Anh em chu y

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi toiyeuvietnam3, 14/6/13.

1. toiyeuvietnam3

toiyeuvietnam3 Học chơi

Hien nay co hien tuong may thang co avatar LEO TOM choi xau trong ban co 1 thang LEO TOM choi thi ben ngoai co thang ngoi xem va chung no doc bai bang dien thoai cho nhau.Ðe nghi MOD kiem tra ngay truong hop nay .thank

2. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Mình mới tham gia vào sân đình này được 1 tuần thôi nhưng mình biết những gì bạn nói không đúng ?
    Như ý của bạn nói là bơm bài hack bảo , không ai làm thế đâu : Vì
    1. Để trở thành là thành viên của chắn hội lèo tôm phải qua các bước kiểm duyệt của BQT
    2. Chức sắc phải là phó tổng trở lên.
    3. Có người đứng ra bảo lãnh .
    Nhưng cũng không phải là mình không tin bạn nhưng bạn phải đưa ra được bằng chứng nào đó , tên nick cụ thể nào đó (Tua lại ván chơi )
    Chứ bạn lại nói chung chung là mấy thằng chắn hội lèo tôm thì mình thấy không hợp lý cho 64 thành viên của chắn hội LÈO TÔM đâu ? đặt trường hợp ngược lại mình nói bạn là thằng đánh chắn thắp , chơi bài chộp giật, đái dầm đổi tại chim thì bạn nghĩ sao ?
    Qua đây mình cũng muốn các bạn Mod sân đình xem quy chế là vu khống bôi nhọ danh dự của 1 các nhân hay 1 tập thể thì có bị xử lý không ?

Trân trọng.

qunaghai5677XXXCRAZYXXX thích điều này.
  3. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

Bạn có bằng chứng thì cứ post lên để Mod xử, chứ còn nói suông thì ai cũng nói được. Chơi kém, thua mấy cái đồng bảo còi rồi lên diễn đàn bù lu bù loa lên thì nó hèn lắm.

CH Lèo Tôm tuy mới thành lập nhưng cũng không cổ vũ lối chơi xấu đâu.

Gửi các Mod: nếu có chứng cớ gì về việc nêu trên mong các Mod cứ xử lý và thông báo cho BQT CH Lèo Tôm. Ngược lại cũng mong các bạn xử lý các trường hợp cố tình hạ uy tín của CH Lèo Tôm.

Trân trọng

qunaghai5677, napalHàNộiMùaThuVàng thích điều này.