1 mình 2 máy

Thảo luận trong 'Góc lưu niệm - Giải trí' bắt đầu bởi Thần Chết Em, 9/5/12.

1. Thần Chết Em

Thần Chết Em Chánh tổng

Tôi chơi 1 lúc 2 máy nè =))

Các tệp đính kèm:

mod09_Thu Hương_ thích điều này.
  2. Củ khoai tây

Củ khoai tây Lý trưởng

3. Chắncạ

Chắncạ Chánh tổng

2 máy này nhiều khả năng cùng 1 địa chỉ IP? Có vào cùng 1 bàn được không? :)) Nhìn thấy 2 nick của tôi đang solo chưa =))

Củ khoai tây thích điều này.
  4. Củ khoai tây

Củ khoai tây Lý trưởng

Vào đc Hj mỗi nic vào 1 bàn, chơi cả hai cho máu ...:)) hôm trc thằng em lên nhà chơi 2 anh em vẫn chơi đc, nhưng ....mỗi ông một góc >:D<
    ...chui vào đc cùng một bàn có mà loạn =))

5. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Hôm nào Bác chơi 2 máy em đi săn mới được =P~
    Chắc bị báo suốt ấy mà , lộc cho làng đi săn nào :-*

6. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Chơi 1 máy còn thua te tua nữa chơi hai máy hả em....đầu óc điện tử đâu, giải trí thôi....:))

7. Lệnh xoá sổ

Lệnh xoá sổ Học chơi

Fan của Thăng long \m/ + Thẻ đã sử dụng vứt ngổn ngang 8-}+ Bằng khen tương đối (chắc của liên đoàn chắn thế giới :)) )

8. cutsatXXXXXXXIII

cutsatXXXXXXXIII Học chơi

khong han dau. Neu choi kieu nay chac thang lam. Chang han 1 may dung usb 3g, 1 may dung ADSL dia chi IP khac nhau van vao vo tu ma. Gap doi nay nguy hiem lam!

9. Củ khoai tây

Củ khoai tây Lý trưởng

Đôi này vẫn trưa nguy hiểm bạn ạ, còn đội này nữa =))
    .....Trưa kể những chú chia bè kéo cánh phím qua Yahoo...Vừa đánh vừa chát Voi cơ :))

chơi chắn, đánh chắn, đánh chắn online, chơi chắn online, http://sandinh.net/

10. Củ khoai tây

Củ khoai tây Lý trưởng

uh...dạo này ở nhà đánh chắn từ khoảng từ 10h sáng đến 2 h đêm hết khoảng 10 đệ nhất kiếm,
    Thẻ thì thỉnh thoảng mua vài cái nạp tiền đánh cho nó nhập tâm :))

11. Mod09

Bác đừng nhắc đến thuốc , em với mod02 đang cai ...
    Mà thức đêm không có tí ... vật vã quá :-SS
    Thôi thì hút nốt điếu sau 8-X
    Vì sức khỏe bản thân !
    Vì sức khỏe cộng đồng !
    Vì kinh tế đất nước !
    Vì kinh tế thế giới !
    Nốt điếu sau em bỏ....

_Thu Hương_ thích điều này.
  12. Chắncạ

Chắncạ Chánh tổng

Tay 3 không mod >:D< khóa bàn lại 2 đánh 1 chẳng chột cũng què :))

13. Mod09

Chỉnh 10s không vấn đề gì , em đánh nhanh Bác không kịp sử lý đâu :-P Với lại 3G hay lag nữa :))
    Lúc đấy lại 2 đánh 1 thì 1 bị chột 1 bị què >:)

_Thu Hương_ thích điều này.
  14. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Thôi hô khẩu hiệu làm gì...anh ở nhà chơi chắn online vợ khen mới chết chứ :D , " Dạo này chả thấy đi đâu, suốt ngày chơi vi tính " Tối còn mua cho cây thuốc...có hút ko anh cho mấy bao ..:)

Mà nói thật chơi nó cũng đỏ đen nhiều, ( có nhìn đc nọc đâu) ông nào đánh đến 3 máy gặp phải nhà đỏ nó ù thông 3 cước to rồi chào Bác em ngược thì cũng hết gỡ.
    Lôi chuyện ra buôn cho vui thôi chứ xã hội tránh sao đc tệ nạn...Có thấy khả nghi thì thôi tốt nhất nghỉ sớm cho nó lành, trình báo cho cơ quan chức năng xem sét,.....tinh vi thế nào rồi công an cũng lôi ra hết :))

mod09 thích điều này.
  15. Mod09

Em cũng gặp mấy thành phần bất hảo rồi >:)
    Nó cũng là con dao 2 lưỡi thôi bác , bác chỉ cần ngồi đổi chỗ ngồi chéo với 1 nhà đánh cứng hoặc đì rát là chiến được tất . Thông thường mấy người này ngồi cạnh nhau hoặc cũng có thể là chát yahoo -> 1 nhà đánh chi là nhà còn lại cầm chi cũng dễ tính thôi mà 8-X
    Còn gặp 3 mạng thì té khẩn :-SS Đỡ lên trời .
    Sắp tới Sân đình ra chức năng tua lại ván chơi và sẽ ra thêm khu mới dành riêng cho các chắn thủ chơi đẹp .​
    Chắn là môn trí tuệ và lịch sự , chơi bằng đúng khả năng của mình mới thấy đam mê và sự thú vị của nó :">
    Ngồi nhâm nhi điếu thuốc xét bài mình , bài làng và nọc nó phê lắm -> đánh chắn khó bỏ thuốc :((
    P/s Em thích chữ ký của bác , mặc dù nó hơi nghịch lý nhưng thế mới là cao thấp . Cờ bạc cũng đơn giản chỉ là trò chơi mà thôi .​

Củ khoai lang thích điều này.
  16. Thần Chết Em

Thần Chết Em Chánh tổng

Chém tí cho vui thôi chứ máy di động của tôi khó chơi lắm, chỉ đùng để chuyển bảo giữa 2 nick với nhau mà nhiều khi còn không xong 8-} Bao giờ SĐ có hỗ trợ dòng máy tính bảng thì mới chơi cả 2 bình thường được :x

17. Lệnh xoá sổ

Lệnh xoá sổ Học chơi

Vẫn sợ :-??