giây phút giải trí thực sự văn hóa và thoải mái.

Chỉnh sửa lần cuối: 9/2/17
  7. mosblin

mosblin Lý trưởng

Mod xem hộ các trường hợp này, Q rô rắn không đánh lại đánh 7 bích cho ù.
    https://chanphom.com/bank#/log/coin
    Sau đó một nick khác vào chat bảo an con gì thì đánh cho con ấy.
    PhomPro2017.2.9.22.10.30. PhomPro2017.2.9.22.11.14.

hamchoibaibacMod09 thích điều này.
  8. Minh Hằng Baby

Minh Hằng Baby Dân đen

em cũng là nạn nhân của ních con3bic ạ...

hamchoibaibacMod09 thích điều này.
  9. Mod09

Chào bạn.
    Cám ơn bạn đã báo cáo.
    2 tài khoản này đã bị khóa vĩnh viễn vì hành vi chơi gian lận.
    Sân Đình xin tặng bạn 15M Bảo cho báo cáo này.
    Chúc bạn chơi vui.

Nguyễn Tiểu ThươngNgố Xinh Xinh thích điều này.
  10. Mod09

Chào bạn.
    Cám ơn bạn đã báo cáo.
    Qua kiểm tra thì Sân Đình biết rằng đây đúng là 2 nick chơi bơm bài đánh cặp.
    @dungmx@lamhuudo đã bị khóa nick vĩnh viễn.
    Xin tặng bạn 100M bảo cho báo cáo chính xác này.
    Chúc bạn chơi vui.

11. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chỉnh sửa lần cuối: 10/2/17
  12. manito

manito Lý trưởng

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  13. tempura22

tempura22 Chánh tổng

14. Mod08

15. Mod08

Chào bạn
    Đây đúng là hai nick chơi bơm bài đánh cặp
    Sân Đình tặng bạn 20M bảo vì báo cáo đúng
    Thông báo khóa vĩnh viễn hai nick @8do_le09 va @Hellocyou vì Bơm bài đánh cặp

https://chanphom.com/replay?l=l2olctsn_ffr

16. GREENPARK 1707

GREENPARK 1707 Dân đen

Các tệp đính kèm:

17. Mod08

18. quan voi ao

quan voi ao Dân đen

Nhờ mod kiểm tra hộ 3 nick này đánh cặp

Các tệp đính kèm:

19. Nguyễn Ngọc Thư thích điều này.
  20. Mod07

Mod07 Moderator

Chào bạn, trường hợp này mình kiểm tra từ hệ thống thì nick Banh Dau Xanh thời điểm đó bị đứt kết nối mạng nên hệ thống chọn 1 con ngẫu nhiên để đánh. Trùng hợp là đúng con K để ù tròn. Nếu bạn không tin tưởng có thể tìm hiểu những ván chơi khác trước đó để xem nhé.