18p bay 1 tỷ khi ngồi vương phủ !!!!

Thảo luận trong 'Góc lưu niệm - Giải trí' bắt đầu bởi Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng, 16/9/14.

1. 18p bay 1 tỷ khi ngồi vương phủ !!!!

Bạn muốn trở thành tỷ phú , bạn muốn làm giàu, vâng các bạn hãy lên vương làm giàu nhanh lắm . đó là câu nói vui , chuyện phiếm của anh em chắn thủ khi chơi ở dưới lý hay chánh .

Vâng Hà Nội chia sẻ với các bạn rằng chỉ với 19p chơi khoảng 8 ván nếu gặp vận đen thì các bạn bay 1 tỷ là chuyện bình thường .
    Theo tỉ giá quy đổi cao nhất hiện nay mà Hà Nội có điểm công thần cấp VIP 1 là mất 04 cái thẻ điện thoại mệnh giá 500k.
    Nick haicoi32 (Vua thông báo)đã tâm sự với mình rằng 1 tháng thua cao nhất lên đến 27 tỷ bảo
    Nick Cướp bò 1102 1 tuần thua cao nhất 13 tỷ .

Ngược lại Nick nanami Hà Nội từng chứng kiến 35p thắng 4,8 tỷ bảo .

Hà Nội chia sẻ với các bạn như vậy để muốn các bạn hãy cân nhắc về khả năng tài chính của mình khi chọn khu vực chơi và bàn chơi cũng như mức cược để phù hợp với bản thân mình .

bay1.
    bay2.

DẾ MÈN 80, lamtythoi, KuBin_Love5 others thích điều này.
  2. 18 p bay 1 tỷ da la cai gi , em 15p bay 1 ty day nay

Untitled.

KuBin_LoveGià Làng 0nline thích điều này.
  3. Mod07

Mod07 Moderator

Giờ em mới để ý Đang Thèm Tám Sách hâm mộ anh Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng quá nên cài đặt mà hình giống y hệt mà lại còn bắt chước thua luôn mới chết :))

Leafover, DẾ MÈN 80HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  4. KuBin_Love

KuBin_Love Guest

2 ID này là toàn của anh HNMTV mà...hjhj...anh chụp ảnh màn hình nghía qua là biết liền...Nhìn vô trình duyệt ấy...hj...chúc anh chơi vui và may mắn hơn...

Leafover thích điều này.
  5. A_Quân

A_Quân Dân đen

<:-P<:-P sexy picture

6. Gadaubac Tueminh

Gadaubac Tueminh Lý trưởng

Thì ra bác Hà Nội và anh Đang Thèm Bát Sách có cùng sở thích xem "sexy picture". Nhìn trình duyệt đều lưu cái đó lại :))