Ảnh đại diện không phù hợp.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod07, 17/12/13.

Các thẻ:
  1. vinhsonduong

vinhsonduong Phó ban Tài chính - Ủy viên ban TCSK HCHD

gửi mod 333.

The End 88 thích điều này.
  2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Cảm ơn em đã gửi bài phản ánh. Anh đã xóa ảnh đại diện của nick này rồi em nhé. Chúc em chơi game vui vẻ.

The End 88vinhsonduong thích điều này.
  3. doi_la_the_thoi

doi_la_the_thoi Chắn Hội Lèo Tôm - Interpol Sandinh

Nhờ mod xem giùm, 2 nick này để avatar như vầy có hợp lệ ko ạ?
    Image. Image (1).

4. Mod22

Cảm ơn anh đã gửi bài phản ánh. Em đã xóa ảnh đại diện của các nick này và khóa 03 ngày vì để ảnh nội dung khiêu dâm, đồi trụy rồi anh nhé. Chúc anh chơi game vui vẻ ạ.

5. vinhsonduong

Gửi mod. Có những hình ảnh k thể chấp nhận nổi 57A79A9E-D54A-40F2-BADB-9DD2E952DF93.

6. Mod22

Cảm ơn em đã gửi bài phản ánh thông tin. Sân Đình đã xóa ảnh đại diện của nick này và khóa 03 ngày theo quy định vì cố tình để ảnh đại diện nội dung tục tĩu, đồi trụy rồi em nhé. Chúc em chơi game vui vẻ.

7. PAO Lên Chợ

PAO Lên Chợ Dân đen

Sáng ra đã được rửa cái con mắt.

Các tệp đính kèm:

8. Mod22

Cảm ơn anh đã gửi bài phản ánh. Em đã xóa ảnh đại diện của các nick này và gửi hòm thư nhắc nhở vì để ảnh đại diện không phù hợp rồi anh nhé. Chúc anh chơi game vui vẻ ạ.

The End 88PAO Lên Chợ thích điều này.
  9. __Vương Tử__

__Vương Tử__ Dân đen

Qua thi cùng một ông có cái avatar lạ: Chắn Pro 4.0 - 2021.04.07.20.03.22. Chắn Pro 4.0 - 2021.04.07.20.03.22.

10. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo về nick @LE DINH LINH đã có ảnh đại diện không hợp lệ. Nick này đã bị xóa ảnh đại diện và khóa 3 ngày theo quy định.
    Chúc anh vui vẻ!

11. Ơ__Ơ Kìa

Ơ__Ơ Kìa Dân đen

Thành viên @cavecon có cái avatar rất phản cảm: Chắn Pro 4.0 - 2021.04.11.20.22.35.

12. Mod22

Chào anh.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo về nick @cavecon có ảnh đại diện không hợp lệ. Tuy nhiên em thấy nick này không hề vi phạm gì về việc để ảnh đại diện trong game anh nhé.

Tuy nhiên tên nick lại vi phạm nội quy Sân Đình. Do đó em đã khóa nick ngày vĩnh viễn rồi anh ạ.

Cảm ơn anh đã gửi bài báo cáo. Chúc anh chơi game vui vẻ anh nhé.

Ơ__Ơ Kìa thích điều này.
  13. doantheanh72

doantheanh72 Thổ địa

Một tối thi mà gặp tới 4 mỹ nữ Mod ơi. May mà vẫn thi đỗ 1618321171712. 1618321194790. 1618322615844. 1618328517832. 1618328802254.

14. Mod22

Chào anh.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo về các nick đã sử dụng ảnh đại diện không hợp lệ. Các nick này đã bị xóa ảnh đại diện và khóa 3 ngày theo quy định.
    Chúc anh chơi game vui vẻ anh nhé.

15. vinhsonduong

gửi mod dep.

16. Mod22

Chào em.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp em báo cáo nick sử dụng ảnh đại diện không hợp lệ. Nick này đã bị xóa ảnh đại diện và khóa 3 ngày theo quy định.
    Chúc em chơi game vui vẻ nhé.

17. vinhsonduong

Gửi Mod DEP.

18. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo về nick @hoàng tửhp đã có ảnh đại diện phản cảm, không hợp lệ. Sân Đình đã xóa ảnh đại diện của nick này và khóa cảnh cáo 3 ngày theo quy định.
    Chúc anh vui vẻ!

vinhsonduong thích điều này.
  19. thengkuoi1

thengkuoi1 Chắn Hội Hải Phòng

20. Mod22

Chào anh.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo về nick có ảnh đại diện phản cảm, không hợp lệ. Sân Đình đã xóa ảnh đại diện của nick này và khóa cảnh cáo 3 ngày theo quy định.
    Cảm ơn anh đã gửi bài báo cáo. Chúc anh chơi game vui vẻ anh nhé.

thengkuoi1 thích điều này.