Ai là người nhiều điểm kinh nhiệm nhất sandinh

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi Củ khoai lang, 26/3/14.

1. Hiện nay Nick Cướp Bò 1102 đánh 1 ngày khoảng 2.300 điểm kinh nghiệm

Bang Chủ 01 khoảng 1,800 điểm kinh nghiệm .

Hết tháng 11 mà anh Ken cầy được đến 350 ngàn điểm kinh nghiệm thì anh xứng đáng được nhận thưởng hơn thế .

Thời gian vừa qua em thấy anh cầy cả tá lả , theo em trong thời gian tới anh cầy chắn cho em , anh hãy cho anh em chắn thủ sân đình biết được Ken xích lô là ai, em luôn ủng hộ anh .

Em tin là anh sẽ cầy được .

kendayCủ khoai lang thích điều này.
  2. kenday

kenday Tống văn Chảnh

cảm ơn những tình cảm của anh em dành cho kenday..thật ra mình cũng nhiều thời gian chơi chắn đây cũng là niềm đam mê..và mình cũng không ngờ rằng điểm kinh nghiệm lên nhanh như vậy...hihihi

Củ khoai langÔng Bà_Phù Hộ thích điều này.
  3. kenday

kenday Tống văn Chảnh

Thiên đường bụi chuối của em đây ạ......có một nick ducthudo xẽ phải nhớ mãi...hihi=))

ChanPro2014.11.16.4.13.49. ChanPro2014.11.16.4.14.39. ChanPro2014.11.16.4.15.24.

nammt333, pdhien, khánhblue3 others thích điều này.
  4. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

:D HẤP DIÊM, Quán thị nở =)) nữa chứ

nammt333kenday thích điều này.
  5. kenday

kenday Tống văn Chảnh

HAP DIEM thì tào duy bắt báo rồi...quán thị nở thì mới có 10000 nhẹ quá ko kể ..hihihi...nói vui thôi chứ chơi chắn như ken thì chân phương lắm....

nammt333Củ khoai lang thích điều này.
  6. Củ khoai lang

Chúc anh giữ vững đc thành tích nhé. Được đứng đầu bảng danh sách Lão làng không hề dễ đâu:x
    Hy vọng danh hiệu tổng đốc đầu tiên của sandinh sẽ có tên anh ( 500.000 đ kinh nhiệm không còn xa )=D>=D>
    Trong đình ngoài xóm đều nhớ đến tên anh.. Ông anh tôi o:-)

pha trò xíu
    ( Sác tác : Thi sĩ kenday )

chắn đánh thâu đêm khoái lắm thay
    một mình hý hoáy với điếu cày
    quân đi,quân ở ai đâu biết
    nảy nọc quân ù bạn khen hay.../...
    @@
    chém cha cái nghiệp đạp xich lô
    chai mông từ sáng tới bây giờ
    kiếm lăm,ba cuốc chơi là chính
    đọc báo,ngắm hoa thế mà phờ.../...
    @@@
    khoai kia cũng muốn đạp xích lô???
    thuốc lào,đọc báo đợi quân ù (chờ khách)
    chi chi tới cửa ung dung xướng.
    đây rồi thằng khách tây ba lô...............hố hồ hô=))=))
    ...............

Ai buồn chơi chắn hết buồn
    Ù được là xướng.. hết buồn .. lại vui ..anh @kenday nhỉ :D

pdhien, heromediapro, nammt3333 others thích điều này.
  7. kenday

kenday Tống văn Chảnh

thôi mà chú ngọc ....hihii...a chỉ muốn a đóng góp niềm đam mê của mình với trang chắn giao lưu bạn bè bốn phương cùng góp tiếng cười thêm sôi động...kkk.

nammt333, KuBin_LoveCủ khoai lang thích điều này.
  8. kenday

kenday Tống văn Chảnh

hơn thì chả dám nói chứ 1000 điểm kinh nghiệm một ngày thì a sẵn sàng lên sàn...:bz:)):))...cảm ơn chú ngọc nhé thời gian vừa rồi chú lặng lẽ bơm cho anh, mà anh cảm ơn chú chú cũng lặng lẽ như bơm bảo vậy.....hehehe...

nammt333, khánhblue, donguyen_khang2 others thích điều này.
  9. kenday

kenday Tống văn Chảnh

thần tài nè các pro...333333..để có được hình này mất 1 ván cbt bạch định..một ván cbt....và công sức của một nhà tài trợ thầm lặng . có lẽ điều anh mong muốn là kenday phải cố gắng hơn nữa...\m/:-bd ChanPro2014.12.6.9.13.39.

nammt333, Củ khoai langheromediapro thích điều này.
  10. Củ khoai lang

Em chơi liên tục ngày nào cũng online sandinh, đăng ký tài khoản từ những đầu mà điểm kinh nhiệm mấy nic công lại cũng chỉ bằng 1/2 của Bác. Thật sự rất ngưỡng mộ về sự đam mê chăn của anh kenday :D

kenday thích điều này.
  11. Củ khoai lang

Khoai viết mấy câu vần a
    Mừng ken kinh bẩy số ba nhất làng
    Chúc anh cuộc sống an khang
    Vui cùng chắn phỏm ngập tràn niềm vui.:D

nammt333kenday thích điều này.
  12. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Trong vòng 1 tháng nữa thì HNMTV tin rằng top 1 sẽ là bạn vipmap :

Đến ngày 30 tháng 12 năm 2014 bạn vipmap mà lên được top 1 HNMTV xin thưởng nóng bạn 100 triệu bảo . (anh vừa bơm chuyển tặng em 20 triệu bảo đấy)

Trường hợp Nick quy hoi lên được top 3 HNMTV xin thưởng nóng 1 tỉ bảo.

ChanPro2014.12.7.10.59.53.

nammt333, pdhien, kenday1 người khác thích điều này.
  13. Củ khoai lang

Khoảng cahc còn kém anh kenday hơn 6000đ kinh nhiêm.. đuổi kịp cũng hơi khó nếu anh kenday chơi đều , đuổi đc trừ phi anh kenday nghỉ it chơi.
    Nếu có độ kiểu gì mình cũng cược anh kenday đứng đầu top hết năm dương lịch 2014.

nammt333, kendayHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  14. Khoai dám cược 1 bữa ghẹ 45kg với Hà Nội không ? hạn cuối tháng , chấp khoai cửa trên.

nammt333, kendayCủ khoai lang thích điều này.
  15. cho em bon chen voi 2 bac oi . em lam chan trong tai nhe. =P~=P~=P~ghe 45kg

nammt333 thích điều này.
  16. kenday

kenday Tống văn Chảnh

quả này hay đây...hahaha:))

khoai _hà nghiện ghẹ cấp 1 sandinh vấn đề là chích ở đâu thôi đúng không?/hihi>:)>:)>:)=))

nammt333 thích điều này.
  17. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Bỏ độ vụ ghẹ 45kg nhé Khoai lý do là 119 ván ù có 2082 điểm kinh nghiệm, trung bình 1 ván 17,4 điểm ù.

Giờ mới hiểu tại sao nguyenphu77 bị mất top 3 trong vòng 7 ngày và mất suất vụ đấu công thần sân đình lần 2. mặc dù bỏ xa anh ken 10 ngàn điểm kinh nghiệm.

Làm anh mà chơi kiểu này không đẹp , không xứng đáng là anh của Hà Nội . sắp tới mà có vụ giải đấu off cuối năm của Chắn Phỏm tổ chức coi như anh em mình chưa từng quen biết nhau nhé.

P/s : Anh Ken à, tất cả những gì tốt đẹp trước đây em thần tượng về anh giờ tan thành mây khói .

kenday0. ChanPro2014.12.8.21.38.27.

Chỉnh sửa lần cuối: 8/12/14
  18. kenday

kenday Tống văn Chảnh

mở màn một ngày mới anh dc xem những dòng chữ này của ngọc thật không hay lắm ngọc nhé

không phải chú cho anh 4 lần mỗi lần 30m bảo mà chú thích nói gì viết gì về anh cũng dc đâu nhé.

theo chú thì điểm kinh nghiệm ấy ở đâu ra vậy/?...chú có thể vẽ ra dc không?..hay chú muốn nói mod nào đó mỗi ngày cộng thêm cho anh vài trăm điểm khống?

anh đạt dc những điểm này là công sức và mưu mẹo mà chỉ anh mới có thôi chú nhé...lão làng hay học chơi anh chỉ muốn là một người chơi chắn trên trang chanphom này thật bình dị ,vui vẻ và có phong cách riêng cho mình...vậy thôi anh chưa bao giờ thích mình là một người nổi tiếng.

và một điều nữa nhắn ngọc lần thi công thần vừa rồi anh là người vào thật ngẫu nhiên và còn không dám thi vì không có bảo..ngọc bảo đức cho xem anh nhắn tin cho đức ntn xẽ hiểu.....chứ anh không tranh cướp xuất vào của 77 nhé anh nói rõ để ngọc hiểu

ngọc dám cược với anh 2 đứa cùng chơi thời gian như nhau điểm kn của anh xẽ gấp đôi chú không?/...d/k không ngồi cùng phòng.

Về phần tình cảm anh em nữa hay không thì ..................................................................................

Chỉnh sửa lần cuối: 9/12/14
    chân suýt dài thích điều này.
  19. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Bó tay với a tính toán như thần. A ken chơi 83511- 83092 =419 ván chắn, ù 23295 - 23176 = 119 ván, được 335415-33333 =2082 điểm kinh nghiệm.
    Như vậy tính như A thì số điểm trung bình của A Ken khi ù vẫn là khá cao 119 ván ù 1782 điểm @-)X_XX_XX_X

Nhưng có 1 điều A Ngọc không biết A ken cũng hay cày phỏm, số điểm kinh nghiệm 2082 này không phải là chỉ do chơi chắn mà có nó gồm cả điểm kinh nghiệm khi bác ấy chơi phỏm.

Hiện tại ở Sân đình số ván oánh phỏm sẽ không hiện trên bảng thông tin của người chơi khi người ta trong bàn chắn mà bác chỉ nhìn thấy điểm kinh nghiệm và số ván chơi chắn, tương tự như vậy khi bác vào bàn phỏm sẽ chỉ nhìn thấy số ván phỏm mà họ chơi và điểm kinh nghiệm của họ.

Dù sao cũng cám ơn bác đã để ý, E sẽ góp ý BPKT hiển thị rõ ràng cả số ván chơi chắn và số ván chơi phỏm trên bảng thông tin của chắn thủ. :">>:D<>:D<

Chúc các bác chơi vui và đừng xoắn quẩy ạ, cái gì sai thì góp ý nhưng đổ oan cho 1 người thì nó ấm ức lắm. Ko lẽ các bác lại vô cảm với các vụ án oan đang lùm xùm đầy trong XH :((:((:((:((

Chỉnh sửa lần cuối: 11/12/14
  20. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

E cũng share luôn cho các bác muốn cày điểm kinh nghiệm tốt nhất là chơi 3 người, điểm kinh nghiệm ngang với điểm khi mình đánh 4 mà ván bài lại nhanh và dễ ù to 8-X8-X8-X